ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

CM_The News Game
    กล่าวขอบคุณ
    956
    ได้รับคำขอบคุณ: 26,650
    Blog Entries
    3

ช่วย Sicom หาคู่ให้ Dante ซื้อสองเกม PC ในราคาลดพิเศษ

ช่วย Sicom หาคู่ให้ Dante ซื้อสองเกม PC ในราคาลดพิเศษ

คอนข้างแปลกทีเดียวครับสำหรับโปรโมชั่นของ Sicom Amusement ในคราวนี้ โดยในช่วงเทศกาลวาเลนไทน์ หรือตั้งแต่วันนี้ถึงวันที่ 15 กุมภาพันธ์ 2556 ทางบริษัทจะจัดโปรโมชั่น “หาคู่ให้ Dante” ซื้อเกม DmC: Devil May Cry เวอร์ชั่น PC พร้อมกับเกม PC เกมอื่นจากทางบริษัทอีกหนึ่งเกมในราคาพิเศษที่ 999 บาท ซึ่งหากดูจากราคากลางของ DmC ในขณะนี้ที่อยู่ที่ 799 บาท เท่ากับว่าเราจะได้ซื้อเกมอีกหนึ่งเกมในราคาแค่ 200 บาทเท่านั้น แต่ก็อย่างที่ได้บอกไปในข้างต้นครับว่า โปรโมชั่นนี้จะเริ่มขึ้นตั้งแต่ตอนนี้ ถึงวันที่ 15 กุมภาพันธ์นี้เท่านั้น ฉะนั้นใครที่สนใจก็สามารถโทรไปสั่งซื้อกับทาง Sicom ได้ที่หมายเลขโทรศัพท์ 0 2476 9923 - 4 กันได้เลยนะ

DmC: Devil Maycry + อีกหนึ่งเกมดังต่อไปนี้

Dawn of War II: Retribution
    Dead Rising 2
    Dead Rising 2: Off the Record
    Homefront
    Lost Planet 2
    Red Faction: Armageddon
    Resident Evil: Operation Raccoon City
    Space Marine
    Street Fighter X Tekken
    Street Fighter IV
    Super Street Fighter IV Arcade Edition
    The Sims 3 Master Suite Stuff

http://www.thaigamernetwork.com/news

นี้ล่ะคน เกม ของยอดดาวโหลด ถล่ม แต่ ยอดขายกลับไม่ได้ เท่า 1 ใน 10 ของยอดดาวโหลดเลย

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 24 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    กำ ไม่น่าซื้อ DMC ก่อนเลย T T

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    1,689
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,198
    ดีนะ ที่ผมยังไม่ได้ซื้อ 555

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 98
    ยอดโหลดถล่มทลาย เหอๆ
    รอมันลดไม่น้อยกว่า 50 เปอก่อน เล่นทีหลังเพื่อนคงไม่ตายหรอก

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    528
    ได้รับคำขอบคุณ: 895
    ฮืมน่าสนแฮะ .. แต่ส่วนตัวไม่ค่อยชอบเกมส์แนว DMC ขอผ่านนนนน
    I5 3570K 4.1Ghz/ASRock Z77 Pro4/kingston 8gb 1600/GTX670/Raidmax 730w/thermaltake black edition v3/ เท่ห์******ยย

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    Blog Entries
    1
    กับHomefrontก็น่าสนนะผมคอFPS
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

~Sleeping With Sirens~
    กล่าวขอบคุณ
    2,038
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,014
    DmC+Street Fighter X Tekken ก็น่าสนใจนะ

Deathcore
    กล่าวขอบคุณ
    1,887
    ได้รับคำขอบคุณ: 428
    เอิ่ม ผมซื้อไปแล้ว!!!!!!!!! T^T
    THE PUNISHER

อย่าตามน้ำในทางที่ผิด
    (เฉพาะผู้ได้รับอนุญาต)
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    เย้ๆๆๆ!! เตรียมตัง
    ลูกผู้ชาย ฆ่าได้ฝังให้ด้วย

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    ยอดดาวน์โหลดเนี้ย หมายถึง digital download รึเปล่า ไม่ใช่โหลดเถื่อน