ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 82

Arrow • [One2Up] Bad Pigies 1.1.0 + Crack เจ้าหมูวิ่งสู้ฟัด ค่ายเดียวกับแองกรี้เบิร์ด

เกมส์ Bad Pigies หมูเขียวนักประดิษฐ์ ภารกิจตามล่าไข่นก

หลังจากที่เกมส์ Angry Birds ดังกระฉ่อนไปทั่วโลกแล้ว คราวนี้ก็คงจะถึง
    ตาของเจ้าหมูตัวเขียวได้เป็นพระเอกกับเขาบ้าง ตัวเกมส์นั้นก็เล่นไม่ยาก
    เราจะต้องใช้อุปกรณ์ที่มีอยู่ประกอบเป็น รถ เรือ เครื่องบิน บอลลูน
    อะไรก็ตามแต่แล้วแต่เราจะคิดได้เพื่อที่จะไปเก็บชิ้นส่วนแผนที่ในการ
    ตามล่าไข่นกของเจ้าแองกรี้เบิร์ดนั่นเอง

ตัวเกมส์เล่นง่ายๆ ผ่อนคลายสมอง คลายเครียดได้เยอะ เล่นไปฮาไป

วิธีการแครกก็ง่ายๆตามรูป ก็อป Assembly-CSharp.dll
    ไปวางทับที่ ...BadPiggies_Data\Managed เป็นอันเสร็จ

ลิ้งค์ดาวโหลด
    One2Up
    (33 Mb)
    DOWNLOAD

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    อยากเล่นมานานแล้ว Galaxy Y กากๆ เล่นไม่ได้เลยอด
    ส่องอย่างเดียว

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ตัวนี้อัพเดตได้ไหมครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,230
    เคยเล่นแต่ใน S2 ลอง PC บ้างละกัน