ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    401
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jackiiez อ่านกระทู้
    แล้วท่านคิดว่า GTX670 จะไหวได้อีกสักเท่าไหร่ครับ (เอาหน่วยเป็นปีก็ได้) พอดีผมกะลังจะไปจัด 670 อยู่
    หน้าจะอีก ปีนี้กับหน้า ปีในคงดึงๆละงอแงละ

กล่าวขอบคุณ
    401
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ poowangdee อ่านกระทู้
    ขอพิมพ์ไว้สั้นๆครั้งสุดท้าย
    "บิต" เป็นอินเตอร์เฟสชนิดหนึ่ง ซึ่งจะมีผลต่อความเร็วในการโอนข้อมูลระหว่างตัวชิปกับแรม
    ซึ่งทั้ง 3 อย่างคือ "บัสวิธ(บิต)" "ชนิดแรม(DDRX)" "และความถี่แรม(Mhz.)" ต้องนำมาคำนวนจึงจะได้ความเร็วในการถ่ายโอน
    และจะมีผลให้แตกต่างเมื่อใช้การถ่ายโอนข้อมูลเท็กเจอร์ที่ความละเอียดสูงมาก
    และแต่ละเกมจะเรียกใช้ไม่เท่ากัน ทำให้บางเกม 660Ti แรงเกือบเท่า GTX670 แต่บางเกมอ่อนกว่า GTX670 มาก
    สำหรับผมคิดว่ามันคุ้มต่อค่าตัวที่มีราคาต่างกัน

ไปทำงานละ
    บางเกมที่ว่า คงเป็น HON กับ Call of duty บราๆ

แต่ BAT MAN FARCAY THE WITCHE 2 Metro 2033 คงไม่เท่าหลอก ห่างกันเยอะ

ขอบคุณที่พิมเรื่อง bit ให้ผม ตั้งแต่ บ่าย - หนึ่งทุ่ม Google ยาวๆเลยนะ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ゙_♥ ภาพที่ตรงหน้าฉันคือเธอ ที่เดินจับมือฉันข้างกันไป ^^''~
    กล่าวขอบคุณ
    750
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,824

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    272
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    สรุปว่า GTX 660`ก็พอดีแล้วตาม มากไป เงินในเป๋าก็หมด เมียก็ ทืบ 5 5 5 5 5 5 5

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เมืองฝนแปดแดดสี่
    กล่าวขอบคุณ
    787
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,947
    ในฐานะที่ผมก็ใช้660อยู่อยากบอก จขกท. ว่าตัวไหนก็ได้ครับ คุ้มแน่นอน ที่การใช้งานและราคา ผมว่าเหมาะสุดๆครับ ชอบแบไหนจัดเลยครับ รับรองไม่ผิดหวังครับ

ประสบการณ์จะสอนเรา ว่าการทำความดีโดยไม่หวังสิ่งตอบแทน มันดียังไง ซึ่งมันไม่ได้มาเฉพาะชาติหน้าหรอก
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 350
    ไล่ๆอ่านดูมา ออกทะเลไปโน่นเนาะ

สรุป จขกท. ได้ตัวที่จะเอายังน้อ

ตามเรปบนบอกครับ GTX660 ตัวไหนก็คุ้มครับ
    ถ้าราคา ไม่เกิน 8000

ถ้าเกินนั้น GTX660ti ไม่เกินหมื่นจะคุ้มกว่า

ส่วนถ้างบเกินหมื่น ก็ GTX670 แค่นั้นเนาะ
    ประเด็น นี่ลากมา2หน้าสามหน้า เง้ออ ตาลาย 555

กล่าวขอบคุณ
    401
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ZUZHOD อ่านกระทู้
    สรุปว่า GTX 660`ก็พอดีแล้วตาม มากไป เงินในเป๋าก็หมด เมียก็ ทืบ 5 5 5 5 5 5 5
    ตามนี้เลยครับ
    GTX 660 คุ้มสุดครับ
    ขายง่าย ออกไว ราคาตกไม่เยอะ
    เป็นการ์ดที่ประหยัดและคุ้มค่าครับมากที่สุดใน S6xxx