ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    219
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    บอส ของ DMC คือทำมาให้รู้ว่าเป็นตัวโกงแล้ว ก็ตายเหมือนกับ ตัวประกอบ ที่ ไร้ค่า

You know nothing
    กล่าวขอบคุณ
    603
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,715
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ momaykissxsis อ่านกระทู้
    รู้แต่ แก้ไข เพิ่ม เติม นาย พอรู้ไหม ถ่ายรูปเลย เดียว ลบ ^^ และ อย่า พูดออกไร กวนๆ น่ะ พอดี เราเป็นคน สติแตก โคตรง่ายเลย ^^

ไม่ได้ว่านะครับ แค่เห็นบ่อยมากๆ ชอบไปซ้ำเติมคนที่โพสซ้ำพอโดนเข้าบ้างไหงอ้างนู่นนี่ + สติแตกง่าย ? คนอื่นเค้าก็รู้สึกไม่ต่างจากคุณหรอก !!!

ปล.โพสซ้ำมันไม่ถูกต้องก็จริง ใจใครใจมัน รู้ตัวเองกันดีไม่ต้องไปซ้ำเติมจะดีสุดครับ !!! (ใครเห็นว่าไม่เหมาะสม บอกผมให้ลบได้นะครับ)

อ๋อโทษทีครับลืมบอก ผมเป็นคนตรงๆ หน่ะ !!!

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    617
    ได้รับคำขอบคุณ: 304
    ลืมตัวนี้ไปได้ไง ครับ

CM_The News Game
    กล่าวขอบคุณ
    956
    ได้รับคำขอบคุณ: 26,650
    Blog Entries
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ EZIO อ่านกระทู้

ไม่ได้ว่านะครับ แค่เห็นบ่อยมากๆ ชอบไปซ้ำเติมคนที่โพสซ้ำพอโดนเข้าบ้างไหงอ้างนู่นนี่ + สติแตกง่าย ? คนอื่นเค้าก็รู้สึกไม่ต่างจากคุณหรอก !!!

ปล.โพสซ้ำมันไม่ถูกต้องก็จริง ใจใครใจมัน รู้ตัวเองกันดีไม่ต้องไปซ้ำเติมจะดีสุดครับ !!! (ใครเห็นว่าไม่เหมาะสม บอกผมให้ลบได้นะครับ)

อ๋อโทษทีครับลืมบอก ผมเป็นคนตรงๆ หน่ะ !!!

เช่น กัน จ๊ะ ^^ ไม่ได้ ซ้ำ เติม ถ้า ไม่ มี งาน บ้าง งาน เข้า เสริม ความ เครียด ( เช่น คุณ ยาย พึง เสีย (ไม่ได้โกหก เพราะ เรื่องจริง))

Rhythm Master
    กล่าวขอบคุณ
    1,710
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,916
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ momaykissxsis อ่านกระทู้
    เห็น แล แต่ ลืม วิธี ลบ เครื่องอยู่ดีๆ ก็เป็น ภาษา อะไรไม่รู้ อ่านไม่ออก - -
    ไปที่แก้ไขกระทู้แล้วทำตามภาพครับ แล้วกระทู้ที่โพสจะหายไป

ปล.เห็นคุณอัพข่าวบ่อย ช่วยแต่งกระทู้ซักนิดนะครับ กระทู้จะได้ดูน่าอ่านขึ้น