ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Games Hub
    กล่าวขอบคุณ
    1,269
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,686
    Blog Entries
    1
    ผมเล่นไปแล้ว DLC ต่างๆ มันจะเป็นพวกชุดต่างๆ และก็ เผ่ามายันอะไรสักอย่าง
    น่าจะต้องเล่นไปเรื่อยๆครับ ให้ผ่านจุดที่เรา เล่นเป็น corner และโตขึ้นจนได้ชุด assassin
    มันถึงจะมี DLC มาให้นะผมว่า
    There is no Thank You and there is nothing right as long as we're downloading illegal games.

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    436
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    ใครพอทราบมั้ยครับว่า ตัวเซฟเกมส์ของตัวเกมส์นี้ มันอยู่ตรงไหน ผมหาไม่เจอ ว่าจะลองเอาเซฟเก่ามาใส่เล่นต่อจากเดิมหน่ะครับ..

เจอแล้วครับ.. C:\Users\-=my user=-\AppData\Roaming\Theta\Orbit\103
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย onese7en : 17th February 2013 เมื่อ 15:19

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,561
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ onese7en อ่านกระทู้
    ใครพอทราบมั้ยครับว่า ตัวเซฟเกมส์ของตัวเกมส์นี้ มันอยู่ตรงไหน ผมหาไม่เจอ ว่าจะลองเอาเซฟเก่ามาใส่เล่นต่อจากเดิมหน่ะครับ..
    มันขึ้นอยู่กับว่าตัวเซฟเก่าของคุณ คุณใช้ crack อะไร เพราะ crack แต่ละอันมันจะเก็บไฟล์เซฟต่างที่กันน่ะครับ

ปล.dlc ที่พวกคุณถามหากันคือ วอชิงตัน หรือไม่ ? ถ้าใช่ก็แสดงความเสียใจด้วยเพราะมันไม่มี มีแต่ชุด ถามว่ามีอะไรพิเศษในตัวเกมตัวนี้ ที่ผมเห็นมีอย่างเดียวคือ patch ใหม่ lol เพราะเรื่องชุดเสื้อผ้าไม่จำเป็นต้องโหลด dlc มา ผมเพียงโหลดเซฟเกม 100เปอร์ มาใช้ก็มีแล้ว โชคดีครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    436
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DeltaForcesTron อ่านกระทู้
    มันขึ้นอยู่กับว่าตัวเซฟเก่าของคุณ คุณใช้ crack อะไร เพราะ crack แต่ละอันมันจะเก็บไฟล์เซฟต่างที่กันน่ะครับ

ปล.dlc ที่พวกคุณถามหากันคือ วอชิงตัน หรือไม่ ? ถ้าใช่ก็แสดงความเสียใจด้วยเพราะมันไม่มี มีแต่ชุด ถามว่ามีอะไรพิเศษในตัวเกมตัวนี้ ที่ผมเห็นมีอย่างเดียวคือ patch ใหม่ lol เพราะเรื่องชุดเสื้อผ้าไม่จำเป็นต้องโหลด dlc มา ผมเพียงโหลดเซฟเกม 100เปอร์ มาใช้ก็มีแล้ว โชคดีครับ
    ผมเจอแล้วครับ แต่ว่าอย่างที่ว่าไป มันเก็บคนละที่กัน พอเอาใส่มันก็ไม่ได้ (ใช้ด้วยกันไม่ได้) สรุปต้องเริ่มเล่นใหม่หมด ขี้เกลียดเลยทีเดียว เบื่อตรงต้องเล่นเป็นพวกเทมปร้า ตอนแรกอย่างเดียวเลย อยากข้ามไปเล่นตอนพระเอกเราเด็กๆ ที่วิ่งล่าสัตว์อ่ะ ^^"

กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    DLC มันเป็นเนื้อเรื่องเสริมแทรกเข้าไปเฉยๆไม่ใช่หรอ แบบมี ภารกิจ หรือ เนื้อเรื่องย่อยๆแทรกเข้าไปกับเนื้อเรื่องหลัก (เพราะเห็นเกมอื่นบางเกมจะเป็นแบบนี้ แต่ไม่แน่ใจนะ เพราะไม่ได้ลอง)หรืออาจจะเฉพาะชุดตามที่คนอื่นบอกก็ได้
    .....และเห็นบางคนถามเจ้าของกระทู้ได้แย่มากๆ(มารยาทแย่)
    เค้ามาอัพให้ดันพูดจาหมาไม่แดกอีก กูล่ะเซ็งแทน....บางอย่างหัดลองหาคำตอบด้วยตัวเองก่อนบ้างก็ได้นะ google อ่ะ ง่ายๆ ไปลองหาดูก่อน เว็ปในเว็ปนอกเยอะแยะ ไม่ได้จริงๆค่อยมาถามหรือปรึกษากัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tyrannous : 17th February 2013 เมื่อ 15:52

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    717
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    โหลดครบแล้วแตกไฟล์ได้ไม่มีปัญหาครับ ยืนยัน
    PS3 Dark บล็อกสำหรับทุกคนhttp://8057f736.linkbucks.com
    เว็บเกมโหลด Bit แบบเร็วมีทุก Platformhttp://465ec334.linkbucks.com

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผม งง ตรงทำไมเล่นตัวเก่า เข้าเมืองไม่กระตุกนะครับ แต่พอเห็นตัวนี้มี DLC ก็เลยลบตัวเก่า โหลดตัวนี้ แรกๆก็ลื่น แต่พอถึงวอชิงตันปุ๊บ ตุกปั๊บ เลย เศร้าสุดๆ T-T

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ irfit123 อ่านกระทู้
    ผม งง ตรงทำไมเล่นตัวเก่า เข้าเมืองไม่กระตุกนะครับ แต่พอเห็นตัวนี้มี DLC ก็เลยลบตัวเก่า โหลดตัวนี้ แรกๆก็ลื่น แต่พอถึงวอชิงตันปุ๊บ ตุกปั๊บ เลย เศร้าสุดๆ T-T
    ลองลง อัพเดท มีมาใหม่ Assassins Creed III Update v1.03-RELOADED

ตัวประหลาด
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 733
    อยากได้เเต่ DLC อะครับพอจะมีป่าว

ForeverTogether
    กล่าวขอบคุณ
    644
    ได้รับคำขอบคุณ: 408
    กด update มันขึ้นบบนี้อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    482
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MasterArt อ่านกระทู้

เหมือนผมเลยคับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gii1818 อ่านกระทู้
    ลองลง อัพเดท มีมาใหม่ Assassins Creed III Update v1.03-RELOADED
    ขอบคุณมากครับผม เดี๋ยวจะลองลงอัพเดทดู

กล่าวขอบคุณ
    0
    ตีวอัพเดทนี่ใช้ได้ 100 เปอเซ็นต์ หรือเปล่าครับผม ??

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ irfit123 อ่านกระทู้
    ตีวอัพเดทนี่ใช้ได้ 100 เปอเซ็นต์ หรือเปล่าครับผม ??
    อัพเดทติดตั้งใด้กับเกมตัวเต็มครับ ส่วนตัวรีแพคตัวนี้ผมลืมสังเกตุไปว่า เกมอัพเดทมาแล้วเป็น v1.3 อยู่แล้วครับ...

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

~ImMorTaL~นะจ๊ะ
    กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MasterArt อ่านกระทู้

เหมือนผมเลยครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,561
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ onese7en อ่านกระทู้
    ผมเจอแล้วครับ แต่ว่าอย่างที่ว่าไป มันเก็บคนละที่กัน พอเอาใส่มันก็ไม่ได้ (ใช้ด้วยกันไม่ได้) สรุปต้องเริ่มเล่นใหม่หมด ขี้เกลียดเลยทีเดียว เบื่อตรงต้องเล่นเป็นพวกเทมปร้า ตอนแรกอย่างเดียวเลย อยากข้ามไปเล่นตอนพระเอกเราเด็กๆ ที่วิ่งล่าสัตว์อ่ะ ^^"
    ของผมเคยใช้ crack ของ theta พอมาลงตัวนี้ปุ๊บ คาดว่ามัน crack คนละตัวกันมันเลยไม่ได้โหลดเซฟที่โฟลเดอร์นั้นๆน่ะครับ หลังจากลงเสร็จผมก็ crack ของ theta (ตัวเดิมที่ใช้) ทับมันลงไปแล้วก็เอาเซฟในโฟลเดอร์เก่าของผมไปใส่ใน โฟลเดอร์ save ที่มันสร้างขึ้นมาใหม่ คงจะเป็นเพราะมันอัพเดตมั๊งครับมันเลยไม่ใช่โฟลเดอร์เดิม ( ของเก่าส่วนใหญ่จะเป็น folder 54 ) น่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gii1818 อ่านกระทู้
    อัพเดทติดตั้งใด้กับเกมตัวเต็มครับ ส่วนตัวรีแพคตัวนี้ผมลืมสังเกตุไปว่า เกมอัพเดทมาแล้วเป็น v1.3 อยู่แล้วครับ...
    นั่นคือ ตัวที่โหลดจากท่าน มา เป็น v1.3 เรียบร้อยแล้วใช่มั้ยครับผม ^^

Still .
    กล่าวขอบคุณ
    504
    ได้รับคำขอบคุณ: 198
    โหลดได้ ลงได้ เล่นได้ 100% ครับผม

ขอบคุณ คุณ gii1818 มากครับผม !!!!
    ไม่ใช่ "เป็นต่อ" แต่รู้จัก "พอใจ"

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    809
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ผมก็ลงและเล่นได้นะ เเต่ทำไมมันใช้จอยเล่นไม่ได้อ่ะ
    ขาดเงินหมุนเวียนใส่ชุดนักเรียนมาหาพี่

กล่าวขอบคุณ
    8
    ทำไมผมเข้าเล่น dlc ไม่ได้อะครับพอเข้าแล้วมันให้ผมเข้าไปซื้ออย่างเดียวเลยอะครับ ช่วยตอบทีนะครับ