ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 40

Game Series - ความสนุกของเกมส์ไม่มีวันจบสิ้น

Game Series

http://games.khonpaktai.com/

Page : Game Series ขอเป็นตัวแทนในการให้คำตอบดังกล่าวและเป็นจุดแลกเปลี่ยนความคิดเห็นระหว่างเกมส์เมอร์ด้วยกันเอง

facebook.com/TeenReviewz

หมายเหตุ : ตัวเพจอาจจะยังไม่ค่อยมีอะไรเพราะผมทำคนเดียวอาจมีร้างๆไปบ้างบางวัน แต่ทำด้วยใจครับ

ตอนนี้ปรับเปลี่ยนเว็บโฉมใหม่แล้ว เข้ามาเจอกันได้ที่ >>http://games.khonpaktai.com/
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ninjadvddei : 9th April 2013 เมื่อ 22:33

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 284
    ว้าวว ดันให้นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    283
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    ผมกดไลค์ เพจเลย เพราะไม่ค่อยรู้เรื่องเกมส์แต่ชอบเล่นเกมส์ ^^

กล่าวขอบคุณ
    1
    ครับผม ^^ ขอบคุณมากครับ

My Body.My Heart. :))
    กล่าวขอบคุณ
    691
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,193
    อะ ไลท์ให้ละ งืมๆ
    ]

.::< Freedom JKG FC >::.
    กล่าวขอบคุณ
    995
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,478
    น่าสนใจดีครับ เอาไป1ไลท์จากผมเลย
    CPU : AMD FX-6100 3.3 GHz / M/B : Gigabyte 970A-D3-R3 / VGA : ZOTAC Geforce GTX960 2GB / RAM : Hyper-X DDR3 1600 Kingston 8GB /

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ popsa00 อ่านกระทู้
    อะ ไลท์ให้ละ งืมๆ
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vee191 อ่านกระทู้
    น่าสนใจดีครับ เอาไป1ไลท์จากผมเลย
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    ดีมากเลย เอาอีก1ไลค์ไปจากผม ><

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ avengenboom1 อ่านกระทู้
    ดีมากเลย เอาอีก1ไลค์ไปจากผม ><
    ขอบคุณมากๆ ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาเป็นกำลังใจให้นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    ตอนแรกเห็นคำว่า found youกลายเป็น fu*k you งั้น

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DeKidZapper อ่านกระทู้
    ตอนแรกเห็นคำว่า found youกลายเป็น fu*k you งั้น
    ^^ พักสายมั่งก็ดีนะคับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    http://games.khonpaktai.com/22.DMC/DMC.html

ภาพเกมส์ DMC อย่างเต็มๆครับรวมถึง Review ด้วย ^^ อย่างชใเกมส์อื่นอีกมาที่นี่สิ >>>http://www.facebook.com/TeenReviewz

(-(-(-_-)-)-)
    กล่าวขอบคุณ
    13,727
    ได้รับคำขอบคุณ: 283
    Blog Entries
    4
    ชอบๆอะคับ น่าสนใจมาก
    CPU FX-8350 4.5 M/B GIGABYTE 990FXA-UD3 RAM DDR3 bus1866 16G VGA R9 270x HD 2T PSU 520W Seasonic S12II สเปคนี้ก็เทพพอแล้ว 55+

กล่าวขอบคุณ
    1
    อยากติดตามข่าวการ Reviewเกมส์ไหนอีก ที่นี่ขอต้อนรับ >> http://www.facebook.com/TeenReviewz
    Game Series - ความสนุกของเกมส์ ไม่มีวันจบสิ้น
    หรืออยากแวะชม Review แบบสดๆ เชิญมาดูที่ >> http://games.khonpaktai.com/ ในเครือเดียวกันของ Game Series
    ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่รู้สึกชอบกับเพจของผมนะครับ ^^ จะพยายามทำงานดีๆต่อไปครับ

สวัสดีเพื่อนๆนะครับครั้งนี้กลับมากันอย่างน่าตื่นเต้นน่ะเพราะสำหรับเกมส์นี้ก็เป็นเกมส์ที่
    ใครๆหลายคนรอมานานละ อยากรู้ว่าจะมีเนื้อข้างในขนาดไหนต้องดู Review ให้จบ
    เพราะสุดท้ายแล้ว กระแสที่เพื่อนๆบอกว่า "แย่จังเลยภาคนี้มันReboot" "ดันเต้ติดยาวะ"
    "ดันเต้ผมสีดำไม่คลาสสิคเลย" มันจะกลายเป็นแค่ความคิดก่อนได้เล่นจริง...

ในตอนท้ายเรื่องนั้น ดันเต้ได้พูดกับนางเอกว่า "ฉันไม่แน่ใจเลยว่าฉันเป็นใคร" แล้วนางเอกก็ตอบว่า "ฉันรู้ดีว่าเธอคือ
    ดันเต้ ไม่มากกว่านั้น ไม่น้อยกว่านั้น" ซึ่งเป็นบทสทนาก่อนจบที่เกิดขึ้นหลังจากดันเต้สู้กับเวอร์จิล ถามว่าทำไมบท
    สทนาถึงเป็นเช่นนั้น สิ่งที่ผมจะบอกต่อไปนี้คือคำตอบที่หลายคนข้องใจเกี่ยวกับภาคนี้ครับ..

ถ้าเพื่อนๆคือคนที่เล่น DMC มาตั้งแต่ภาค1หรือ3 สิ่งที่เราจะได้ยินคุ้นหูกันคือ Dante คือลูกของ Sparda ผู้ซึ่ง
    สร้างเส้นแบ่งระหว่างโลกมนุษย์และโลกปีศาจ แต่เมื่อได้สัมผัสกับ DMC ภาคนี้แล้วบอกเลยว่ามันเหมือนเรา
    กำลังดูหนัง Star War ซึ่งมันจะฉายเนื้อเรื่องย้อนหลังไปเรื่อยๆจนถึงจุดกำเนิดหรือหมายความว่าในภาคนี้เพื่อนๆ
    จะได้รู้จักตัวตนของ Dante อย่างเต็มรูปแบบ การเกิดลูกแฝดที่มาจากการทำผิดกฏระหว่างปีศาจและนางฟ้า
    การเติบโตของพี่น้องฝาแฝดที่ไม่เคยได้อยู่ด้วยกันจนต้องมาผจญภัยร่วมกัน และสร้อยคอที่ได้มาจากคุณแม่ Eva

การปูเนื้อเรื่องจากที่เราไม่รู้อะไรเลย เกิดมาเป็นไฟแค้นที่ต้องชำระให้แม่ของตนเอง ต่อสู้เพื่ออิสระของมนุษย์
    และเดินทางเพื่อค่อยๆรื้อฟื้นความทรงจำของตนเองเพื่อให้ได้คำตอบว่า "ฉันคือใคร?" รวมทั้งความรักที่ไม่คิดว่า
    จะมีให้กับมนุษย์ธรรมดาๆ จนกลายเป็นพลังให้สู้เพื่อการปกป้องแต่จะปกป้องจากอะไร? ระหว่างปีศาจที่อยาก
    ครองโลกกับปีศาจที่อยากควบคุมโลก โดยเชื่อมโยงไปถึงเหตุผลที่ว่าทำไม DanteและVergil ต้องสู้กัน...

มิตรภาพที่ตัดไม่ขาดของพี่น้องสายเลือดปีศาจจะทำให้เกิดบทสรุปแบบใด เหตุผลของภาคก่อนๆที่เล่นมาจะถูกสรุปอยู่ในสุดยอดเกมส์
    ซีรี่นี้ใน DMC : Devil May Cry ปีศาจอาจร้องไห้.....
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ninjadvddei : 24th February 2013 เมื่อ 22:36

My name by way is Dante!
    กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,368
    ^
    ^

ขอแย้งหน่อยที่คุณบอกว่ามันไปต่อกับภาค 3 นะ มันทำให้คนสับสนนะครับ ภาคนี้ไม่ได้ต่อกับภาคที่แล้วเลยซักนิด

เหตุผลก็อย่างที่คุณพิมพ์ไปแล้วนั่นแหละ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RlucksN อ่านกระทู้
    ^
    ^

ขอแย้งหน่อยที่คุณบอกว่ามันไปต่อกับภาค 3 นะ มันทำให้คนสับสนนะครับ ภาคนี้ไม่ได้ต่อกับภาคที่แล้วเลยซักนิด

เหตุผลก็อย่างที่คุณพิมพ์ไปแล้วนั่นแหละ
    ขอโทษครับ จริงๆก็ไม่ได้จะหมายความว่าอย่างนั้นหรอกครับ แค่จะสื่อว่าอะไรหลายๆอย่างที่เป็นคำถามในภาคก่อนๆ ในภาคนี้มันจะตอบเราหลายอย่างครับ
    แต่ถ้ามันจะทำให้คนอื่นสับสนผมยินดีแก้ไขครับ

ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ขอบคุณทุกๆคนนะครับ 150 คนแล้ว ^^"

กล่าวขอบคุณ
    1
    ช่วงนี้ งดอัพเดทสักระยะนะครับ ช่วงสอบขอเวลาอ่านหนังสือก่อน

กล่าวขอบคุณ
    1
    Game Update ครับ
    ตัว PC มาเรียบร้อยแล้วนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    Update : Review Vergil's Downfall
    http://games.khonpaktai.com/24.Vergi...lDawnFall.html

กล่าวขอบคุณ
    1

กล่าวขอบคุณ
    1
    Update : REMAKE WEBPAGE

Tags for this Thread