ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

★Super Uploader 5 Years★
    กล่าวขอบคุณ
    2,941
    ได้รับคำขอบคุณ: 45,744
    Blog Entries
    15

Arrow [PC-UPLOAD2013] Aliens: Colonial Marines (2013) [Fairlight][FULL/REPACK][ENG/MULTILANGUAGE][ONE2UP] ลิ้งตรงโหลดเต็มสปีด ~

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eath2003 อ่านกระทู้
    ขอบคุณ ครับ ! เล่นได้ 1000000%

--• เราสามารถชักนำท่านสู่ทางสว่างได้ •--

EEs Seller Store , sell game steam/origin cheap confirm!

contact us.. http://steamcommunity.com/id/natchapon665/

..:: Aliens: Colonial Marines ::..

********************************v********************************

>> info <<

--> ชื่อ: Aliens: Colonial Marines
    --> แนว: แอ็คชัน
    --> ผู้พัฒนา: Gearbox Software
    --> ผู้จัดจำหน่าย: SEGA
    --> วันที่วางจำหน่าย: 12 ก.พ. 2013
    --> อัพโหลด: natchapon665

You and your friends are the deadliest killers in the galaxy. Another glorious day in the Corps.
    Buckle up, soldier! Welcome to Aliens™: Colonial Marines. Created by Gearbox, the critically acclaimed and fan-favourite developers of Borderlands and Brothers In Arms, you and your friends will become the most badass military outfit in the galaxy – the US Colonial Marines. It’s up to you to not just survive, but wipe out the Xeno infestation.

********************************v********************************

>> System Requirement <<

Minimum:

--> OS: Operating System: Windows XP SP3
    --> Processor: 2 GHz Intel Dual Core Processor
    --> Memory: 2GB RAM (XP), 2GB RAM (Vista)
    --> Graphics: NVIDIA GeForce 8500/ATI Radeon HD 2600 (256 minimum)
    --> DirectX&#174;: 9.0c
    --> Hard Drive: 20GB free hard disk space
    --> Sound: DirectX 9.0c compatible

Recommended:

--> OS: Operating System: Windows XP SP3/Vista/Windows 7
    --> Processor: : 2.3 GHz Intel Quad Core Processor
    --> Memory: 2GB RAM
    --> Graphics: NVIDIA GeForce GTX560/ATI Radeon HD 5850 (512 minimum)
    --> DirectX&#174;: 9.0c
    --> Hard Drive: 20GB free hard disk space
    --> Sound: DirectX 9.0c compatible

>> Screen Shot <<

>> Video <<

>> Download <<

• Fairlight •

ไฟล์เสีย กด ALT+R ซ่อมไฟล์ได้
    1GB/PART

Part01 : Part02 : Part03 : Part04 : Part05 : Part06

-------------------------------------

• REPACK •

ไฟล์เสีย กด ALT+R ซ่อมไฟล์ได้
    1GB/PART

Part01 : Part02 : Part03 : Part04

**เปลี่ยนเป็นภาษา Eng**

>> Install <<

1. โหลดเกมครบ 6 พาทแตกไฟล์
    2. Mount Image ติดตั้งเกมตามขั้นตอน
    3. เข้าโฟลเดอร์ Fairlight ก๊อปไฟล์เดอร์ Binaries ข้างในไปวางทับโฟลเดอร์ที่ลงเกมไว้
    4. เข้าเล่นที่ /Binaries/Win32

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย natchapon665 : 16th February 2013 เมื่อ 21:18

★Super Uploader 5 Years★
    กล่าวขอบคุณ
    2,941
    ได้รับคำขอบคุณ: 45,744
    15
    อัพ repack เสร็จแล้ครับ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ 3
    ขอบคุณ ครับ ! เล่นได้ 1000000%

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย eath2003 : 16th February 2013 เมื่อ 08:51

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,585
    ได้รับคำขอบคุณ: 73
    Thank you!!!!!

>>Advanced crazy game<<
    กล่าวขอบคุณ
    5,209
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,565
    1
    เจิมมมมมแถมกําลังใจจ้า

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 71
    แพท3Fairlight มีปัญหาคับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    มาแจมแล้วครับ ทันหน้าแรกเดียวเหะ คนที่ 4
    I I'm Rock I I'm Under
    I I'm SoHappy

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    โหลดแบบ repack แตกไฟล์2 มีปญหาตลอดเลยครับ ลองโหลดใหม่ก็แล้ว ซ่อมไฟล์ก็แล้วว

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    ผมว่าผมก๊อป โฟเดอร์ลงตามที่บอกแล้วนะ พอเข้าเกมมันขึ้นว่า Aliens : colonial Marines has stopped working
    อะครับ แล้วก้เด็ง

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rikgamer อ่านกระทู้
    ผมว่าผมก๊อป โฟเดอร์ลงตามที่บอกแล้วนะ พอเข้าเกมมันขึ้นว่า Aliens : colonial Marines has stopped working
    เป็นเหมือนกันอะครับ
    ต้องแก้ยังไงครับ

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ผมกเป็นคับ
    Intel(R) Core(TM) i5-3210M CPU @ 2.50GHz RAM 4.00 GB NVIDA GEFORCE GT 630M 2GB
    โชคดีมีชัยครับ

กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    น่าเล่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ osuman00 อ่านกระทู้
    เป็นเหมือนกันอะครับ
    ต้องแก้ยังไงครับ
    เป็นเหมือนกันครับ

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rikgamer อ่านกระทู้
    ผมก็เป็นเหมือนกัลครับ มีวิธีแก้ไม้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    โหลดได่แต่เล่นไม่ได้ - -

กล่าวขอบคุณ
    315
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    สรุปว่าเล่นได้มั้ยเนียกำลังโหลดอยู่!!!!
    ขยันอะดี แต่ขยันผิดที่ 10 ปี ก็ไม่รวย!!!!

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    ขอบคุณมากนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ 8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ benzza25373 อ่านกระทู้
    ผมก็เป็นเหมือนกัลครับ มีวิธีแก้ไม้ครับ
    อยากได้วิธีแก้อะครับ ช่วยทีน้า TT'

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เล่นได้แน่นอน 100% CO-OP มันด้วยครับ เกมส์มันล็อคโซนเป็นของโซนนอกครับ ต้องปรับก่อนถึงเข้าเล่น เพราะตอนแรกผมก็เป็นเหมือนกัน วิธีแก้เข้าไปปรับที่ Control Panel > Region and language > Adminstrative > Change System Local ปรับเป็นภาษา English (United State) รีสตาร์ท เครื่อง 1 รอบ เข้าเกมส์ใหม่เล่นได้แน่นอน หรือจะใช้โปรแกรมเปลี่ยนภาษา ที่ตัวเข้าเกมส์ก็ได้นะครับ ^^

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย henshinman : 25th February 2013 เมื่อ 06:41

Tags for this Thread