ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    422
    ได้รับคำขอบคุณ: 19

## Party Harlem Shake ## ขอคำแนะนำ

เพื่อนผมนัดกันจะมาปาร์ตี้ที่บ้านผมอะครับ ควรเตรียมของอะไรมั่งครับ เช่น เตาปิ้งย่าง อะไรแบบนี้

อยากรู้ว่าพวกเครื่องดื่มแอลกอฮอลล์ของ 7-11 อะไรอร่อยมั่งครับๆ ฮ่าๆ

เพลง Harlem shake มีโหลดมั้ยอ่าา อยากแดนซ์อยากฟินน

จะปาร์ตี้กันบนระเบียงห้องผม ช่วยคิดหน่อยครับ มีอะไรแนะนำ ขอหมดเลยครับ ฮ๋าๆ ขอบคุณทุกท่านล่วงหน้าครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    http://www.youtube.com/watch?v=Bk1_DbbzSdY
    ใช้ IDM โหลดเอาก็ได้

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    422
    มีใครแนะนำได้มั่งอะครับ ขอคำแนะนำเพิ่มอีกครับ ขอบคุณครับ

Fabulous
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 763
    อ่าฮะ เตาปิ้งย่าง ประมาณนี้

แล้วก็พวกเนื้อ ซี่โครง ใหญ่ๆ แบบฝรั่งทำกัน
    เครื่องเสียงบลาๆ คงมีอยู่แล้ว มีไฟรึยังครับ 555

ขนมขบเคี้ยว

เครื่องดื่ม ก็ควรมีน้ำอัดลม น้ำเปล่าติดไว้ด้วยนะครับ เผื่อไว้ -..-
    แอลกอฮอล์ผมก็ไม่เคยกิน แต่ก็พอแนะนำได้

ถ้าต้นทุนต่ำก็เบียร์สิงห์ สูงๆหน่้อยก็พวก เรเบิ้ล

ปาร์ตี้ใหญ่มากป้ะครับ -0-

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    422
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pamzar5546 อ่านกระทู้
    อ่าฮะ เตาปิ้งย่าง ประมาณนี้

แล้วก็พวกเนื้อ ซี่โครง ใหญ่ๆ แบบฝรั่งทำกัน
    เครื่องเสียงบลาๆ คงมีอยู่แล้ว มีไฟรึยังครับ 555

ขนมขบเคี้ยว

เครื่องดื่ม ก็ควรมีน้ำอัดลม น้ำเปล่าติดไว้ด้วยนะครับ เผื่อไว้ -..-
    แอลกอฮอล์ผมก็ไม่เคยกิน แต่ก็พอแนะนำได้

ถ้าต้นทุนต่ำก็เบียร์สิงห์ สูงๆหน่้อยก็พวก เรเบิ้ล

ปาร์ตี้ใหญ่มากป้ะครับ -0-
    ขอบคุณมากก๊าบบ -/\-
    // ปาร์ตี้ ประมาณ 7-8 อะครับ ไม่ใหญ่ๆ 55555
    แนะนำ พวกไวน์ อร่อยๆ หน่อยสิครับ ที่ขายตาม 7-11 อ้า ไฟไม่มี แงๆๆ เต้น harlem shake เอาา !!

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    สำหรับผมนะ...

ถ้าแอลกอฮอลแบบเบา ๆ ก็บาคาดี้อะ หลาย ๆ สีแล้วแต่ชอบ ของผมชอบสตรอเบอร์รี่ หวานซ่า ๆ แอลกอฮอล์เบา กินแล้วไม่ถึงกับเมามาก(ถ้ามีงบนะ ขวดนึงหลายตังอยู่)

เบียร์ สำหรับผมดื่มแล้วเมาทรมาณ มาก ๆ ดื่มมาก หรือดื่มแบบเร็ว ๆ มีน๊อค แต่ถ้าดื่มเรื่อย ๆ โอเคเลย

เหล้า ทุนต่ำผมดื่ม เบน น่ะครับ ไม่แรงไม่เบาเกิน แต่ถ้ามีทุนนิดนึงก็ตระกูลเลเบลครับ ชอบตระกูลนี้เพราะดื่มแล้วตื่นมาแฮงค์ไม่มาก ปวดหัวนิดหน่อยแต่สภาพสมบูรณ์กว่ายี่ห้ออื่น

Avenged Svenfold
    กล่าวขอบคุณ
    597
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    ของผม เหล้า 2-3 กลม มิกเยอะ ๆ ตั้งวงเปิดเพลง แค่นี้ก็ปาตี้แล้วฮะ ไม่ยุ่งยาก ลูกทุ่งดี ง่าย ๆ ถ้าจะดี ต้องจัดบ้านใครซักคน เผื่อเมา แล้วหลับเบย
    AVENGED SEVENFOLD Album Fucking Nightmare

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 313
    ผมกิน Red (เหล้า)

กล่าวขอบคุณ
    131
    ได้รับคำขอบคุณ: 148
    อืม ถ้าเป็นไวน์ดื่มชิวๆ น่าจะเป็นฟูลมูน ล่ะครับดูจะลงตัวสุดแล้ว จะติดใจมากถ้าได้ลิ้มลองแต่เซเว่นไม่มีขาย ก็เอาเป็นสปายละกัน ดื่มง่ายดี
    ควรมีน้ำเปล่า กันน้ำอัดลม ซักนิดหน่อย

ของขบเคี้ยวถ้าเน้นปริมาณ ก็ขนมฮานามิกับมโนรา (ผมกินเหล้ากับเพื่อนจะต้องมีขนม2อันนี้ประจำ เพราะมันหมดช้าไม่เปลืองกับ) หรืออื่นๆแล้วแต่ความชอบ

ส่วนเตาปิ้งย่าง ถ้าจัดระเบียงห้องน่าจะเป็นเตาไฟฟ้าเล็กๆ แต่เวลาปิ้งมันจะไหลเลอะพื้นห้องดูจะไม่เวิร์คแน่
    ทางที่ดีควรใช้เตาแบบมีถาดรองมัน ถอดเททิ้งได้ ส่วนเนื้อก็ตามสะดวกเลยครับ จะเป็นเบคอน หรือกระดูดอ่อนหมู หรือเนื่อติดมัน ก็อร่อยไปหมดนึกแล้วน้ำลายไหล 5555

หssม
    Pichit , Phitsanulok
    กล่าวขอบคุณ
    2,016
    ได้รับคำขอบคุณ: 638
    40 รอบวงดีดกีตาร์ร้องเพลง

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    เอาแบบกินแล้วหมดสภาพหรือกินแล้วตื่นมาโล่ง เอาแบบไหน