ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364

a good day to die hard ใครไปดูมาแล้วมั้ง

ต้องบอกเลยว่าเป็นอะไรที่มันสุดๆ ถึงจะไม่ได้ซับซ้อนอะไรมากแต่ก็เปิดเผยความจริงไปเรื่อยๆ ยิ่งฉากระเบิด กับ ฉากรถวิ่งไล่กัน
    ที่สุดจะคลาสิก แต่ขอบอกเลยว่า มหาวินาศจริงๆ ชนกันได้ใจมาก รถนี้เละเป็น 100 ๆ คันเลย สุดยอดแห่งความเละจริงๆ ทั้งตลกฮาอีกด้วย
    ตั้งแต่ที่ได้ดู นักแสดงหนังบู๊แถวหน้าปี 80' ไล่ไปตั้งแต่ ป๋าโนอา ป๋าสตอโลน ป๋าวิล ผมว่าป๋าวิล มันสุดละ สรุปคะแนน 9/10

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

I am Gundam!
    กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 412
    ผมเพิ่งไปดูกลับมาสดๆ รู้สึกมันส์และสะใจมากครับ เพราะไม่ได้ดูหนังอะไรที่มันShipหายวายป่วงอย่างนี้มาซักพักแล้ว

แต่แอบเสียดายทีหนังไม่มีปมอะไรให้คิดเลย แถมยังเดาง่ายอีกต่างหาก

ส่วนตัวให้ 8.5/10 ครับ (ดูแบบไม่ได้คาดหวังอะไรในตัวหนัง)

ปล.รอบข้างมีแต่คู่รักจูงมือกันมาดูทั้งนั้น ไอเราก็ตัวคนเดียวเลยต้องเหงาไปตามระเบียบ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

อย่าตามน้ำในทางที่ผิด
    (เฉพาะผู้ได้รับอนุญาต)
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    พึ่งดูมา ดูคนเดียวด้วย T-T

สนุกครับ

ผมให้ 8/10

แต่รู้สึกจบไวไปนิด แค่ชั่วโมงครึ่งเอง ยังมันส์ไม่ซะใจเลย
    ลูกผู้ชาย ฆ่าได้ฝังให้ด้วย

What If ?
    Thailand , Lampang
    กล่าวขอบคุณ
    5,159
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,472
    ดูแล้วครับ สนุกมาก

ไปดูคนเดียวด้วย(หันซ้ายหันขวา มีแต่คนมีคู่)

ผมให้ 8.5/10

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    มันส์ สะใจ เละเทะ แบบ วินาศ มากครับ ยิงกัน ทั้งเรื่อง
    เสียดาย รถ

แต่ ผม ชอบ ภาค4 มากกว่า นะ

֍ ۞ ֍ ۞ ֍ ۞
    กล่าวขอบคุณ
    1,285
    ได้รับคำขอบคุณ: 390
    7/10 ครับ ถ้าได้ดูภาคเก่าแล้ว ภาคนี้ดรอปลงไปเยอะ แอคชั่นมันอย่างเดียว

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    จากที่ดูมาตลอดแล้ว 4 ภาค
    ไม่ค่อยสนุกเท่าไหร่ครับ ภาคนี้ เนื้อเรื่องเดาง่าย มุขตลกก็เหมือนดูในคาเฟ่ + หักมุมแบบบ้าน ๆ

ภาคก่อนๆ 2 ชั่วโมง up ภาคนี้ ชั่วโมงครึ่ง

มีฉากให้จับผิด ด้วย เช่น โทรศัพท์ยี่ห้อ...ที่..โทรหาลูก แต่ในโทรศัพท์มันดันขึ้น... หรือ ฉากโรงแรม ฝ่ายร้ายหนีขึ้นฮอ...ซึ่งมันไปหาฮอได้เร็วมากกก ?? ...

แหม...เสียดายย
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

{One step is ever Change}
    สงขลา , หาดใหญ่
    กล่าวขอบคุณ
    312
    ได้รับคำขอบคุณ: 667
    ดูมาแล้วสนุกน่ะผมว่าผมให้ 9/10 น่ะ ผมชอบตอนที่ตัวร้ายไปกอดกับใน โรงแรม แล้วกอดกับลูกสาว เสร็จตัดมาที่ john มองหน้าลูกแล้วบอกว่า "จะพ่อกอดมั้ย" แต่มันดันตอบกวนโอ๊ย สุดๆ "บ้านรักน่ะแต่ไม่แสดงออก"
    {My neme : Pao JaGauR}

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 284
    มันส์ครับแต่ไม่อิ่ม 8.5/10 เช่นกัน