ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I3est-Zone ThaiLand
    กล่าวขอบคุณ
    2,958
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,063
    Blog Entries
    2
    ขอบคุณ ครับกำลังโหลดอยู่เลย BIT นะ ใกล้เสร็จเเล้ว ๆ เดี่ยวจะมายืนยันอีกเเรงนะครับบบ ๆ

.:: PES | FIFA ::.
    กล่าวขอบคุณ
    293
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,718
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vampine1 อ่านกระทู้
    โหลด ONE2UP DOWNLOAD (รวม fix 1.2.1 ใว้แล้ว) ต้องโหลด Link download: PASSWORD: firepatch พวกนี้ ต่อไหมคับ ?
    ไม่ต้องครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    โหลด บิท เสร็จแล้ว เดี๋ยวเย็นนี้จะไปลง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    208
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    ขอบคุณครับ น่าลองๆ

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    มันบอกว่า Fire patch selector 2013.exe -Net framework Initialization Error มันคือ ????

To run this application, you frist must install one of the following versions of the. Net framework: v4.0.30319
    Contact your application publisher for instructions about obtaining the appropriate version of the. NET Framework

มันคือรัย อะ เข้า เกม ไม่ได้ Fire patct เข้าก็ขึ้นแบบ ภาษา อังกฤษข้างบน อะ !! ทำไงบอก หน่อยน๊ะครับ ขอบคุณครับ !!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย vampine1 : 15th March 2013 เมื่อ 19:39

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ตอนนี้ ลงไฟล์แพท ได้แล้ว แต่ กดสตาท เข้าเกมไม่ได้ครับ มันขึ้นบอกว่า [ผมเอารูปลงให้ดูไม่เป็น ขอโทษด้วยคับ] Pro Evolution Soccer 2013 has stopped working
    windows can check online for a solution to the problem.

แล้วก็มีให้ คลิก สองตัว คือ Check online for a solution and close the program กับ Close the progarm เป็น เพราะ อะรัยหราครับ ? ถึง เข้าเกมไม่ได้ !! เริ่ม เซงนิด ๆ ๆ

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    สนุกมากครับแพทช์นี้ +1 ไปเลยยย!!
    Twitter : @earthsirman

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    เอาไปลองก่อน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    พี่คับผมขอไฟล์เพลงเพิ่มได้ไหมคับผมสมัครเว็บพี่ไม่ได้อะคับถ้าไม่รบกวนเกินไปนะคับ