ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 6 จากทั้งหมด 11 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 45678 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    I have 2 Words for Ya....
    Thailand : Pichit
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 359
    ในอนาคตจะมีเกมที่เล่น MP อย่างงี้อีกไหมครับ #ลองถามดูอะครับ
    I have 2 Words for Ya....Suck IT !!!!!!!!!!

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gametoon อ่านกระทู้
    Dead Island ผมไม่แนะนำให้ใช้วิธี Lan ถ้าคนที่เล่นไม่เยอะจริงๆครับ เพราะว่าโอกาสจะหาห้องเจอจะยาก เพราะระบบ Lan ของ Dead Island นั้นเป็นการหาห้องจากเลเวล
    และเนื้อเรื่องที่ใกล้เคียงกัน หากคนที่เล่นด้วยเนื้อเรื่องไปไกลมากและเลเวลมากกว่าหรือน้อยกว่าจนเกินไปจะหาห้องไม่เจอ เพราะงั้นคุณจะหาห้องที่คุณอยากเล่นไม่เจอเลย
    แต่ถ้าหากใช้วิธี online แล้ว คุณสามารถ join ไปยังห้องไหนก็ตามได้ทันทีครับ
    ทำไง ใช้วิธี online

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,762
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dewgtr อ่านกระทู้
    ในอนาคตจะมีเกมที่เล่น MP อย่างงี้อีกไหมครับ #ลองถามดูอะครับ
    ก็คงเรื่อยๆครับ แต่วิธีการก็อาจจะซับซ้อนแล้วยุ่งยาก ตามยุคสมัย วิธ๊การพวกนี้มันไม่ได้ถาวรอยู่แล้วครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jameonline อ่านกระทู้
    ทำไง ใช้วิธี online
    วิธีตาม guide ในนี้คือ online เป็นหลัก สามารถใช้ Lan ก็ได้
    เพราะเกมนี้ผมเคยทำ guide ปีที่แล้ว และพบปัญหามาก ตรงการหาห้องที่เราต้องการเข้า เพราะระบบหาห้องมันค้นหาเฉพาะเลเวลและ chapter ใกล้เคียง ถ้ามากหรือน้อยไปจะหาไม่เจอ
    แต่วิธีนี้ก็แก้ไขได้ด้วยการเล่นแบบ online ซึ่ง join เข้าเกมได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gametoon อ่านกระทู้
    ก็คงเรื่อยๆครับ แต่วิธีการก็อาจจะซับซ้อนแล้วยุ่งยาก ตามยุคสมัย วิธ๊การพวกนี้มันไม่ได้ถาวรอยู่แล้วครับ

วิธีตาม guide ในนี้คือ online เป็นหลัก สามารถใช้ Lan ก็ได้
    เพราะเกมนี้ผมเคยทำ guide ปีที่แล้ว และพบปัญหามาก ตรงการหาห้องที่เราต้องการเข้า เพราะระบบหาห้องมันค้นหาเฉพาะเลเวลและ chapter ใกล้เคียง ถ้ามากหรือน้อยไปจะหาไม่เจอ
    แต่วิธีนี้ก็แก้ไขได้ด้วยการเล่นแบบ online ซึ่ง join เข้าเกมได้เลย
    หมายถึงปรับเป็นโหมด internet แทน lan ก็หาห้องได้ใช่ไหมครับ.

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อยากเล่น Sonic แบบ ออนไลอ่ะ แต่ไม่แท้

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jameonline อ่านกระทู้
    หมายถึงปรับเป็นโหมด internet แทน lan ก็หาห้องได้ใช่ไหมครับ.
    ใช่ครับ แค่ปรับจาก internet เป็น lan ก็สามารถ lan ได้เลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    เกม sniper elite v2 nazi zombie ผมเวลาจะเล่นกับเพื่อนไม่มีขึ้นว่าเชิญเพื่อนเข้าเกมอะครับ
    if you do the best of you when you fall you'll fall with smile !!

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    Battlefield 3 co-op ได้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    506
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    ผมขอถามหน่อยครับคือผมเล่นเกมส์ sniper elite v2 แบบ co op ผ่าน GreenLuma ประมาณ 1 ชั่วโมง แล้วปิดเกมส์ แต่พอมาเริ่มเล่นใหม่มันก็ให้เริ่มเล่นตั้งแต่ด่านแรกใหม่เลยครับ ผมจะเอาเฃฟเก่ามาเล่นต่อจากเดิมได้ไหมครับ แล้วเฃฟเก่ามันอยู่ที่ไหนเหรอครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tum99 อ่านกระทู้
    ผมขอถามหน่อยครับคือผมเล่นเกมส์ sniper elite v2 แบบ co op ผ่าน GreenLuma ประมาณ 1 ชั่วโมง แล้วปิดเกมส์ แต่พอมาเริ่มเล่นใหม่มันก็ให้เริ่มเล่นตั้งแต่ด่านแรกใหม่เลยครับ ผมจะเอาเฃฟเก่ามาเล่นต่อจากเดิมได้ไหมครับ แล้วเฃฟเก่ามันอยู่ที่ไหนเหรอครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    ได้ไปเล่นภาค nazi zombie มารึป่าวครับ ถ้าไปเล่นมา เซฟมันทับกันนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    506
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    ขอบคุณครับสำหรับคำตอบครับ แล้วมี Patch v103 ของ sniper elite v2 มั้ยครับผมหาโหลดไม่เจอเลยครับ หรือผมขอลิงค์โหลดก็ได้นะครับ

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    พอจะมีวิธีของเกม Dead space 3 ไหมเอ่ย

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tum99 อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับสำหรับคำตอบครับ แล้วมี Patch v103 ของ sniper elite v2 มั้ยครับผมหาโหลดไม่เจอเลยครับ หรือผมขอลิงค์โหลดก็ได้นะครับ
    ผมจำไม่ได้เหมือนกันว่าโหลดมาจากไหน พอดีมีเก็บไวใน hdd นานแล้วครับ คงต้องลงหาใน thepiratebay เอาครับ น่าจะมี

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SoNy009 อ่านกระทู้
    พอจะมีวิธีของเกม Dead space 3 ไหมเอ่ย
    ไม่มีครับ

Thailand Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    710
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    Green Luma จะมีปัญหาอะไรกับSteam เราไหนคับแบบโดนแบนไรเงี่ยอะครับ
    ~|Anonymous|~

กล่าวขอบคุณ
    283
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    ท่านครับ SNIPER : GHOST WARRIOR 2 ทำ multi ไงครับ

กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ขอถามไรหน่อยนะครับ มีวิธีชวนเพื่อนที่เล่นเกมเดียวกับเราแบบไม่แอดเพื่อนใน Steam ไหมอะครับ เพราะมันแอดไม่ได้ไม่มีเกมเพราะสมัครไหม่
    พอมีวืธีชวนไหมครับพอดีจะเล่นกะเพื่อนแต่ชวนมาเล่นด้วยกันไม่ได้เลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PASS : 13th March 2013 เมื่อ 04:37

Straw Hat Pirates
    กล่าวขอบคุณ
    4,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,433
    thank you...

กล่าวขอบคุณ
    283
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PASS อ่านกระทู้
    ขอถามไรหน่อยนะครับ มีวิธีชวนเพื่อนที่เล่นเกมเดียวกับเราแบบไม่แอดเพื่อนใน Steam ไหมอะครับ เพราะมันแอดไม่ได้ไม่มีเกมเพราะสมัครไหม่
    พอมีวืธีชวนไหมครับพอดีจะเล่นกะเพื่อนแต่ชวนมาเล่นด้วยกันไม่ได้เลย
    นายต้องไปขอ คีย์เกมอ่ะครับ เค้าแจกบ่อย พวก dota อ่ะเยอะมาก แล้วไปกดรับในอีเมล แล้วไปรับอีกทีในสตีม มันก็จะเพิ่มเพื่อนได้ โดยไม่ต้องมีเกมแท้ครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rofteamza10 อ่านกระทู้
    นายต้องไปขอ คีย์เกมอ่ะครับ เค้าแจกบ่อย พวก dota อ่ะเยอะมาก แล้วไปกดรับในอีเมล แล้วไปรับอีกทีในสตีม มันก็จะเพิ่มเพื่อนได้ โดยไม่ต้องมีเกมแท้ครับ ^^
    ขอจากที่ไหนอะครับ ผมลองไปหา Key มาจากเว็บนี้อะครับ www.alienwarearena.com ได้ Key จริงแต่ไปไส่ไม่ถูกต้องเลยสักอัน

กล่าวขอบคุณ
    283
    https://www.facebook.com/NeolutionEsportRayong ขอในช่องแชตอ่ะคับ

กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    Borderland 2 มีวิธี co-op ปะคับ

กล่าวขอบคุณ
    283
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bnmalltt อ่านกระทู้
    Borderland 2 มีวิธี co-op ปะคับ
    มีครับ ฮามาชิ

กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rofteamza10 อ่านกระทู้
    มีครับ ฮามาชิ
    ทำไงมังอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    Update Guide :

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gametoon : 16th March 2013 เมื่อ 17:43

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    PAYDAY The Heist v.1.19.0 มีกระทู็แนะนำไหมครับว่าโหลดจากกระทู้ไหน