ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Exclamation ิอยากได้ Ghot win8 และวิธีใช้ครับ เพราะเครื่ีองเสียบ่อย

ิอยากได้ Ghot win8 และวิธีใช้ครับ เพราะเครื่ีองเสียบ่อย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 159
    Windows 8 มัน Ghost ไม่ค่อยดีหรอกครับ !! เชื่อผม !! แนะนำลงเองดีกว่า ง่ายกว่า !!

Kingdom of Thailand.
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    ถั่วต้มเลยครับ...ผมเจอมาแล้ว ลงเองแบเพียวๆ ดีกว่าครับ ดีกว่ากันเยอะ
    Intel(R) Core(TM) i7-3770@3.4Ghz Cooler Master V6 GT ASUS P8P67 PRO Kington Hyper-X 12Gb DDR3 1600 HIS Radeon HD 6870 1GB DDR 5

กล่าวขอบคุณ
    237
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    ผมอีกคนคิดว่า ghost มันไม่ค่อยจะดีเท่าไหร่ ถึงจะไม่ต้องเสียเวลาลงโปรแกรมก็เถอะ
    แนะนำ ลง win เพียวๆ แล้วลง โปรแกรมทีชอบตามดีกว่า
    แล้วถ้าอยากได้ ghost จริงๆ มันทำเองได้นะ ลงโปรแกรมที่จำเป็น หรือเกมไรพวกนี้แล้วก็ ghost winตัวเอง จะได้ไม่ต้องไปหาโหลดตามเน็ต ได้โปรแกรมที่เราต้องการด้วย แนะนำทำเองเลย
    วิธีทำนั้นลองหาตามเน็ต พวกวิธีการ ghost หรือสำรองข้อมูลด้วย ghost ครับผม