ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 71

Red face

ปัญหาที่คนเป็นเยอะที่สุดนะ
    (ลงแครกเส็ดแล้วพอเข้าเกม มันเด้งขึ้น Aliens Colonial Marines has stopped working)พอรอซักพักก็เปลี่ยนเป็นรูปข้างล่าง

มีวิธีแก้แล้วนะคับ
    ลงเกม ลงอะไรต่ออะไรเสร็จแล้วให้ทำตามนี้ด้วย

1. คลิก START >> Control Panel

2. คลิก Region and Language

3. คลิก Administrative

4. คลิก Change System Locale

5. คลิก change to English United Stated

6. รีสตาร์ทเครื่อง 1 รอบ (ทำ5เสร็จมันจะเด้งขึ้นมาให้กดคับ)

รี เสร็จ จะเข้าเกมได้ตามปกติเลยคับ (ตอนแรกผมก็งงแทบตาย ไปโพสใน Talk โดนบ่นใหญ่)

{พี่Ramisคงไม่ได้บอกวิธีนี้ไว้}ขอขอบคุณกระทู้นี้นะคับ^^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย maxcemas : 17th February 2013 เมื่อ 21:19

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ berrygo60 อ่านกระทู้
    เค้าแค่ถาม ผมยังไม่เห็นเค้าโวยวายตรงไหน

คุณนี่แหละที่โวยวาย
    ใช่ครับ จับใจความแล้วไม่เห็นโวยตรงไหน สงสัยต้องไปเรียนตีความใหม่แล้วมั้ง หรือจะโชว์ความเจ๋ง? จะมีดจะไม้ผมได้หมด มีแต่ลูกตะกั่วให้!

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    จะน่าเล่นมากกว่านี้ถ้ามี PREDATOR

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอถามหน่อยนะครับ ว่าท่านไหนได้ลองใช้ตัวเกมส์ Blackbox ในการเล่นแบบ Coop บ้างยังครับ คือผมอยากรู้ว่าถ้า Blackbox เล่นแบบ Coop ได้ผมก็จะได้ไม่ต้องโหลดแบบตัว Full

ขอบคุณมากนะครับ ^^

Jean-ernest Pomare
    กล่าวขอบคุณ
    2,879
    ได้รับคำขอบคุณ: 276
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tanin2684 อ่านกระทู้
    ผมมีวิธีดีๆที่จะไม่ต้องเปลี่ยนภาษาให้เครื่องรวน ก่อนอื่นต้อง

คลิ๊กดาวน์โหลด >>>>>>>> Microsoft AppLocale

วิธีติดตั้งก็เหมือนโปรแกรมทั่วๆไป ขอข้ามเลยละกันนะ

วิธีใช้
    1.Start
    2.All Programs
    3.หา Microsoft AppLocale
    4.กดเข้าโปรแกรม AppLocale

ตามภาพเลยละกันนะ

เล่นได้แล้ว อิอิ
    ทำตามนี้เล่นได้ 100% ครับ (ลบโหลดใหม่ไปตั้งหลายรอบ มาลองใช้วิธีของท่านเล่นได้ชัวร์ป๊าป!! เลย) ขอบคุณครับ
    ถ้าจะเจ็บ ก็ขอให้มันเจ็บจนถึงที่สุด!!

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,238
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kothkeo178 อ่านกระทู้
    ทำตามนี้เล่นได้ 100% ครับ (ลบโหลดใหม่ไปตั้งหลายรอบ มาลองใช้วิธีของท่านเล่นได้ชัวร์ป๊าป!! เลย) ขอบคุณครับ
    ลองแล้ว Black Box ไม่ได้ครับแก้แล้วหลุดหลังขึ้น SEGA

กล่าวขอบคุณ
    8
    REPACK - BLACKBOX
    ของผมเล่นได้นะครับ win8 32bit

กล่าวขอบคุณ
    0
    ทำไมผมแตกไฟล์ไม่ได้อะครับ รหัสผ่านคืออะไรอะครับ
    โอ้ละเน่อ ดวงดาวเอยยย

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    คือผมลงเกมส์เรียบร้อยแล้ว ลงCrackก็ถูก เปลี่ยนภาษาก็แล้ว แต่พอเข้าเกมส์ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย
    ลบลงใหม่ก็หลายรอบละครับ
    หมดปัญญาจริง ๆ

ใครเป็นปัญหานี้ช่วยทีครับ ขอบคุณครับ ^^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย singlenut : 20th February 2013 เมื่อ 02:48

กล่าวขอบคุณ
    207
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบคุณมากกกคร้าบบบผมท่าน Ramis

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    59
    ขอบคุณครับ โหลด PutLocker Link 1 แรงโคตรๆๆๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ผมโหลดREPACK - BLACKBOX เเล้วโหลด MULTIPLAYER กับ MP.Fix.V2
    จะเล่นออนไลค์ได้ไหมครับ หรือต้องโหลดตัวFull

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    twbwetwetbwet

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ยืนยันโหลดREPACK - BLACKBOX ลงเล่นได้ครับ ภาคนี้มีให้เล่นเป้นเอเลี่ยนไหม?

BKK,Thailand/Sanfrancisco,USA.
    กล่าวขอบคุณ
    595
    ได้รับคำขอบคุณ: 244
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 555ICE555 อ่านกระทู้
    ยืนยันโหลดREPACK - BLACKBOX ลงเล่นได้ครับ ภาคนี้มีให้เล่นเป้นเอเลี่ยนไหม?
    มีครับ แต่ต้องออนไลน์น่ะครับ

ซึ่งผมโหลดไฟล์ออนไลน์มาลง extract ลงwin32ไปแล้ว ลงfix Mp2 ลง Greenlumaไปแล้วแต่เล่นไม่ได้ครับ

= Hikari E =
    อยู่ไหนก็ได้อยากอยู่ก็อยู่..
    กล่าวขอบคุณ
    347
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ singlenut อ่านกระทู้
    คือผมลงเกมส์เรียบร้อยแล้ว ลงCrackก็ถูก เปลี่ยนภาษาก็แล้ว แต่พอเข้าเกมส์ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย
    ลบลงใหม่ก็หลายรอบละครับ
    หมดปัญญาจริง ๆ

ใครเป็นปัญหานี้ช่วยทีครับ ขอบคุณครับ ^^
    เป็นเหมือนกันครับแต่ของผมจะเป็นตอนลง crackMP อ่ะครับพอเข้าเกมก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย แต่พอใช้ crack FLT ก็เล่นได้ปกติ ช่วยหน่อยครับอยากเล่น lan กับเพื่อน T^T

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    ยืนยัน นอนยันเล่นได้ 100000000000000000000000%

กล่าวขอบคุณ
    15
    ผมโหลดและลงแบบ FLT ได้ปกติเล่นได้ 100% ครับ แถม Co-op กับ Versus กับฝรั่งได้อีกด้วย มันควด ๆ

ปล.ผ่าน Tunngle กับ Steam

กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    ขอบคุนครับ เจิมๆ
    CPU: Intel Core?i7 --- Ram: 4GB --- V-Card: NVIDIA Geforce GT640M 2Gb

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zEbOOkIzA อ่านกระทู้
    ใช้ Crack ตัวนี้เล่น Coop ได้แน่นอนครับ

>>Click<<

ปล.ผมเขียนวิธีทุกอย่างไว้ข้างในให้แล้วครับ
    ลิง้ค์เสียแล้วครับ
    อยากได้เหมือนกัน แก้ให้ทีครับ

☼ ♀ mary elizabeth winstead ♀ ☼

กล่าวขอบคุณ
    7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zEbOOkIzA อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับผม ตอบเร็วจริงๆ

ของคุณรามิส multiplayer fix2 หน้าแรก ลองแล้วได้จริง แต่เล่นไปสักพักเด้งหลุด
    จะลองของท่านดูนะครับ ขอบคุณครับผม

ว่าแต่ Editbeforeapplying.reg นี่ให้กดตอนไหนครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mcandyman : 28th February 2013 เมื่อ 21:53

☼ ♀ mary elizabeth winstead ♀ ☼

กล่าวขอบคุณ
    7
    ไดผลครับลองไป 30นาที ไม่เด้งไม่หลุดแล้ว เล่นแลนในบ้านได้เลย
    จะทังเกิ้ล หรือจะฮามาชิก็เล่นได้ Coop ได้4คน
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 71
    PutLocker พาด2 เสีย เซง

กล่าวขอบคุณ
    35
    ขอบคูณมากครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมเข้าเกมไม่ได้อะคับกดเเล้วมันหลุดออก ช่วยบอกวิธีเเก้หน่อยนะคับ ขอบคุณคับ

Tags for this Thread