ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

>>คนรากหญ้า<<
    กล่าวขอบคุณ
    4,413
    ได้รับคำขอบคุณ: 61,000

.: Battlefield 3 เผยข้อมูลแผนที่ใหม่ใน End Game DLC :.

.:Battlefield 3 เผยข้อมูลแผนที่ใหม่ใน End Game DLC :.

DICE เปิดเผยข้อมูลของเนื้อหาเสริมตัวล่าสุดที่จะได้เล่นกันในช่วงเดือนมีนาคมนี้ สำหรับเกม Battlefield 3 ที่มีชื่อว่า End Game จะมี 4 แผนที่ใหม่ พร้อมด้วยคอนเทนต์อื่นๆ รวมถึงจะมีโหมดการเล่น Air Superiority และ Capture the Flag ให้เล่นกัน

ผู้เล่นที่เป็นสมาชิกระดับพรีเมียมของเครื่อง PlayStation 3 จะเป็นกลุ่มที่ได้เล่นก่อนคนอื่น จากนั้นจะตามมาด้วยสมาชิกระดับพรีเมียมของเครื่อง Xbox 360 และสมาชิกระดับพรีเมียมของเครื่องคอมพิวเตอร์ ส่วนผู้เล่นธรรมดาจะได้เล่นทีหลังสุด

ทั้ง 4 แผนที่ใหม่รองรับการเล่นด้วยโหมด Capture the Flag , Air Superiority , Conquest , Rush , Squad Rush , Team Deathmatch , Squad Deathmatch โดยแผนที่ทั้ง 4 ได้แก่ Operation Riverside , Nebandan Flats , Kiasar Railroad , Sabalan Pipeline

Operation Riverside เป็นพื้นที่เขตโรงงานไฟฟ้าใกล้ภูเขา มีแม่น้ำเล็กๆ ไหลผ่าน เหมาะสำหรับการเข้าปฏิบัติการของกลุ่มทหารราบมากกว่ายานพาหนะขนาดใหญ่ เนื่องจากสภาพแวดล้อมมีจุดกำบังตัวหลายจุด ในขณะที่บรรดายานพาหนะขนาดใหญ่จะเคลื่อนที่ได้อย่างสะดวกแค่บริเวณพื้นถนน

Nebandan Flats เป็นพื้นที่โรงงานในทะเลทราย ภายนอกดูธรรมดาแต่แท้จริงแล้วซุกซ่อนอาวุธมากมายเอาไว้ ด้วยสภาพแวดล้อมซึ่งเป็นที่โล่ง ทำให้เหมาะแก่การใช้ยานพาหนะในการสู้รบ จุดสำหรับกำบังและซ่อนตัวตามธรรมชาตินั้นมีน้อย การเคลื่อนที่จำเป็นต้องทำด้วยความรวดเร็ว

Kiasar Railroad หน้าฉากนั้นคือเขตอุตสาหกรรมการค้าไม้ แต่แท้จริงแล้วพื้นที่แห่งนี้มีธุรกิจการขนส่งอาวุธเป็นหัวใจสำคัญ ด้วยสภาพแวดล้อมที่สูงต่ำไม่เท่ากัน ทำให้สามารถใช้ในการสร้างความได้เปรียบเหนือคู่ต่อสู้ได้ ทั้งในแง่ของการซ่อนตัวหรือปกปิดร่องรอยในการเข้าจู่โจม

Sabalan Pipeline โรงกลั่นน้ำมันในเขตพื้นที่ซึ่งปกคลุมไปด้วยหิมะ มีความสมดุลสำหรับการเล่นด้วยทหารราบและยานพาหนะ จุดศูนย์กลางของแผนที่แห่งนี้นับเป็นชัยภูมิสำคัญ ที่จะช่วยในการควบคุมเส้นทางไปสู่ฐานต่างๆ

ข้อมูลจาก
    CVG

อ้างอิงจาก manager

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 21 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    รอเล่นครับ

ชอบตลกเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    267
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    ตอนนี้เขาลดอีกแล้วคุ้มมาก ใครจะซื้อรีบจัดเลยเน้อ

กล่าวขอบคุณ
    389
    ได้รับคำขอบคุณ: 459
    ผมมี premium edition อยู่แล้ว ต้องซื้อใหม่ไหมอะ

IT'S GOOD FOR YOU
    เอ่อคือรู้แล้วจะมาข่มขืนผมหรอ T^T no abe
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ie37niceza อ่านกระทู้
    ผมมี premium edition อยู่แล้ว ต้องซื้อใหม่ไหมอะ
    ต้องซื้อครับ

นี่คุณซื้อ premium edition นี่คุณไม่รู้เลยใช่ไหมเนี่ยว่ามันทำอะไรได้ -*-

Metal Rock
    กล่าวขอบคุณ
    1,040
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,811
    Blog Entries
    1
    premium edition ใน Origin 900 กว่าเอง 5555. เดี๋ยวซื้อล่ะปกติไม่เคยคิดจะเล่นเกมนี้แต่พอมันลดอย่างนี้เดียวพี่จัดเลย (ตัวเกมปล่าว 299)

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ibanez อ่านกระทู้
    premium edition ใน Origin 900 กว่าเอง 5555. เดี๋ยวซื้อล่ะปกติไม่เคยคิดจะเล่นเกมนี้แต่พอมันลดอย่างนี้เดียวพี่จัดเลย (ตัวเกมปล่าว 299)
    แล้วสมมุติ คนมี ตัวเกมเปล่า แบบโหลดมาเล่นก่อนแล้วอะ จะต้องลบอันที่โหลดเถื่อนออกก่อนเปล่าคับ -*- หรือยังไงอะ ไม่เข้าไจ
    ส่องเวปนี้มา้เกือบ1ปี วันนี้เพิ่งมาสมัครเป็นสมาชิก 05/01/2012

BF4 > "Cpt-IIIusioN_TH"
    กล่าวขอบคุณ
    1,502
    ได้รับคำขอบคุณ: 222
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wuttichai อ่านกระทู้
    แล้วสมมุติ คนมี ตัวเกมเปล่า แบบโหลดมาเล่นก่อนแล้วอะ จะต้องลบอันที่โหลดเถื่อนออกก่อนเปล่าคับ -*- หรือยังไงอะ ไม่เข้าไจ
    ลบเถื่อนทิ้งไปเลยครับ เเล้วโหลดใหม่ มันจะโหลดไฟล์ที่สมบูรณ์ติดตั้งให้เราเอง

กล่าวขอบคุณ
    362
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ใจจริงอยากซื้อ299. แต่ผมไม่รุ้ว่าเล่นออนไลน์มันต่างกะคนซื้อPEยังไงบ้างอะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DOLLARS อ่านกระทู้
    ใจจริงอยากซื้อ299. แต่ผมไม่รุ้ว่าเล่นออนไลน์มันต่างกะคนซื้อPEยังไงบ้างอะครับ
    ธรรมดาก็เล่นได้แค่แมพกับโหมดธรรมดาครับถ้าซื้อ PEจะได้ตัวเสริมของเกมอีก5ตัวพร้อมสิทธิพิเศษอีกมากมายเช่นdog tagสีทองได้เล่นก่อนชาวบ้านพวกdlcใหม่ๆและก็กิจกรรมต่างๆในแต่ละเดือน