ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    229
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    ทำไหมภาพสโลเเปลกๆ อ่ะ มีวิธีทำให้มันเป็นปรกติได้มัยครับ
    AMD FX 8300 RAM 8 GB GTX 750 TI

.:: PES | FIFA ::.
    กล่าวขอบคุณ
    293
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,718
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hianoy007 อ่านกระทู้
    ทำไหมภาพสโลเเปลกๆ อ่ะ มีวิธีทำให้มันเป็นปรกติได้มัยครับ
    เข้าไปในโฟลเดอร์ Pro Evolution Soccer 2013\mstserver เปิดไฟล์ config.exe แล้วลองปรับดูครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    229
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hasun อ่านกระทู้
    เข้าไปในโฟลเดอร์ Pro Evolution Soccer 2013\mstserver เปิดไฟล์ config.exe แล้วลองปรับดูครับ
    ขอบคุณครับท่านน!!
    AMD FX 8300 RAM 8 GB GTX 750 TI

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1,681
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    โหลดแทนกันได้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    293
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ EsPresso อ่านกระทู้
    โหลดแทนกันได้ไหมครับ
    ลิ้งค์อื่นน่าจะโหลดแทนกันได้แต่ one2up โหลดแทนกันไม่ได้ครับไฟล์คนละชุดกัน

กล่าวขอบคุณ
    718
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    แล้วเราจะเล่นเซฟ FL กับ BAL ที่เราเคยเล่นกับแพทช์ pesedit ได้หรือเปล่าครับ
    Flying Pigs

กล่าวขอบคุณ
    293
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ EvolutionEnough อ่านกระทู้
    แล้วเราจะเล่นเซฟ FL กับ BAL ที่เราเคยเล่นกับแพทช์ pesedit ได้หรือเปล่าครับ
    ผมแนะนำให้เล่นเซฟใหม่เลยดีกว่าครับจะได้ไม่มีปัญหา

Straw Hat Pirates
    กล่าวขอบคุณ
    4,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,433
    คือว่าถ้าผมจะลงอันนี้ไม่ต้องลบของ pesedit แล้วลงทับไปเลยเหรอครับ

ชอบ"เธอ"เป็นชีวิตจิตใจ ^^
    Galaxy CI-0017+24
    กล่าวขอบคุณ
    3,724
    ได้รับคำขอบคุณ: 895
    - ตัวเลือกใหม่ทั้ง : สกอร์บอร์ด , ถุงมือ, HD สนามหญ้า, สัญลักษณ์, เคอร์เซอร์ลูกสนามกีฬาถ้วยรางวัลผู้จัดการ faceserver, adboards ...
    - ปรับปรุงการโยกย้ายฤดูหนาว

ผมสนใจ 2 อย่างนี้เเหละ ช่วยอธิบายเพิ่มเติมได้มั้ยครับ

"I'm Die Missing You"
    กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,503
    หลังจากที่ลงแพทซ์ตัวนี้แล้วอยากบอกว่า

"ชาตินี้จะไม่ลง PESEDIT Patch อีกแล้ว เทใจให้ Fire Patch ไปหมดแล้ว"

อยากให้ลองครับ แล้วจะติดใจ
    88 Waiting for the Rising of The NAZI 88

กล่าวขอบคุณ
    293
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zerg อ่านกระทู้
    - ตัวเลือกใหม่ทั้ง : สกอร์บอร์ด , ถุงมือ, HD สนามหญ้า, สัญลักษณ์, เคอร์เซอร์ลูกสนามกีฬาถ้วยรางวัลผู้จัดการ faceserver, adboards ...
    - ปรับปรุงการโยกย้ายฤดูหนาว

ผมสนใจ 2 อย่างนี้เเหละ ช่วยอธิบายเพิ่มเติมได้มั้ยครับ
    ขออธิบายเป็นรูปภาพละกันนะครับ

- ตัวเลือกใหม่ทั้ง : สกอร์บอร์ด , ถุงมือ, HD สนามหญ้า, สัญลักษณ์, เคอร์เซอร์ลูกสนามกีฬาถ้วยรางวัลผู้จัดการ faceserver, adboards ... ก็หมายถึง Fire Patch Selector ที่มีตัวเลือกใหม่ๆเพิ่มเข้ามา

ส่วน - ปรับปรุงการโยกย้ายฤดูหนาว ก็หมายถึง update การย้ายตัวของนักเตะในช่วงเดือนมกราคมที่ผ่านมาทั้งหมด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hasun : 13th February 2013 เมื่อ 17:07

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    293
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MonkeyDLuffy อ่านกระทู้
    คือว่าถ้าผมจะลงอันนี้ไม่ต้องลบของ pesedit แล้วลงทับไปเลยเหรอครับ
    ลงทับไปเลยก็ได้แต่จะไม่สามารถกลับไปเล่น PESEdit ได้เหมือนเดิมอีกเพราะเซฟของ Fire Patch กับ PESEdit มันอยูในโฟลเดอร์เดียวกัน

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 79
    เล่นได้ชัวร์ครับ ส่วนตัวว่าดีกว่า Pesedit อีกนะ ไม่ต้องมานั่งอัพหน้า อัพรอยสัก เพราะมันมีให้พร้อม แถมดรีมทีมสุดยอด

สงสัยคือพวกของเสริมนี้ใช้กับ Firepatch ไม่ได้หรอ อย่างเช่นปุ่มไอค่อนที่ท่านทำ ผมลองไปใส่แล้วก็ไม่เปลี่ยนแปลง แต่พอลองเข้าตัวเกมเก่ามันเปลี่ยนน่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    สุดยอดดด ลืม Pesedit เลยย ฮ่าๆ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ถ้าไม่เคยลงแพทซักแพทเลย แล้วมาลงอันนี้เลยได้รึป่าวอะ
    ช่วยหน่อยฮ๊ จะได้โหลดไปลอง

กล่าวขอบคุณ
    293
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Okumura อ่านกระทู้
    ถ้าไม่เคยลงแพทซักแพทเลย แล้วมาลงอันนี้เลยได้รึป่าวอะ
    ช่วยหน่อยฮ๊ จะได้โหลดไปลอง
    ได้เลยครับไม่มีปัญหา

กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ลงแทน pesedit เเล้วครับ เยี่ยมเลยครับ หน้านักเตะเยอะดี รองเท้า ตราสโมสร เหมือนจะชัดกว่าของ pesedit อีกแฮะ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 79
    เล่น ML แล้วหลุดครับ ใครเป็นบ้าง

กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sonicx อ่านกระทู้
    เหมือนต้องลบของ Pesedit ก่อนมั่งครับ ต้องเลือกลงอันใดอันนึงครับ จากที่อ่าน ๆ ข้างบน
    ไม่จำเป็นครับ ลงทับได้เลย แต่มันลบของ pesedit ไป
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jenwut2524 : 14th February 2013 เมื่อ 22:03

กล่าวขอบคุณ
    172
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    Bit แรงมาก 1 วันเสร็จ ขอบคุณครับ
    ปล.เวลาแพทช์ใหม่ๆมาจะอัพเดตให้มั้ยคับแล้วมันอัพบ่อยๆเหมอืน PESEDIT มั้ย
    ลายเซนต์นี่มันทำเป็นรูปยังไงกันวะ!!!!!!!!

ScarJO ♥♥#!
    SCARLETT'S HOUSE
    กล่าวขอบคุณ
    245
    ได้รับคำขอบคุณ: 482
    ว้าวววว มี Arsenal ชุดไร้พ่ายด้วย สุดยอดดดดดดดดด
    Make everthing as simple as possible, but not more simple.

กล่าวขอบคุณ
    293
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ seamdong อ่านกระทู้
    Bit แรงมาก 1 วันเสร็จ ขอบคุณครับ
    ปล.เวลาแพทช์ใหม่ๆมาจะอัพเดตให้มั้ยคับแล้วมันอัพบ่อยๆเหมอืน PESEDIT มั้ย
    ถ้ามี version ใหม่ออกมาผมจะรีบเอามาลงให้ทันทีครับ

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 2

มันขึ้นแบบนี้อ่ะครับแก้ยังไงอ่อครับ คือเข้าตัวเกมก็เล่นได้ปกติแต่ไม่คลาสลิคทีม
    โชว์เฟี้ยวให้เสี่ยวดู!!

กล่าวขอบคุณ
    748
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    ขอบคุณมาก แต่โหลดบิตไม่มีคนปล่อยเลยอะ