ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,098
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,669

[2012][PC][FPS-Horror] One Late Night เมื่อคุณทำงานโอทีนานเกินไป [262 MB][FULL][One2Up]byScreamHorror

ข้อควรทราบ

สัญลักษณ์นี้แสดงถึง ระดับความสยองขวัญ ขนหัวลุกของเกมเกมนั้น ซึ่งมีตั้งแต่ 1 กระโหลก ถึง 10 กระโหลก

สัญลักษณ์นี้แสดงถึง ระดับความระทึกขวัญตื่นเต้น เกมที่ทำให้เราเกิดอาการหัวใจเกือบวาย ซึ่งมีตั้งแต่ระดับ 1 - 10 เช่นกัน

7 คะแนน
    8 คะแนน

One Late Night is a short immersive horror-game experience, starring an unnamed graphic designer employee, working late one night at the office, until strange things start to happen.

The basic idea is that players who have been in similar situations, and worked with similar office jobs, will relate themselves to the game setting and scenario and become immersed. Even if you can't relate to the game storyline, you will still get a good experience. The storyline is presented with short monologues, displaying the thoughts of the player, as you need to perform certain tasks to proceed in the game to continue discover new clues about what's going on.

Use your surroundings to your advantage and hide under desks and in corners to avoid being taken by the ghost which haunts the office. Remember that the light will always be your friend. Survive the night and find as many clues as you can about the threat.

คุณจะเจอกับอะไรใน One Late Night

สิ่งแรกที่คุณจะพบก็คือชีวิตของคนชอบทำงานโอทีหามรุ่งหามค่ำ โดยที่ตัวเขาตื่นมาแล้วพบว่าตนเองถูกล็อกไว้ในออฟฟิศตัวเองโดยคนอื่นหายไปกันหมด เหลือเพียงการปรากฏตัวของหญิงปริศนา(อารมณ์เหมือน Slender Man เวลาปรากฏตัว) วิธีหนีของเราไม่ใช่การหลบสายตาแล้ววิ่งสุดชีวิต เพราะนี่เป็นสถานที่ปิดตาย ที่คุณทำได้คือการเข้าไปหลบใต้โต๊ะ และจงจำไว้เสมอว่าแสงคือเพื่อนสิ่งเดียวของคุณ(Alan Wake)

เว็บไซต์หลัก http://www.blackcurtainstudio.com/oln/

Video

Full Download

Part 1

วิธีการดาวน์โหลดไฟล์จาก One2Up
    1. เปลี่ยนชื่อไฟล์จากตัวอักษรมั่วๆเป็นชื่อที่เราจดจำได้ง่ายพร้อมกับลงท้ายด้วยคำว่า part 1,part 2,part 3,... โดยตั้งชื่อ part ให้ตรงกับ part ที่เราดาวน์โหลดไป
    2. รวมทุก part วางไว้ในตำแหน่งโฟลเดอร์เดียวกัน
    3. แตกไฟล์โดยใช้โปรแกรม WinRAR

ผู้ใดที่ลองเล่นดูแล้ว ขอฝากกลับมาเขียนคำติชมด้วยนะครับ

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ruttakorn : 4th June 2013 เมื่อ 20:17
    Scream of Horror Game Center
    นี่คือศูนย์รวมของเหล่าตำนานความสยองขวัญแห่งวงการเกม -คำเตือน- สำหรับคนขวัญอ่อน จงระวัง!

กล่าวขอบคุณ
    300
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    หลอนอะไม่กล้าเล่น
    ปัจจุบันจัดใหม่-CPU corei3 2100/GPU GIGABYTE GTX660 /Ram 4 GB /HDD 1TB /PSU 600w full

กล่าวขอบคุณ
    2,403
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    อยากให้พี่เอกเล่น ><
    AMD FX-6100 4.0 GHz OC Mainboard M5A78L-M LX Ram Hyper X DDR3 1600 8GB VGA AMD HD7770 GDDR5 1GB PSU AeroCool Strike 800W

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    Blog Entries
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nayninezaa อ่านกระทู้
    อยากให้พี่เอกเล่น ><
    อยาก ให้ Heart Rocker เล่น

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    244
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    ทำไมชื่อเกมส์ข้างบนบอก 262 MB แต่โหลด แค่ 108 MB เองอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    1,098
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Vanillar อ่านกระทู้
    ทำไมชื่อเกมส์ข้างบนบอก 262 MB แต่โหลด แค่ 108 MB เองอ่ะ
    ขออภัยด้วยครับ พอดีผมใช้ขนาดตอนแตกไฟล์เสร็จแล้วน่ะครับ
    นี่คือศูนย์รวมของเหล่าตำนานความสยองขวัญแห่งวงการเกม -คำเตือน- สำหรับคนขวัญอ่อน จงระวัง!

ชอบร็อคเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    541
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,160
    ต้องเซฟที่คอม ในเกม แต่มันต้องใช้รหัสผ่านอะ ทำไงครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,098
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thetopzrr อ่านกระทู้
    ต้องเซฟที่คอม ในเกม แต่มันต้องใช้รหัสผ่านอะ ทำไงครับ
    Log in using username: Me
    password: Echelon

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    300
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    เชื่อไหมพี่Heart Rockerต้องเอาไปเล่น
    ปัจจุบันจัดใหม่-CPU corei3 2100/GPU GIGABYTE GTX660 /Ram 4 GB /HDD 1TB /PSU 600w full

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

~Sleeping With Sirens~
    กล่าวขอบคุณ
    2,038
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,014
    มันต้องลองซะหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    1,098
    ขอดันซักนิด

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    นี้ไงเห็นเขาเล่นนานและ

กล่าวขอบคุณ
    1,098
    Heart Rocker โพสคลิปตอนวันที่ 19 ก.พ.ครับ
    ส่วนกระทู้บนโพสตอน 14 ก.พ.ครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,428
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    ไฟล์ยังโหลดได้ปกติใช่ไหมครับ

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,098
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ YetPetz_13 อ่านกระทู้
    ไฟล์ยังโหลดได้ปกติใช่ไหมครับ
    ยังได้อยู่นะครับ

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: