ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 5 จากทั้งหมด 11 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 34567 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,762
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PASS อ่านกระทู้

ของผมพอเข้า sam3-loader แล้วมันขึ้นแบบในรูปอะครับ ตัวเกมที่ผมใช้ Serious Sam 3 BFE Jewel of The Nile-Revolt อะครับ
    ช่วยทีครับ
    ต้องใช้เกมเวอชั่น v171822 ในการเล่นเท่านั้นครับ Serious Sam 3 BFE Jewel of The Nile-Revolt ตัวนี้รู้สึกจะเวอชั่นเก่ากว่า v171822

กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ต้องหา Serious Sam 3 BFE v171822 จากที่ไหนหรอครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    Orcs Must Die 2 เวอชั่น 1.0.0.349 หาจากไหนครับ พอดีผมมีตัวเกมหลักอยู่แล้ว อยากได้แค่ตัวUpเวอร์ชั่นนะคับ รบกวนหน่อยนะค้าบบบ

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ xboxoat อ่านกระทู้
    Orcs Must Die 2 เวอชั่น 1.0.0.349 หาจากไหนครับ พอดีผมมีตัวเกมหลักอยู่แล้ว อยากได้แค่ตัวUpเวอร์ชั่นนะคับ รบกวนหน่อยนะค้าบบบ
    ผมโหลดบิทมาครับ https://kat.ph/orcs-must-die-2-updat...-t7123515.html

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PASS อ่านกระทู้
    ต้องหา Serious Sam 3 BFE v171822 จากที่ไหนหรอครับ
    อันนี้ผมโหลดจากนอกมาครับ
    http://zippyshare.com/Hidraga/d8ycm7hy/dir.html

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ขอบคุณมากครับ เดี๋ยวจะไปลองดูนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    79
    ขอบคุณมากครับ ได้ไม่ได้ยังไงเดี่ยวมาบอกอีกทีครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    inversion นี้ ปัญหาคือ พอผมปรับเป็น lan แล้ว
    วิธีที่จะ join เข้าไปหาคนอื่นอะครับทำยังไงบ้างเฉพาะ co op นะครับ ไม่เอา muti
    หรือว่าเกมนี้ต้อง invite friend ผ่านทาง steam อย่างเดียวหรอครับ ถึงจะเล่น co op ด้วยกันได้

ปล.ขอโทษที่รบกวนนะครับคือไม่รู้วิธีจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ feythep อ่านกระทู้
    inversion นี้ ปัญหาคือ พอผมปรับเป็น lan แล้ว
    วิธีที่จะ join เข้าไปหาคนอื่นอะครับทำยังไงบ้างเฉพาะ co op นะครับ ไม่เอา muti
    หรือว่าเกมนี้ต้อง invite friend ผ่านทาง steam อย่างเดียวหรอครับ ถึงจะเล่น co op ด้วยกันได้

ปล.ขอโทษที่รบกวนนะครับคือไม่รู้วิธีจริงๆ
    Inversion ผมไม่ได้ใช้ steam เล่นเลยครับ มันมีระบบ lan ในตัวอยู่แล้วครับ ถ้าจำไม่ผิดนะ

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    แล้วคุณ gametoon รู้วิธีที่จะ join เข้าไปเล่น co op กับคนอื่นไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    Orcs Must Die 2 ถ้าไม่เป็นเวอร์ชั่นเวอชั่น 1.0.0.349 ผมลองลง MP-Fix เข้าไม่ได้สะอย่างงั้น T T อยากถามคับว่าจะเป็นป่าวที่จะต้องใช่เวอร์ชั่น1.0.0.349 คับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ xboxoat อ่านกระทู้
    Orcs Must Die 2 ถ้าไม่เป็นเวอร์ชั่นเวอชั่น 1.0.0.349 ผมลองลง MP-Fix เข้าไม่ได้สะอย่างงั้น T T อยากถามคับว่าจะเป็นป่าวที่จะต้องใช่เวอร์ชั่น1.0.0.349 คับ
    ไม่ได้ครับ ต้องใช้เวอชั่นล่าสุดครับ เพราะ steam มันอัพเดต เลยมีผลกับการ save เกม และการรันเกม เลยต้องใช้ crack ที่ดัดแปลงใหม่ ซึ่งตัว crack เป็น เวอชั่น 1.0.0.349

กล่าวขอบคุณ
    2
    [QUOTE=gametoon;1969955]ไม่ได้ครับ ต้องใช้เวอชั่นล่าสุดครับ เพราะ steam มันอัพเดต เลยมีผลกับการ save เกม และการรันเกม เลยต้องใช้ crack ที่ดัดแปลงใหม่ ซึ่งตัว crack เป็น เวอชั่น 1.0.0.349[/QU

ขอบคุณมากคับ แต่ก็นั้นแหละค้าบบบ ป๋มหาพวก DLC ไม่เจอเลยจิงๆ อยากเล่นมากกกก ที่ท่านgametoonให้บิทมาก้โหลดไม่วิ่งแล้วละค้าบป๋ม T T

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gametoon อ่านกระทู้
    ไม่ได้ครับ ต้องใช้เวอชั่นล่าสุดครับ เพราะ steam มันอัพเดต เลยมีผลกับการ save เกม และการรันเกม เลยต้องใช้ crack ที่ดัดแปลงใหม่ ซึ่งตัว crack เป็น เวอชั่น 1.0.0.349
    ขอบคุณมากคับ แต่ก็นั้นแหละค้าบบบ ป๋มหาพวก DLC ไม่เจอเลยจิงๆ อยากเล่นมากกกก ที่ท่านgametoonให้บิทมาก้โหลดไม่วิ่งแล้วละค้าบป๋ม T T
    พอดีผมใช้ vps นอกโหลดน่ะครับ เพราะลองโหลดเองในประเทศแล้วก็ไม่ขึ้นเหมือนกัน แล้วช่วงนี้เว็บอัพโหลดกับเน็ตผมมันก็ไม่ค่อยดี เพราะงั้นช่วงนี้ผมถึงหยุดอัพไฟล์ครับ

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    Co - op

http://www.tunngle.net/wiki/Special:PrefixIndex

อันนี้ก็เล่นได้ 100 % ครับ เผื่อเป็นทางเลือก อันนี้เป็นสารบัญเกม อยากออนไลน์เกมไหนก็เลือกได้เลย แล้วก็ทำตามวิธีที่บอก แต่เล่นในทุกเกมใน list ครับ
    MY PC :CPU :i7 3820-3600 GHz VGA :Gigabyte GTX 680 Super Overclock 2GDDR5 RAM :Gskill Ripjaws Z 16 GB(4x4) DDR3 1600 Board : ASUS Rampage IV EXTREME PSU :Cooler Master M2 720w

กล่าวขอบคุณ
    2
    ท่านgametoon ครับ ถ้าผมอยากรบกวนขอให้ท่านปล่อยโหลด Orcs Must Die 2 หรือเอาแค่ DLC จะเป็นการรบกวนไม๊ครับ ผมจนปันยาจิงๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    Update Guide :

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kantanasoft อ่านกระทู้
    Co - op

http://www.tunngle.net/wiki/Special:PrefixIndex

อันนี้ก็เล่นได้ 100 % ครับ เผื่อเป็นทางเลือก อันนี้เป็นสารบัญเกม อยากออนไลน์เกมไหนก็เลือกได้เลย แล้วก็ทำตามวิธีที่บอก แต่เล่นในทุกเกมใน list ครับ
    คนที่จะลองทำเล่นเองบ้าง ก็ลองดูก็ได้ครับ

แต่ว่าส่วนใหญ่อันที่ใช้ steam เล่นมักจะเป็น guide เก่าครับ มันต้องปรับแก้ไข เพราะงั้นถึงต้องทดสอบก่อน เพราะบางทีเจ้าของเค้าทำ guide ไว้เมื่อหลายปีที่แล้ว
    ซึ่งวิธีเหล่านั้นบางทีมันก็ใช้ไม่ได้แล้วครับ นอกเสียจากว่าจะมีการปรับปรุง Guide โดยเจ้าของกระทู้นั้น จะมีบางเกมที่มีการเล่นกันอยู่ ถึงมีการอัพเดตวิธีอยู่ตลอด

ส่วนเกมที่เป็นระบบ Lan ธรรมดาสามารถใช้ได้ทุกเกมครับ

ท่านgametoon ครับ ถ้าผมอยากรบกวนขอให้ท่านปล่อยโหลด Orcs Must Die 2 หรือเอาแค่ DLC จะเป็นการรบกวนไม๊ครับ ผมจนปันยาจิงๆครับ
    ช่วงนี้เน็ตผมไม่ค่อยดีด้วยน่ะครับ คงต้องรอสภาพเน็ตดีขึ้นกว่านี้ เพราะเข้าเว็บนอกช้าหมดทุกเว็บเลยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gametoon : 3rd March 2013 เมื่อ 23:44

กล่าวขอบคุณ
    79
    มายืนยันครับ Serious Sam 3 BFE เล่น Co-op ได้ 100% ครับ ของผมใช้ตัวเกม Serious Sam 3 BFE Jewel of The Nile-Revolt
    แล้วลงอัพเดท v171822 จากที่นี้ http://zippyshare.com/Hidraga/d8ycm7hy/dir.html แล้วทำตามขั้นตอนเล่นได้ชัวครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    มารอ Dead Island.

กล่าวขอบคุณ
    219
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    ตอนนี้กำลังโหลดบิท ของท่าน Gametoon ครับผม Orc must die 2 + Patch 1.0.0.349

ทั้งหมด 4.70 GB ครับผม ใครยังไม่มีก้มาโหลดกันนะครับช่วยๆกันปล่อยได้ไวๆ

https://kat.ph/orcs-must-die-2-updat...-t7123515.html
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ball123005 : 5th March 2013 เมื่อ 14:39

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ถ้าผมลง GreenLuma แล้วเกมส์แท้จะเล่นได้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    Sniper Elite V2 - Nazi Zombie เล่นได้แล้ว มันส์มากครับ

แต่อยากจะลองภาคปกติ ทำตามในเว็ปแล้วมันสร้าง lobby ไม่ได้ครับขึ้นว่า connection to server timeout.

ไม่ทราบว่าใช้ crack ตัวไหนครับ ผมใช้ skidrow

กล่าวขอบคุณ
    5
    Update :

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 165
    เป็นกำลังใจให้นะครับ ยอมรับว่าผิดที่เถื่อน แต่ผมก็เถื่อนอย่างมีสาระครับ
    ฝากติดตามผลงานการแคชเกมส์ด้วยนะครับ :')

http://www.facebook.com/PandaTv247
    http://www.youtube.com/user/PandaTV247 )) :: ติดตาม Channal เราได้เลยนะครับ ^^'
    YOUTUBE CHANAL
    ฝากชม,โพส,แชร์,ติดตาม กันด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    3,374
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    http://www.jokergameth.com/board/sho...ghlight=online

Dead island lan co-op กันได้ ผ่านฮามาชินะครับ วิธีการอยู่ในลิ้งเเล้ว

จอยมาได้ Kill Walker pass 1234 ตอนนี้ผมอยู่ ACT 2

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Aries_Palmme อ่านกระทู้
    http://www.jokergameth.com/board/sho...ghlight=online

Dead island lan co-op กันได้ ผ่านฮามาชินะครับ วิธีการอยู่ในลิ้งเเล้ว

จอยมาได้ Kill Walker pass 1234 ตอนนี้ผมอยู่ ACT 2
    Dead Island ผมไม่แนะนำให้ใช้วิธี Lan ถ้าคนที่เล่นไม่เยอะจริงๆครับ เพราะว่าโอกาสจะหาห้องเจอจะยาก เพราะระบบ Lan ของ Dead Island นั้นเป็นการหาห้องจากเลเวล
    และเนื้อเรื่องที่ใกล้เคียงกัน หากคนที่เล่นด้วยเนื้อเรื่องไปไกลมากและเลเวลมากกว่าหรือน้อยกว่าจนเกินไปจะหาห้องไม่เจอ เพราะงั้นคุณจะหาห้องที่คุณอยากเล่นไม่เจอเลย
    แต่ถ้าหากใช้วิธี online แล้ว คุณสามารถ join ไปยังห้องไหนก็ตามได้ทันทีครับ