ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Quad Alpha
    กล่าวขอบคุณ
    140
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,417
    Blog Entries
    1

พบบัคใหม่บน iPhone ที่อัพเป็น iOS 6.1 เข้าเครื่องโดยผ่านรหัส!!

พบบัคใหม่บน iPhone ที่อัพเป็น iOS 6.1 เข้าเครื่องโดยผ่านรหัส!!

เมื่อเร็วๆ นี้ได้มีผู้ใช้ iPhone บางคนได้พบปัญหาใหม่บน iOS 6.1 ที่ทำให้คนอื่นสามารถเข้าเครื่องไปดูข้อมูลใน iPhone ได้ซึ่งสามารถเข้าเครื่องได้โดยสามารถไม่ต้องใส่รหัสล็อค โดยสามารถเข้าไปดูข้อมูลรายชื่อติดต่อ ข้อความ แม้กระทั้งโทรศัพท์ออกไปยังสายอื่นได้อีกด้วยและตอนนี้ได้กลายเป็นปัญหาใหญ่ที่ทาง Apple ต้องรีบแก้ไขโดยด่วน เพราะช่วงนี้เจอบัคบ่อยรึเกิน จะไหน iPhone 4S ที่เชื่อมต่อ 3G ไม่ได้และอื่นๆ อีก

ตอนนี้ทาง Trudy Muller ตัวแทนของ Apple ก็ได้ออกมาบอกประมาณว่า ทาง Apple นั้นได้ให้ความสำคัญในเรื่องความปลอดภัยของผู้ใช้งาน iOS เป็นอย่างมาก ซึ่งตอนนี้ทาง Apple ได้รู้ถึงปัญหาแล้วและจะรีบแก้ไขให้โดยด่วน!!

ติดตามข่าวสารเกี่ยวกับไอที ได้ที่นี่ 8PAE หรือทาง Fanpage,Twitter [8PAE]

ขอขอบคุณที่ติดตามครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    ข่าวซ้ำกับอันข้างล่างรึเปล่าครับ

Nobody's Perfect
    กล่าวขอบคุณ
    1,618
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,067
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CANLOF อ่านกระทู้
    ข่าวซ้ำกับอันข้างล่างรึเปล่าครับ
    หน้าเดียวกันแท้ๆ เลื่อนลงมา 2 ทีก็เห็นละ (อันนี้จะโทษว่าเรามัวแต่จ้องจับผิด หรือว่าคนโพสข่าวไม่ดูดีละเนี้ย)

Upload Anime
    บ้านไง........จะมีที่ไหนอีก
    กล่าวขอบคุณ
    2,075
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,076
    ข่าวร้อนจริงๆ
    ฮาๆ เรารักการอ่านอยู่แล้วอ่านช้ำได้ ^_^

:.Party Animal.:
    R.I.P. Mitchell Adam Lucker
    กล่าวขอบคุณ
    1,322
    ได้รับคำขอบคุณ: 432
    Blog Entries
    1
    อย่าไปสนใจว่าซ้ำหรือไม่เลย สนใจแค่ว่าเค้ามีน้ำใจมาลงให้ดีกว่านะ
    THIS IS SEMPITERNAL!

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    ข่าวซ้ำกันแต่วิธิการเขียนข่าวไม่เหมือนกัน ก็เหมือนกับอ่านหนังสือพิมพ์คนละฉบับอ่ะแหละครับ จะได้มีความรู้เพิ่มขึ้นไปอีกนิดหน่อย และที่สำคัญเผื่อไว้ให้บางคนที่ยังไม่เห็นได้อ่านไงครับ