ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5,746
    ได้รับคำขอบคุณ: 572

ผมไม่รวย ผู้หญิงจะชอบไหม ?

ทั้งไม่หล่อ ไม่รวย บ้านก็จน รถก็ไม่มีขับ โทรศัพท์ก็เสีย ผู้หญิงจะชอบไหมครับ

และทำยังไงถึงผู้หญิงจะชอบ ต้องรอรวยเท่านั้นนะหรอ ??

ตอนนี้มหาลัยปี 1 นะครับ เห็นผญ ส่วนใหญ่ชอบแต่คนรวย คนมีรถ มีตังค์เลี้ยง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thizo : 20th February 2013 เมื่อ 16:50
    ♥ Las Vegas
    ♥ ตัวเอง พ่อแม่ และสังคม

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    ถ้าตอนเรียนอ่ะ ไม่รวยก็หาหญิงได้ อารมณ์มันมักจะเหนือกว่าเหตุผล

แต่ถ้าทำงานแล้วก็เป็นอีกฟิลนึง เหตุผลมาก่อน หายากอยู่ที่แบบว่าไม่มีปัญหากันเรื่องเงิน

No money No honey

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

WhitePony
    กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 871
    ไม่มีครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,568
    ความรักมันไม่ต้องดูที่ความรวย ความ จน หรือ หน้าตาดีไม่ดีหรอกคับ มันอยู่ที่ ใจ คับ

ก็เหมือนคนที่มีผู้หญิงสวยๆอะคับคนอิจฉา2-4ปี แต่เจอผู้หญิงดีๆมีแต่คนอิจฉาไปหลายปีเลยนะคับ

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 789
    ถ้าไม่มีสักอย่าง ก็ต้องขยัน ผู้หญิงจะชอบผู้ชายที่มีอนาคต

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Your beautiful is true
    Portland, Oregon
    กล่าวขอบคุณ
    2,117
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,803
    ผมรวย แต่ก็ไม่มีใครคบผมเป็นแฟน

Do it now.
    กล่าวขอบคุณ
    316
    ได้รับคำขอบคุณ: 260
    แล้วแต่ใจคนครับ !!!
    Do it now.Sometimes later become never.

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    มันสำคัญตอนที่เข้าไปจึบ หากคุณอวดว่าตัวเองรวย คุณต้องรวยตลอดไป วันไหนคุณตังหมด เขาจะมองตุแค่ ........ดีๆนีเองหละครัย
    ต้องเข้าใจนะว่าเขานะรักเราที่ ตัง หรือตัวเรา ผมเคยทุ่มสุดๆแต่วันหนึ่งคิดได้ว่าเราใช้ตังเก่งเกินไปนะ
    สนองตอบทุกความต้องการของเขา นี่เขารักที่ตัวเราหรืองเินกันแน่ เลยลองใจดูก็เลยรู้ครับเลยเลิกเลย
    ลองทำตัวไม่มีตังเข้าไปหาซิครับแล้วจะรู้ว่าเขารักเราที่อะไร
    ที่บอกนีไม่ได้หมายความว่า จนกรอบไปกินเที่ยวหารทุกอย่างนะ เอาปต่พอดีอย่าทุ่มเป็นพอครับ
    แล้วจะสบายใจคยกันไม่มีปัญหา
    โลกมันคงเท่าเดิม แต่มันน่าอยู่น้อยลง

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ก็จีบผู้หญิงที่รวยครับ เพราะเค้ามีพออยู่แล้ว ^^

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ผู้หญิงเค้าไม่ได้หน้าเงินทุกคนหรอก นะ ครับ!! เลิกความคิดแบบนี้ได้แล้ว สมัยนี้ไม่จำเป็นต้องหล่อและรวยก็หาแฟนได้ อย่างผมหนิหน้าอย่าง.......แต่แฟนผมน่ารักนะ(ไม่ได้อวด) สู้ๆครับ ^^
    LIVERPOOL FC

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,657
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nightbreak อ่านกระทู้
    ก็จีบผู้หญิงที่รวยครับ เพราะเค้ามีพออยู่แล้ว ^^
    55+ จริงครับ ต้องจีบรวยโครตด้วยนะ ที่แน่ๆเขามีพอแล้ว 555555+

จีบคนไม่รวย เขาก็หวังแต่พึ่งเราเป็นกระเป๋าตัง จีบคนรวยๆสิ เราไม่มีทางเป็นกระเป๋าตังแน่นอน
    "ชอบหันหลังกลับทุกครั้ง.. เมื่อตอนเวลาหันหลังหนีศัตรู"

เรปล่างเป็นเกย์
    ดวงจันทร์ เเต่โดนNASAปกปิด
    กล่าวขอบคุณ
    3,264
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,636
    เเล้วเเต่คนอะ เเต่ผมว่ามันต้องมีอะเเหละ

ปล.คอมเม้นต์1พูดถูกมาก ผมคิดประมาณนั้นเลย ตอนเรียนเรื่องเงินมันไม่ใช่ปัจจัยหลัก
    เเต่วัยที่เราต้องกินต้องใช้เงินของตัวเองอะ ปัจจัยด้านนี้มันจะมีความสำคัญขึ้นมา เพราะฉะนั้นผมว่าคนส่วนใหญ่ในวัยนี้น่าจะดูด้านปัจจัยมากกว่าหน้าตา

กันอินชาวปทุมธานี ?
    กล่าวขอบคุณ
    437
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,192
    Blog Entries
    5
    ผมไม่รวย ผู้หญิงจะชอบไหม ?

แค่เป็นผู้ชายก็มากเกินพอแล้วครับ

คุณคงเจอผู้หญิงที่ชอบคนรวยๆ หน้าตาดีๆ จนคิดว่าพวกหล่อนชอบคนรวยหรือหล่อ ผิด เธอชอบผู้ชายต่างหาก!
    แค่คุณมีความเป็นแมนพอที่จะทำให้เธอสนใจ มันก็ดึงดูดผู้หญิงมากมาย
    และถ้าคุณยิ่งเป็นคนมีความสามารถที่จะดูแลตัวเอง (มีความมั่งคงทางหน้าที่การงาน)
    มันก็เป็นอะไรที่บอกว่า คนนี้เหมาะที่จะเป็นพ่อของลูกเธอได้แล้ว

It's only after we've lost everything that we're free to do anything.

กล่าวขอบคุณ
    2,813
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    ไม่จริงหรอกครับ แต่ คุณมีดีหรือเปล่า ถ้ามีดีก็ดีแล้วทำต่อไป จริงๆแล้วผู้หญิงดีีดี เค้าไม่สนใจเรื่องวันนี้คุณรวยหรือจนหรอก เค้าสนใจว่าคุณเ็ป็นคนดี อารมณ์ดี ขยัน "ฉลาด" <<< สำคัญครับเราต้องฉลาด หน้าตาไม่ต้องดีมากแต่ไม่ถึงกับขี้เหล่ก็โอเคแล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    5,107
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ xxxlnwjung1 อ่านกระทู้
    ผมรวย แต่ก็ไม่มีใครคบผมเป็นแฟน
    ท่านชอบคบแต่กับหนุ่มๆละมั้งสาวๆเลยไม่สนใจ 5++

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,049
    1
    ไม่ต้องรวยก็ได้ครับ ขอแค่เร้าใจอะไรๆก็จะดีเอง สมัยนี้ผู้หญิงชอบเอาใจ ถ้ายิ่งเร้าใจ(คิดเอง) ยิ่งรักเลย
    PlaySteamer รับฝากซื้อหรือหาเกมส์ Steam Origin หรืออื่นๆสนใจคลิ๊ก >>>ที่นี่<<<

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

[ ค ว า ย พ ย า ย า ม ]
    กล่าวขอบคุณ
    183
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,003
    มันเป็นช่วงเวลาอะครับ เด็กๆผู้หญิงมักไมสนใจฐานะหลอกว่าจนหรือรวยขอแค่เท่ๆมีเสน่ห์แค่นี้ก็กรี๊ด พอเข้าช่วงมหาลัยจะรู้สึกได้เลยว่า พวกอ้วนๆหน้าตาเฮียๆดำๆ****มีัตัง พวก****คาบไปแดกหมดแหละครับ แต่คุณลองคิดดีๆว่า ผู้หญิงพวกนี้มันไม่ยั่งยืนหลอกครับ ซักวันเจอหล่อกว่าแต่รวยเท่ากัน หรือ รวยกว่าขี้เหร่เท่ากัน แค่นี้ก็ทำให้ผู้หญิงพวกนี้โลเลได้ละครับ และอีกอย่าง มันก็ขึ้นอยู่กับผู้หญิงที่คุณคบด้วยว่าเขาจิตใจเป็นยังไง ต่ำช้าสามาณยังไง ถ้าพวกเห็นแก่ตังต่อให้คุณหล่อแค่ไหน มันก็ไม่เอาคุณถ้าคุณจน แต่ถ้าคุณคนดีๆมันก็สามารถสร้างฐานะไปด้วยกันได้ครับ

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Otaku 
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 385
    ช่วงอายุ 25-30 ถ้าไม่ใช่คู่ที่คบกันมาตั้งแต่สมัยเรียน ก็จะมองว่าถ้าคุณไม่มีเงินหรือสินทรัพย์อะไรที่เป็นมูลค่า ก็คงยากครับที่จะมีแฟน (ประสบการณ์ตรงจากชีวิตผมเอง ตกงาน บ้านแตก เงินหมด แฟนทิ้งทันที แต่แอบไปส่องเฟชแฟนใหม่เค้ายอมรับเลยว่าหน้าตาแย่กว่าผมมาก แต่ฐานะดีก็เลยผ่าน)

"ในโลกของความเป็นจริงมันโหดร้ายยิ่งนัก"

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

มี2บ้านก็วันเว้นวัน
    กล่าวขอบคุณ
    435
    ได้รับคำขอบคุณ: 461
    ผมตอนแรกจน เหมือนกันไม่หล่อด้วยบ้านอยู่สลัมจนๆ แต่มีหญิง ตอนนี้มีบ้าน2หลัง รถ2คัน ไม่หญิงเลย

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

SNSD @ Joker
    กล่าวขอบคุณ
    1,716
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,098
    ถ้าผู้หญิงเลือกคุณที่ความรวยอย่าเอาเลย เพราะถ้าเราจนขึ้นมาเค้าจะทิ้งเราให้ตายซากอยู่คนเดียว

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบเธอไม่ชอบโพสต์
    9601 Wilshire Blvd. 3rd Floor Beverly Hills,US
    กล่าวขอบคุณ
    5,355
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,669
    ความรักที่แท้จริง คือรักที่ตัวเราที่เป็นเรา 3310ยังโทรหาiphone5ได้ แล้วเราจะจีบนางฟ้าไม่ได้หรือไร?

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,032
    2
    เอาจริงๆเลย ส่วนมากเนี่ยถ้าช่วงคบเป็นแฟนเอาสนุกสนาน เที่ยว เรียน กิน ไปวันๆ นี่เขาไม่ค่อยสนใจเรื่องฐานะหรอกครับ แต่พอโตเริ่มคิดแผนการชีวิต เริ่มคิดชีวิตแต่งงานช่วงนี้ล่ะงานหนักถ้าใครไม่มีเงินล่ะงานเข้าช่วงนี้ เพราะเป็นช่วงที่เป็นจุดเริ่มต้นชีวิตอีกด้านนึงเลย

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    439
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,081
    เอาน่า อยู่คนเดียวก็ดีอย่างนะ จะไปไหนมาไหนไม่ต้องบอก จะทำอะไรก็ได้ จะเอาเงินไปซื้อเกมมาเล่นไม่ต้องมีแฟมาบ่น ว่าเปลืองโน้นนี้นั้น
    PC---I5-4590/asrock H97M Pro4/RAM 16 GB/GTX 1060 3GB OC/HDD 1 TB/SSD 120 GB/Rx-630W
    NB---i3-5005U/RAM 8GB/920M 2GB/HDD 500 GB

36. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 290
    คนไม่สวยจะมาชอบคุณเอง

ผมก็เป็นอยู่ แบบคุณเป๊ะ เลย
    ThaiBiohazard เว็บสำหรับผู้ชอบเกม Resident Evil •My Facebook• E-mail tentae@hotmail.com
    รับปรึกษา จิตใจของวัยรุ่น อกหัก เบื่อ เซง จีบ แอบชอบ ออกเดท[ฉบับ ผู้ดี]

38. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นตุ๊ดครับ แค่กล้าเข้าไปคุยก็ได้ใจแล้ว

40. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: