ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 138

ทำไงให้เส้นเลือดที่มือกับแขนมีเยอะๆคับ

ทำไงให้เส้นเลือดที่มือกับแขนมีเยอะๆคับ ผมไปตรวจเลือดหมอบอกอ้วนแต่ก็อ้วนจริงตอนนั้นแต่ก็ไม่มาก ต้องผอมมากๆเลยหรอคับ เพราะผมว่าก็ไม่ได้อ้วนนะ หรือหนังหนา ยกดัมเบลมาเป็นปีก็มีแค่นิดเดียวหรือเท่าเดิมขนาดเล่นหนักเยอะๆแล้ว เอ้อลืมบอก มีคนชอบบอกว่าผมอวบๆ แล้วผมไม่ชอบกินพวกเครื่องในสัตว์ด้วย ตับไม่เคยแตะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Unlock : 10th February 2013 เมื่อ 20:34
    ไม่ขอเก่งอย่างใครเขา...แต่ขอทำสุดความสามารถของเรา ก็พอ

ชิว ชิว กับ ชี วิต...
    กล่าวขอบคุณ
    1,354
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,930
    ออกกำลังหายไปเรื่อยๆมันก็โผล่มาเอง

เมื่อก่อนผม เล่นบาส เล่นบอล เต้น Break Dance ค่อนข้างหนัก ผอมลงมากๆน้ำหนักจาก60เหลือ49 ในเวลา1เดือนกว่าๆ

แล้วจากที่ไม่เคยมีเส้นเลือดเลย มันก็ทยอยขึ้นมาทีละนิด จากแค่หลังมือก็ขึ้นตรงแขน ขา...หัว!!! ขึ้นเฉพาะเวลาก้มหัวลง / เล่นกีฬาเหงื่อออก ร้อนๆ

เวลาจับมันก็จะเต้น ตุบ ๆ ๆ รู้สึกได้...เอาเป็นว่า ออกกำลังกายบ่อยๆให้ร่างกายมันฟิตๆมันก็โผล่มาคนเดียวมันครับ
    Intel Core i5 3570 | Gigabyte HD 7950 OC | Kingston 8GB 1600 | Seasonic M12ii 750W

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 138
    ขอคุณมากครับจากประสบการณ์จริง
    ไม่ขอเก่งอย่างใครเขา...แต่ขอทำสุดความสามารถของเรา ก็พอ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ทำยังไงก็ได้ให้เลือดสูบฉีด โดยอย่าให้มีชั้นไขมันมาบดบังมากเกินไป

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 131
    ผมก็ไม่ได้ทำไรนั้งๆนอนอนเฟส มันมาไงไม่รู้เต็มแขนเต็มขา (อาจจะอยูที่การ fap ก็เป็นได้ฮี่ๆ)

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    ส่วนนึงก็ขึ้นอยู่กับประเภทร่างกายของคนเราด้วยครับประมาณว่า อ้วน ผอม สมส่วน ผมอยู่ในเกณฑ์ผอม มันก็จะอ้วนยากมาก

และผอมง่ายมากเช่นกัน วันๆนึงผมไม่ทำไร นั่ง กิน นอน วนไปวนมา แถมกินแต่อาหารขยะน้ำหนักผมแค่ 50 = =

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 207
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HANG-ON อ่านกระทู้
    ออกกำลังหายไปเรื่อยๆมันก็โผล่มาเอง

เมื่อก่อนผม เล่นบาส เล่นบอล เต้น Break Dance ค่อนข้างหนัก ผอมลงมากๆน้ำหนักจาก60เหลือ49 ในเวลา1เดือนกว่าๆ

แล้วจากที่ไม่เคยมีเส้นเลือดเลย มันก็ทยอยขึ้นมาทีละนิด จากแค่หลังมือก็ขึ้นตรงแขน ขา...หัว!!! ขึ้นเฉพาะเวลาก้มหัวลง / เล่นกีฬาเหงื่อออก ร้อนๆ

เวลาจับมันก็จะเต้น ตุบ ๆ ๆ รู้สึกได้...เอาเป็นว่า ออกกำลังกายบ่อยๆให้ร่างกายมันฟิตๆมันก็โผล่มาคนเดียวมันครับ
    ตามนี้เลยครับ ผมลดอาทิตย์ละ 3กิโล แต่ผมนั่งเล่นเกม นอนเช้า ตื่นเที่ยง ขับรถมอเตอร์ไซตากแดดไปทำงาน กินข้าว 2มื้อ หาอะไรทำที่มันได้ใช้แรง ที่เรียกเหงื่อได้ มีแน่นอน

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: