ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883

**[PC] THE ELDER SCROLLS V: SKYRIM v1.8.151.0.7 + 4DLC |2013|REPACK BY RG REVENANTS|9GB|FiLECONDO|ONE2UP|UF|PL|PF

Genre: RPG
    Developer: Bethesda Game Studios
    Publisher: Bethesda Softworks

System Requirements
    Core i5 2.6 GHz, 2 GB RAM (4 GB RAM - Vista/7)
    graphic card 896 MB (GeForce GTX 260 or better)
    6 GB HDD, Windows XP/Vista/7

เกม Elder Scrolls V: Skyrim เป็นอีกเกมที่ผู้เล่นที่ชื่นชอบเกมแนว Action-RPG รอคอยมานาน
    นับตั้งแต่เกมภาค Oblivion ที่ตรึงตาตรึงใจและได้รับความสนุกทั้งด้านเนื้อเรื่อง ภารกิจภายในเกมตื่นเต้น
    เกมมีความเป็นผู้ใหญ่ทั้งระดับความยากและเนื้อหาเกมที่บรรจุไว้มากมาย ไม่เหมือนกับเกมตัวอื่นๆ
    และนี่คือ 5 เหตุผล ที่ผู้เล่นต้องเล่นเกม Elder Scrolls V: Skyrim

พัฒนาระบบการต่อสู้ที่ตื่นเต้นเร้าใจขึ้น
    ผู้เล่นจะได้เห็นถึงการต่อสู้กับศัตรูที่ดูหนักหน่วงและสมจริง มีการออกแบบการเล่นที่เข้าถึงโดยง่าย
    ที่สำคัญ ยังมีท่าปลิดชีวิตศัตรูที่ดูเท่ห์มีเสน่ห์ตามอาชีพของตัวละครที่ผู้เล่นเลือก
    นอกจากนี้ ยังมีอาวุธหลากชนิดให้เลือกใช้ ผสมผสานทางกายภาพกับด้านเวทย์มนต์ของตัวละคร และแสดงผลกับการโจมตีและป้องกัน

เนื้อเรื่องเกมที่มีความเข้มข้น
    เกม Elder Scrolls V: Skyrim ได้นำเสนอเนื้อหาเกมอันว่าด้วยเรื่องการทราบความลับว่าสงครามกลางเมืองใน Skyrim นี้ได้ถูกพยากรณ์ไว้ก่อนหน้า
    โดยผู้เล่นจะเป็นผู้ถูกเลือกจากพระเจ้าให้สามารถสื่อสารกับมังกรเพื่อป้องกันการทำลายล้างจาก Alduin
    ผู้เล่นจะต้องเสาะหาเบาะแสจากคนในเมืองเพื่อค้นหาบุคคลสำคัญเพื่อช่วยปกป้องอาณาจักร
    ซึ่งจะเล่าเรื่องกับความเป็นมาต่างๆและเหตุการณ์ปัจจุบันในผืนแผ่นดินแบบเข้มข้นแบบน่าติดตาม
    อีกทั้งยังรับเนื้อหาส่วนเสริมของผู้คนอื่นๆในภารกิจเสริมที่เกี่ยวข้องและเรื่องส่วนตัว

โลก Skyrim กว้างใหญ่ไพศาล
    เกม Elder Scrolls V: Skyrim ได้มอบความอิสระในการกระทำหรือโต้ตอบแวดล้อมหรือตัวละครในเกม,
    เดินทางเพื่อค้นหาศัตรูโหดเพื่อประลองกำลังความสามารถ, เดินทางเก็บไอเทมล้ำค่าประดับกายประดับกำลัง
    เสาะหาผู้คนจากเมืองต่างๆเพื่อเข้าร่วมกลุ่มหรือทำภารกิจน่าสนใจๆเพื่อรับรางวัลล้ำค่า
    ที่สำคัญ ยังได้รับเนื้อหาอันว่าด้วยความเป็นอยู่และทัศนคติของผู้คนจากหลายเผ่าพันธุ์ที่ผู้เล่นจะเชื่อหรือไม่ก็ได้
    นอกจากนั้น ยังนำเสนอพื้นที่หลากหลายภูมิประเทศ พร้อมทั้งออกแบบดันเจี้ยนสอดคล้องกับภูมิประเทศ
    และเป็นประโยชน์ของศัตรู เพื่อเพิ่มความท้าทายต่อการเล่น

มีระบบเลือกอาชีพแบบใหม่
    เกมนี้จะไม่เหมือนกับเกม Action-RPG ทั่วๆไปที่บังคับให้เลือกอาชีพและกึ่งจำยอมเล่นไปโดยตลอด
    เพราะผู้เล่นไม่จำเป็นต้องเลือกอาชีพในขณะสร้างตัวละคร แต่มันมีเวลามากพอให้ผู้เล่นตัดสินใจว่าจะเลือกเล่นเมื่ิอไร
    โดยพาตัวละครของผู้เล่นต่อสู้กับศัตรูและหาตัวตนที่แท้จริงว่าอยากเล่นเป็นอาชีพอะไร
    ทั้งนี้ ยังมีระบบ Skill Tree ที่แบ่งความสามารถเฉพาะว่าอยากเล่นแนวโจมตีหรือป้องกันเป็นหลัก

ยกระดับเอนจิ้นเกม
    เกมภาคนี้ได้ใช้เอนจิ้น Creation ที่ทาง Bethesda เป็นผู้พัฒนาขึ้นมาเอง
    แสดงศักยภาพด้านกราฟิกอย่างเสมือนจริง ตั้งแต่สภาพแวดล้อมในเกม,
    เอฟเฟคภูมิอากาศที่ปรับปรุงดีขึ้น และระบบ AI ที่ฉลาดขึ้นมาอีกระดับ มีความสมน้ำสมเนื้อด้านทักษะการเล่นมากขึ้น
    ข้อมูล : game.mthai.com

REPACK RG Revenants - 9.3 GB
    (ไม่ลด, ไม่ตัด คุณภาพของเกม มี 4DLC High Resolution Texture Pack, Dawnguard, Heartfires, Dragonborn)

FiLECONDO 1.LINK (VIP)

ONE2UP
    (แก้ชื่อไฟล์ให้เรียงตามลำดับแล้วจึงคลายไฟล์)
    PART.01 - PART.02 - PART.03 - PART.04 - PART.05
    PART.06 - PART.07 - PART.08 - PART.09 - PART.10

UPAFiLE
    PART.01 - PART.02 - PART.03 - PART.04 - PART.05
    PART.06 - PART.07 - PART.08 - PART.09 - PART.10

PUTLOCKER

PROJECT-FREE-UPLOAD

>> ไฟล์โหลดแทนกันใด้หมด <<

Password: blackloadgame2013.blogspot.com

เครดิตไฟล์ ONE2UP, FiLECONDO : www.loadmun.myreadyweb.com

วิธีติดตั้ง
    >> คลายไฟล์ - ติดตั้งเกม - เล่น <<

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    THE ELDER SCROLLS V: SKYRIM อยการอของแท้เข้าประเทศไทยแล้วซื้อมากกว่าเพราะว่าของเถื่อนบัคเยอะแยะมากเลยเล่นไม่ไหวน้า

.:: PES | FIFA ::.
    กล่าวขอบคุณ
    293
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,718
    มาเจิมให้ครับ

ขอมือเธอหน่อย
    กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 606
    ตัวนี้ ครบทุกอย่างเปล่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ap10308280 อ่านกระทู้
    ตัวนี้ ครบทุกอย่างเปล่าครับ
    4 DLC ครบครับ....

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ขอมือเธอหน่อย
    กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 606
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gii1818 อ่านกระทู้
    4 DLC ครบครับ....
    ขอโทษทีครับ ลืมดู

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ส่วนตัวชอบ Repack ของ R.G. Revenants มากครับ ตัวเกมส์เต็มครบสมบูรณ์ไม่มีตัดเลย

และถ้าเกมส์มี Update หรือ DLC เขาก็ใส่มาให้ครบ ติดตั้งเสร็จเราก็เล่นได้เลยครับ

อีกอย่างนึงเขา Pack มาเป็น .bin ทำให้สามารถแยกออกมาทำเป็น Image Files ขนาดเท่ากับ DVD5 เพื่อไรท์ลงแผ่นได้ง่ายมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,428
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    โห รวมไว้หมดเลย แหล่มครับ

กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    รออยู่เลยครับ เคยจบตอนยังไม่มี DLC อะไรเลย แล้วจะมานั่งอัพเดทตามโหลด DLC ทุกตัวใหม่ก็ขี้เกียจ ได้ตัวนี้เข้าไปบอกคำเดวว่า แจ่ม ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    มาแล้วแบบมัดรวม

เล่นไม่เคยจบสักที .......

Thank You.....
    "The reward of a good thing well done is to have it done."

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ตัวนี้อัพเดทที่เท่าไหร่แล้วครับ

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    มาเป็นกำลังใจให้ครับ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    ลงแล้วเล่นได้จ้า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MilkyNaNa : 14th February 2013 เมื่อ 16:24
    [IMG][/IMG]

>>Advanced crazy game<<
    กล่าวขอบคุณ
    5,209
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,565
    Blog Entries
    1
    เจิมมมมแถมกําลังใจนะครับท่าน GII

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,428
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bloodyrabbitz อ่านกระทู้
    รออยู่เลยครับ เคยจบตอนยังไม่มี DLC อะไรเลย แล้วจะมานั่งอัพเดทตามโหลด DLC ทุกตัวใหม่ก็ขี้เกียจ ได้ตัวนี้เข้าไปบอกคำเดวว่า แจ่ม ขอบคุณมากครับ
    ตอนนั้นผมก็เล่นแบบไม่มี DLC เควสย่อยๆอันเก่าก็ดองไว้เป็นสิบ ไม่ไหวไล่เก็บไม่หมดเลยหันมาทำเควสหลักแปปเดียวจบเลย -*- คราวนี้มีครบหมดจะลองเล่นใหม่อีกรอบ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    ดาบKatanaญี่ปุ่นในเกมหาได้จากที่ไหนเหรอ
    [IMG][/IMG]

"I'm Die Missing You"
    กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,503
    มาเป็นกำลังใจให้เสมอนะครับ
    88 Waiting for the Rising of The NAZI 88

กล่าวขอบคุณ
    1,601
    ได้รับคำขอบคุณ: 199
    ขอบคุณครับ อันนี้อัพเดทครบเลยปะครับ ???
    เอาใจคืนมา

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ทำไมผมลงแล้ว มันไม่มีเสียงอะไรเลยอ่ะครับ รบกวนช่วยแนะนำใหเผมหน่อยสิครับ หรือผมเป็นอยู่คนเดียวเนี่ย เหอๆ

กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ตัวนี้ ไม่ทราบว่าลง MOD เพิ่มเติมได้รึป่าวครับ

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 431
    เข้าเกมแล้วเด้งออกอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    64
    เข้าเกมแล้วขึ้นงี้อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Super7 อ่านกระทู้
    เข้าเกมแล้วขึ้นงี้อะครับ
    ลองติดตั้งเกมใหม่ ก่อนติดตั้งปิดแอนติ้ไวรัชด้วยครับ ...

กล่าวขอบคุณ
    64
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gii1818 อ่านกระทู้
    ลองติดตั้งเกมใหม่ ก่อนติดตั้งปิดแอนติ้ไวรัชด้วยครับ ...
    เหมือนเดิม

กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    มีวิธีเปลี่ยนภาษาป่าวคับ