ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

(づ。◕‿‿◕。)づ
    www.jokergameth.com
    กล่าวขอบคุณ
    3,296
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,439
    Blog Entries
    3

<("""O""")> My Senter Read Cartoon By Jamemie (*^︹^*)

ไม่มีคนอ่านก็ไม่เป็นไร
    *เกมส์อยู่ด้านล่างครับ

*สนับสนุนการเสพสินค้าลิขสิทธิ์ห้ามนำไปหวังผลประโยชน์ทางการค้า
    ถ้าจะแจกจ่ายก็ขอให้แปะหน้าเครดิตด้วยครับและขอความกรุณาห้ามพิมพ์ชื่อเรื่องในกระทู้ด้วยนะครับ ^^
    ขอบคุณครับ

ตอน5มาแล้ว ตอน6รอก่อนครับ

หน้าตอนไหนเสียแจ้งผมได้ครับ ผมจะเช็คให้ครับ

ฟังเพลง

ขออนุญาตฝากขายหนังสือการ์ตูณครับ เรื่อง Bleach เทพมรณะ สนใจคลิ๊กเลยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jamebanjen : 10th March 2013 เมื่อ 10:24

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

จะเครียดทำไมก็ยิ้มเข้าไว้
    กล่าวขอบคุณ
    2,041
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,865
    เจิมให้ครับ การ์ตูนสนุกดีนะ ภาพสวยดีครับ
    รออ่านต่อละกัน

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,090
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,518
    รออ่านเหมือนกันมันส์มากๆ น่าติดตาม

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    เรื่องนี้ผมอ่านถึงเล่มที่ 12 เเล้วเป็นกาตูนที่สนุกมากเนื้อเรื่องสนุกดีพอมาอ่านเป็นภาพสีได้อารมณ์ไปอีกเเบบ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,090
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,518
    น้ำจิ้มแซ่บมาก

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Shall we?
    .::PiC POst::. .:: Main Forum ::.
    กล่าวขอบคุณ
    7,859
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,541
    มาเจิมให้ครับท่านรออ่านอยู่นะ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,321
    ได้รับคำขอบคุณ: 348
    ตอน 4 จงมาๆ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เชียงใหม่ All Zone
    กล่าวขอบคุณ
    1,828
    ได้รับคำขอบคุณ: 766
    เห็น ตูน แล้ว เจ๋งดี ครับ เจิมให้ +1

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,204
    Feng Shen Ji นี้ช่วยแปลด้วยได้ไหมอะครับ พอดีแฟนบอยมาตั้งแต่ภาคแรกๆ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

(づ。◕‿‿◕。)づ
    www.jokergameth.com
    กล่าวขอบคุณ
    3,296
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,439
    Blog Entries
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cableneo อ่านกระทู้
    Feng Shen Ji นี้ช่วยแปลด้วยได้ไหมอะครับ พอดีแฟนบอยมาตั้งแต่ภาคแรกๆ
    เรื่องโปรดของผมเหมือนกันครับ ผมติดตามอยู่เนื้อเรื่องสนุกมากๆเลย และผมก็คิดว่าจะแปลให้เพื่อนๆได้อ่านเหมือนกันครับ

เรปล่างเจอแบนไปละ สปอย สุดๆ อย่างเซ็ง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jamebanjen : 6th April 2013 เมื่อ 21:06

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,204
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jamebanjen อ่านกระทู้
    เรื่องโปรดของผมเหมือนกันครับ ผมติดตามอยู่เนื้อเรื่องสนุกมากๆเลย และผมก็คิดว่าจะแปลให้เพื่อนๆได้อ่านเหมือนกันครับ
    แอบไปอ่าน ภาค 2 กับภาค 3 สรุปว่า หลังๆ เนื้อเรื่องมันไม่เอาอ่าวมากครับ ตัวละครออกมาน้อยกว่าที่คิด แถมตัวละครที่เป็นปรปักษ์กับเผ่าเทพออกแนวแปลกๆ นึกว่า อวตาร จบภาค 2 ก็เริ่มไม่สนุกละ ผมคิดว่าสะสมถึงแค่ภาค 2 พอ ชื่อเรื่องมันเทพยุทธ์ สะบั้นฟ้า ท้าสวรรค์ แต่ภาค 3 มันสู้กับมนุษย์อะ ไม่เก่งเหมือนเทพ แถมพระเอก กากลงกว่าเดิมเยอะ ไอพวกที่เก่งกว่าเทพ ก็ทยอยโผล่ยังกะมด แต่เผ่าเทพไม่ได้โดนทำลายมั้ง แค่คนที่อยู่จุดสูงสุดให้พระเอก รวบรวมแผ่นดินให้เปนแผ่นเดียวแล้วเอาพระเอกคุ้มครอง

LAND OF GOD นี้แรกๆ สนุกดีแต่มันใช้คำพูดทางหลักของคำทำนายเยอะไป จนอ่านไม่รู้เรื่อง แถมหลังๆมันชักใส่รายละเอียดเยอะไป จนงง การ์ตูน พวกนี้แรกก็สนุกดี พอหลังๆ เริ่มหมดมุขมั้งอยากใส่ไรก้ใส่