ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    83
    ได้รับคำขอบคุณ: 527

ถามคนที่ดูดบุหรี่ไฟฟ้าหน่อย

คือผมอยากรู้ว่า น้ำยาที่มันแบบไม่มีนิโคติน นี่มันคืออะไร

มันต่างยังไง กับที่มีนิโคตินครับ แล้วรสชาติไหนที่มันหอมบ้าง

ปกติดูดรสมาโบมาตลอด

คือที่ผมหันมาดูดไอน้ำ เพราะว่า อยากเลิกบุหรี่ ดูดไปแล้วเดือนนึงดีขึ้นจริงๆครับ

หายใจโล่ง แข็งแรงขึ้น ผมหละเกลียดข่าวที่มันว่าบุหรี่ไฟฟ้าอันตรายจริงๆ

รัฐบาลกลัวแต่จะเสียภาษี บุหรี่ เพราะกลัวคนหันมาดูดบุหรี่ไฟฟ้าแทน เลยสร้างข่าวผิดๆเห้อ

วันนี้เครียดๆด้วยครับ ทะเลาะกับแฟนอีก

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    นิโครติน คือสารนึงที่ เรียกว่า อันตรายหน่อยละกัน เพราะมันคือสารที่ทำให้เราติดได้

ปกติ ผมดูด ไฟฟ้า จะใช้ ขาด 10 ml ขนาด นิโครติน แค่ 6 เท่านั้น

แต่ปรับไฟสูงสุด

รสหอม ที่ผมนิยมคือ สตอเบอรี่ แอปเปิ้ล เย็นๆ จะเอาไอซ์ มิ้นครับ หรือมาโบแบล็ค คริสมิ้น

ปกติซื้อขวดละ 100 บาท แต่ลดมาใช้ 60 ทางเน็ตละ

ผมก็รู้สึกดีขึ้นมันทำให้เลิกบุหรี่ได้ ตอนนี้ไม่ค่อยปืดละ บุหรี่ไม่มีแตะเลยเลิกๆ

อย่าไปเครียดครับ

มาๆ กินเหล้ากับผมนี่ วันสุุขแห่งชาติ เบลน สักกลม แหม่ ผมหละอยากรวมตัวชาว jkg มากินเหล้าจริงๆ 5555

เอ้ยเดี๋ยวหาว่าเป็นคนไม่ดีอีก 555

แต่มันน่าจะมี สังคมนอกจอบ้าง 2กลม 3กลม ผมให้เด็กๆผมมาเต้นโชว์เลย

ถ้ามีจริงๆ ผมชวนมาหมดทุกคนในบอร์ดอ่่ะ

อยู่แต่หน้าจอ มันเครียด 555

4-5 ปีก่อน เคยคุย m กับพี่หนุ่ย ให้มีงานรวมตัวของชาว jkg แต่ไม่มีใครเขาสนับสนุน

ผมเลยคิดว่าถ้าจัดงานเกมส์มันผิด

งั้นก็ นัดมา กินเหล้ากันก็เข้าท่าดีนะ 555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 16th February 2013 เมื่อ 01:25

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 540
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    นิโครติน คือสารนึงที่ เรียกว่า อันตรายหน่อยละกัน เพราะมันคือสารที่ทำให้เราติดได้

ปกติ ผมดูด ไฟฟ้า จะใช้ ขาด 10 ml ขนาด นิโครติน แค่ 6 เท่านั้น

รสหอม ที่ผมนิยมคือ สตอเบอรี่ แอปเปิ้ล เย็นๆ จะเอาไอซ์ มิ้นครับ หรือมาโบแบล็ค คริสมิ้น

ปกติซื้อขวดละ 100 บาท แต่ลดมาใช้ 60 ทางเน็ตละ

ผมก็รู้สึกดีขึ้นมันทำให้เลิกบุหรี่ได้ ตอนนี้ไม่ค่อยปืดละ บุหรี่ไม่มีแตะเลยเลิกๆ

มาๆ กินเหล้ากับผมนี่ วันสุุขแห่งชาติ เบลน สักกลม แหม่ ผมหละอยากรวมตัวชาว jkg มากินเหล้าจริงๆ 5555

เอ้ยเดี๋ยวหาว่าเป็นคนไม่ดีอีก 555

แต่มันน่าจะมี สังคมนอกจอบ้าง 2กลม 3กลม ผมให้เด็กๆผมมาเต้นโชว์เลย

ถ้ามีจริงๆ ผมชวนมาหมดทุกคนในบอร์ดอ่่ะ

4-5 ปีก่อน เคยคุย m กับพี่หนุ่ย ให้มีงานรวมตัวของชาว jkg แต่ไม่มีใครเขาสนับสนุน

ผมเลยคิดว่าถ้าจัดงานเกมส์มันผิด

งั้นก็ นัดมา กินเหล้ากันก็เข้าท่าดีนะ 555
    น่าสนจริงรวมตัว JKG วันสุขแห่งชาติ อืมมมมม ลึกซึ้่งมากกเบยย

เมาแล้วก็ไปนอน
    กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 310
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้

เข้าท่ามากเลย ฮ่าๆ กินเหล้า

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    แล้วบุหรี่ไฟฟ้าอันตรายน้อยกว่าบุหรี่จริงๆ เท่าที่หาข้อมูลมาอยากให้เพื่อนเลิกสูบบุหรี่หันไปสูบบุหรี่ไฟฟ้าแทนเพราะเพื่อนไอเป้นเลือดแล้วเพื่อนน่าจะสูบ"กรอง(...)ซองแดง" เค้าบอกว่าแรงถ้าสนใจบุหรี่ไฟฟ้าจะหาซื้อยังไงน้ำยามันจะแพงกว่าซื้อเป็นซองๆ และหาซื้อที่ไหนเหรอครับอยากลองสูบมั่งแต่กลัวติด = ="

กล่าวขอบคุณ
    165
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    บุหรี่ไฟฟ้าอันตรายกว่ามากครับ ลองไปศึกษาดีๆ เพราะมันรับสารเคมีโดยตรง ทำให้เข้าในกระแสเลือด เหมือนเราเสพยาไอซ์ อะไรประมานนั้น สูบบุหรี่ไฟฟ้าไม่มีประโยชน์ ช่วยเลิกบุหรี่ไม่ได้ และอันตรายมากกว่า หลายเท่า ดีไม่มีอย่างผมแพ้บุหรี่ไฟฟ้าด้วย จะภูมิแพ้ขึ้น ไม่สบายไปเป็นอาทิตย์เลย แนะนำครับ อย่าไปสูบมัน !!!

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    165
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    วิธีเลิกบุหรี่ ง่ายๆครับ ใช้ใจ และก็การออกกำลังกาย

กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Imyour อ่านกระทู้
    คือผมอยากรู้ว่า น้ำยาที่มันแบบไม่มีนิโคติน นี่มันคืออะไร

มันต่างยังไง กับที่มีนิโคตินครับ แล้วรสชาติไหนที่มันหอมบ้าง

ปกติดูดรสมาโบมาตลอด

คือที่ผมหันมาดูดไอน้ำ เพราะว่า อยากเลิกบุหรี่ ดูดไปแล้วเดือนนึงดีขึ้นจริงๆครับ

หายใจโล่ง แข็งแรงขึ้น ผมหละเกลียดข่าวที่มันว่าบุหรี่ไฟฟ้าอันตรายจริงๆ

รัฐบาลกลัวแต่จะเสียภาษี บุหรี่ เพราะกลัวคนหันมาดูดบุหรี่ไฟฟ้าแทน เลยสร้างข่าวผิดๆเห้อ

วันนี้เครียดๆด้วยครับ ทะเลาะกับแฟนอีก
    บุหรี่ไฟฟ้าแรงกว่านะครับ นิโคตินล้วนๆ ตัวกรองไม่มี ไม่มีไรเลย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    เอื้ออ.... ข้อมูลเยอะ @_@"

นักเยิบตูด
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,358
    ไม่ต้องสูบดีสุด

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    131
    ได้รับคำขอบคุณ: 148
    อยากเลิกอยู่ครับ แต่เลิกไปได้ซักวันแล้วมันหงุดหงิด มีวิธีช่วยที่ดีกว่าบุหรี่ไฟฟ้าไหมครับ