ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,416
    ได้รับคำขอบคุณ: 501

VDO DayZ Standalone Project ตัวแรกของปี 2013

VDO DayZ Standalone Project ตัวแรกของปี 2013

หลายคนคงทราบกันดีว่า ทางผู้สร้าง DayZ นั้นได้ประกาศไว้ตั้งแต่ปลายปีที่แล้วว่าจะมีการทำเกมส์ DayZ Standalone ออกมาจากหลายๆข่าวที่เราได้เขียนไปก่อนหน้านี้ ซึ่งทางเขานั้นก็ได้มีภาพโปรโมตออกมาเป็นระยะๆ ตามที่คุณ Steyr นั้นได้ลงข่าวอยู่เสมอๆ แต่ครั้งนี้ค่อนข้างพิเศษกว่าครั้งก่อนเนื่องจากเขาได้ทำออกมาเป็น VDO Preview Gameplay ซึ่งมีการ Review โดยผ่านหัวหน้าทีมพัฒนา Rocket และลูกทีม Matt ซึ่งเขาจะมาทำการ overview ในส่วนของอุปกรณ์ต่างๆที่มีเพิ่มเติมในเกมส์ , ระบบ Graphic ที่พัฒนาเพิ่มขึ้นจาก Mod DayZ อย่างมาก , ระบบการ Spawn ของ และพื้นที่ใหม่ๆในแมพ Chernarus แห่งนี้ เป็นต้น

ภาพบรรยากาศภายในเกมส์

เอาเป็นว่าเรามารับชมกันเลยดีกว่าครับ

เรียกได้ว่าครั้งนี้เป็นการ Update ครั้งยิ่งใหญ่มากๆสำหรับเกมส์ DayZ เลยก็ว่าได้ครับ เรียกได้ว่าถ้าเกมส์ออกมาเมื่อไหร่ก็เตรียมเสียเงินกันได้เลยทีเดียว (รับรองมีคน Day1 กันเป็นแถวๆอย่างแน่นอนถ้าได้ดู Review นี้) ซึ่งหากใครอยากซื้อเกมส์นี้ก็สามารถซื้อได้ผ่าน Steam เลยครับ (ระวัง Steam ล่มตอนเกมส์ออกนะครับ ^^)

ข่าวผมเอามาจาก FAPGAMER (ออ...ตัวหนังสือไม่มีสีต้องขอโทษด้วยผมยังไม่เป็น ใส่แล้วทำตัวใหญ่ไม่ใด้)
    ที่มาของข่าว : Youtube(By คุณ Steyr)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aey1989 : 6th February 2013 เมื่อ 11:31

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,032
    Blog Entries
    2
    เอ๊พยังไงภาพสุดท้าย

แค่เมนูก็ดูดีกว่า WarZ หลายขุมยิ่งนัก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Rex : 6th February 2013 เมื่อ 17:28

กล่าวขอบคุณ
    1,416
    ได้รับคำขอบคุณ: 501
    ใครมีเทคนิค อารัยก็แนนำหน่อยเน้อ

Eagle Eye Group 2
    กล่าวขอบคุณ
    460
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,406
    75
    น่าเล่นแท้ ส่งสัย จะกินเสปก เยอะแน่ๆ

กล่าวขอบคุณ
    340
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    1
    รอซื้ออยู่ มาเร็วๆหน่อย

Agiantrytomorrow
    กล่าวขอบคุณ
    274
    ได้รับคำขอบคุณ: 369
    1
    ว้าวว !! เอาออกมาโชว์แล้วเกมส์ที่รอคอย
    ปล. ถ้าผมบอกเค้าได้ก็อยากให้เค้าแก้ไขเรื่องเสื้อผ้าก็ดีสินะ เวลามันวางไว้หรือดรอปมันออกมาเป็นท่อนไม่เป็นธรรมชาติเลย น่าจะวางแบบพับไว้ หรือทำยุ่ง ๆ เหยิน ๆ ก็จะดีมากเลย แต่ยังไงอนาคตผมว่าเกมส์นี้มันต้องดีขึ้นเรื่อย ๆ แน่ครับ ผมจะรอ

~.This is my world.~
    ละอ่อนเจียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1,916
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    ซื้อ ซื้อ ซื้อ เก็นแล้วอยากเสียตังจังเล้ย
    " I play it because I love it. "

Kiss Kiss ^3^
    ◕。◕ Top Secret ◕。◕
    กล่าวขอบคุณ
    531
    ได้รับคำขอบคุณ: 721
    น่าจะมีให้เลือกตัวละคร ญ ไปลุยซอมบี้ ต้องมีสาวแนบกาย จิ จะได้ส่อง เอ๊ยจะ มีกำลังใจสู้

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    570
    ได้รับคำขอบคุณ: 116
    อย่างแพงนักเด้อ รอซื้ออยู่ ออกไวๆเด้อหล่า

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ว้าวววววว ภาพสวยขึ้นเยอะ ขอให้มีรถขับเหมือนเดิมนะครับ WarZ ไม่มีรถขับเลย ยังไง DayZ ก็มันส์กว่านะครับผมว่ารอเกมส์มาไวๆนะครับผมอยากเล่น

ผมนี่เข้าเว็ป JKG เลย!!
    กล่าวขอบคุณ
    2,195
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    เห็นภาพเเล้วอยากซื้อคอมใหม่โว้ยยยย !!..... T^T

Dead
    กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 407
    สเปคคงไม่ถึงอีกเช่นเคย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    ยิ่งดูยิ่งอยาก

.:: LIFE ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,876
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,525
    ผมว่าน่าจะเป็นตัว Alpha เพราะดูจากเมนูแล้ว ยังไม่ค่อยน่าตื่นตาตื่นใจเท่าไหร่

เสื้อผ้าตอนถอดก็ูดูไม่เป็นธรรมชาติ

ส่วนท่าทางวิ่งเดิน นั้นก็เหมือนตัว Mod DayZ

กราฟฟิคก็ Engine เดียวกับ Arma 2 ผมว่ากินสเปคพอกัน เล่น Arma 2 ลื่น DayZ Stand Alone ก็ลื่น

แต่คิดว่าน่าจะมีระบบที่ดีขึ้่นกว่าตัว Mod เยอะ (อยากใ้ห้มี Custom ปืนแหะ)

แต่ถึงยังไงๆก็รอดูตัวเต็มออกก่อนดีกว่า ถ้าไม่แพงมากๆๆ ก็ซื้อ

กล่าวขอบคุณ
    165
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    หน้าจอหลัก นั่น ยืนที่ทะเลสาบ แบล๊คเล๊ค ฮ่าๆๆๆ จุดตั้งแคมป์ในน้ำที่เยี่ยมที่สุดในบางเซิฟ และอันตรายที่สุดในบางเซิฟ

กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    รอเกมนี้อยู่เลย