ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

★Super Uploader 5 Years★
    กล่าวขอบคุณ
    2,941
    ได้รับคำขอบคุณ: 45,744
    Blog Entries
    15

Arrow [PC-UPLOAD2013] JUICED 2 HOT IMPORT NIGHTS [FULL][ENG][ONE2UP] ลิ้งตรงโหลดเต็มสปีด ~

--• เราสามารถชักนำท่านสู่ทางสว่างได้ •--

EEs Seller Store , sell game steam/origin cheap confirm!

contact us.. http://steamcommunity.com/id/natchapon665/

..:: JUICED 2 HOT IMPORT NIGHTS ::..

********************************v********************************

>> info <<

เกมแข่งรถ Street Racing มาใหม่ คู่แข่ง Need For Speed เลยนะ เค้าว่างั้น มีแข่งดริฟท์ด้วยนะคร้าบ และยิ่งน่าสนใจขึ้นไปอีกเมื่อมีเหล่าสาวๆ มาโชว์ความเซ็กซี่เพิ่ม ดีกรีความร้อนแรงให้พุ่งทะลุขีดสุดยิ่งกว่าเกมไหนๆ ด้วยความฉลาดของ AI และการปรับแต่งรถยนตร์ที่เจ๋งเป้ง การถ่ายทอดความตื่นเต้นจากสนามแข่งขันจึงดูมีชีวิตชี วา ด้วยบรรดา DJs นักแข่งรถมือพระกาฬ เคียงข้างเหล่านางแบบสาวสวย และมันส์ไปกับดนตรีที่เอาใจขาแดนซ์ พลาดไม่ได้จ้า

********************************v********************************

>> System-Requirement <<

MINIMUM SYSTEM REQUIREMENTS:

--> OS : Microsoft&reg; Windows&reg; XP (SP 2) / Microsoft&reg; Windows&reg; Vista
    --> Processor type : Intel Pentium 4 3.0 Ghz / AMD XP X2 4200+
    --> Memory : 1 GB RAM
    --> Free space : 6 GB available hard drive space
    --> VGA : 256 MB DirectX&reg; 9.0 compatible card / nVIDIA&reg; GeForce™ 6600 / ATI Radeon&reg; X1300
    --> 100% DirectX&reg; 9.0 compatible sound card
    --> Min 64kbps or higher Internet connection with low latency Cable/DSL speeds for multiplayer
    Keyboard, Mouse

RECOMMENDED SYSTEM REQUIREMENTS:

--> OS : Microsoft&reg; Windows&reg; XP (SP 2) / Microsoft&reg; Windows&reg; Vista
    --> Processor type : Intel Core 2 Duo E6400 / AMD 64 X2 4200+
    --> Memory : 2 GB RAM
    --> Free space : 6 GB available hard drive space
    --> VGA : 256 MB DirectX&reg; 9.0c compatible card / nVIDIA&reg; GeForce™ 7900 / ATI Radeon&reg; X1950
    --> 100% DirectX&reg; 9.0 compatible sound card
    256kbps or higher Internet connection with low latency Cable/DSL/T1+ speeds for multiplayer
    Keyboard, Mouse

>> Screen Shot <<

>> Video <<

>> Download <<

ไฟล์เสีย กด ALT+R ซ่อมไฟล์ได้
    1GB/PART

Part01 : Part02 : Part03 : Part04

>> Install <<

1. โหลดไฟล์ครบ 4 พาทแตกไฟล์ (เปลี่ยนชื่อไฟล์ เรียงลำดับพาทให้เรียบร้อย)
    2. ติดตั้งเกมตามขั้นตอน เข้าโฟลเดอร์ crack ก๊อปไฟล์ในนั้นไปวางทับโฟลเดอร์ที่ลงเกม
    3. เข้าเล่นได้เลยครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 223
    เจิมครับผม ^^

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เจิมครับผม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    เจิมด้วยๆ

กล่าวขอบคุณ
    382
    ได้รับคำขอบคุณ: 626
    ขอเลยแล้วกัน เคยเล่นเมื่อตอนไช้ Pentium D ตอนนั้นกระตุกมากมาย

ตอนนี้ขอ

>>Advanced crazy game<<
    กล่าวขอบคุณ
    5,209
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,565
    Blog Entries
    1
    เจิมมมมมให้ครับท่านอาร์ม

กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เข้าเกมได้แปปเดียว มันก็เด้งออกมาครับ

•-:อนาคตคงจะดีกว่านี้:-•
    กล่าวขอบคุณ
    717
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    เกมส์นี้มันเล่น2คนได้มั้ยอ่า แบบแข่งกันเองกับเพื่อน

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    น่าเล่นนะ ขอบคุงจ้า

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ขอบคุณครับ ขอรับไว้ละน้า :']
    AMD FX(tm)-4100 Quad Core Processor 3.6GHz. : ATi Radeon HD6670 1GB DDR5 : RAM 4GB : HDD : 500GB

กล่าวขอบคุณ
    145
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ขอดูดไปละครับเคยเล่นในps2เล่นไม่จบแผ่นเน่าซะงั้น ขอบคุณ
    ครับ
    สิ่งง่ายๆที่นักโหลดควรทำแค่ปลายนิ้ว
    [กด...กล่าวขอบคุณ]

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    น่าเล่น มากๆครับ เด๋วผมมาโหลดนะครับ แต่ว่าเซฟได้ใช่มั้ยครับเกมนี้?

กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    เกมเก่าน่าเจิม

กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ขอบคุณมากครับยืนครับลงเล่นได้100%ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,293
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    เล่นจะปลดลีคสุดท้ายละ สนุกมาก

ขอบคุณมากๆ ครับ

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ไฟล์1กับไฟล4โดนลบครับ

Tags for this Thread