ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I Love Movie
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,072

Arrow [PC-GAME] NEED FOR SPEED : MOST WANTED - LIMITED EDITION (REPACK|ENG|2012|2.38GB) ONE2UP DIRECTLINK

NEED FOR SPEED : MOST WANTED - LIMITED EDITION

VIDEO BY YOUTUBE

รายละเอียด , เนื้อเรื่อง

Genre: Racing
    Developer: Criterion Games
    Publisher: Electronic Arts
    Engine: Chameleon
    Official Game Site: Need for Speed: Most Wanted

EA จับเอา Need For Speed: Most Wanted ภาคเก่ามาสร้างแบบ Reboot ใหม่กันจริงๆ ตามที่ข่าวลือว่าไว้ก่อนหน้านี้ แต่ว่า Need For Speed: Most Wanted โฉมใหม่ที่ทำขึ้นใน
    ภาคนี้ ไม่ธรรมดาแบบภาคก่อนๆ เพราะทำเป็นแนวแบบ
    Open Worldให้คุณเลือกเล่นเกมได้อิสระมากขึ้น สามารถเลือกได้ว่าจะทำอะไรในเกม ขับรถไปตามเมืองแบบปกติ หรือจะแข่งรถกับคู่
    ปรับหรือจะเข้าแข่งในการแข่งรถใต้ดิน ก็สามารถเลือกทำได้ แต่อย่าลืมว่าพี่ตำรวจเค้าคอยจ้องเล่นงานพวกขาซิ่งอย่างเราๆอยู่ด้วย ต้องหนีเอาตัวรอดให้ได้

Need For Speed: Most Wanted โฉมใหม่นี้ สร้างขึ้นโดยทีมงาน Criterion Games (ทีมสร้าง Burnout) ซึ่งทำการเปลี่ยนแปลงเกมแข่งรถแบบเดิมๆ ให้มาเป็นแบบ Open World
    หรือแบบเกม GTA นั่นเองผู้เล่นจะต้องขับรถสำรวจไปยังตามจุดต่างๆของเมือง ทำความรู้จักกับตัวละคร เข้าเนื้อเรื่อง ทำ Event แข่งรถ เก็บเงินเพื่อซื้อรถใหม่ หรือแต่งรถ นอกจากนี้ในเมืองแบบ
    Open World ก็จะมีความลับต่างๆซ่อนอยู่มากมาย รอให้ผู้เล่นค้นหา อย่างทางลัดสำหรับหนีตำรวจ เนินกระโดดเหินเวลาเพื่อหนีตำรวจแบบในหนังฮอลลีวู้ด รวมถึงความลับอื่นๆมากมาย

สำหรับเกมส์ Need for Speed: Most Wanted ได้เปิดโอกาสให้ผู้เล่นขับรถเร่งความเร็วแบบไร้ขีดจำกัดด้วยพื้นที่แบบโลกเปิด ให้ผู้เล่นสำรวจเมืองผืนใหญ่และถูกไล่ล่าจากตำรวจ นอกจากนี้
    ยังมีเส้นทางที่แปลกๆและมีเส้นทางลัดเพื่อท้าทายต่อการแข่งและย่นเวลาเพื่อเข้าเส้นชัยให้ได้ และเกมส์นี้มันทำให้ผู้เล่นคิดถึงบรรยากาศเหมือนกับเกมส์ Burnout Paradise ด้วยที่สำคัญ
    เกมส์ Need for Speed: Most Wanted ยังมีระบบ Autolog ที่เป็นระบบ Social Network ในการชักชวนเพื่อนแข่งรถ, มีการจัดอันดับผู้เล่น และเก็บสถิติภายในเกมส์ทุกอย่างตั้งแต่ระยะเส้นทางและ
    ความเสียหายต่อการทำลายรถยนต์และรถตำรวจ

• Minimum System Requirements
    • Processor: 2 GHz Dual Core (Core 2 Duo 2.4 GHZ or Althon X2 2.7 GHz)
    • Memory: 2 GB
    • Graphics Card (AMD) : DirectX 10.1 compatible with 512 MB RAM (ATI RADEON 3000, 4000, 5000 OR 6000 series, with ATI RADEON 3870 or higher performance)
    • Graphics Card (NVIDIA) : DirectX 10.0 compatible with 512 MB RAM (NVIDIA GEFORCE 8, 9, 200, 300, 400 OR 500 or higher performance)
    • Sound card: DirectX compatible
    • Hard Disk Space: 20 GB
    • Recommended System Requirements
    • Processor: Quad-Core CPU
    • Memory: 4 GB
    • Graphics Card: DirectX 11 compatible with 1024 MB RAM (NVIDIA GEFORCE GTX 560 or ATI RADEON 6950)
    • Sound Card: DirectX compatible
    • Hard Disk Space: 20 GB
    วิธีการติดตั้งเกมส์
    1. โหลดไฟล์ให้ครบ 3 ไฟล์
    2. แตกไฟล์ใส่พาสเวิร์ด
    3. เมาท์อิมเมจไฟล์
    4. ลงเกมส์ตามปกติ
    5. เข้าเล่นที่หน้าเดสก์ท็อป
    ติดต่อพูดคุยที่นี่

กด ขอบคุณ ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดต่อไปนะครับ
    ไฟล์ทุกไฟล์มี Recovery Record 5 % นะครับสามารถซ่อมไฟล์ได้โดยการกด >ALT+R< นะครับ

DOWNLOAD

ควรเปลี่ยนชื่อไฟล์ด้วยนะครับเพื่อง่ายต่อการแตกไฟล์
    ตัวอย่าง Part01,Part02,Part03 เป็นต้น

Part 01 : Part 02 : Part 03

Password : www.sharegameclub.blogspot.com

คำยืนยันจากผู้ที่โหลด

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kongzaza อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100% ครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ synconize อ่านกระทู้
    ลงแล้วครับเล่นได้ 100% [Win 7 64bit]
    รูปตอนเริ่มแรกครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Golf29095 อ่านกระทู้
    ขอบคุณคร๊าบบบ เล่นได้ไม่มีปัญหาคับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tepmafia2 อ่านกระทู้
    มายืนยันว่าเครื่อง Win 8 เล่นได้ 100% ครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ krissada5001 อ่านกระทู้

ลงเล่นได้100% ครับ แต่ปุ่มกดไปทำไมมันไปอยู่ตัว A หว่าแล้วปุ่มกดถอยหลังก็หายทั้งที่ไม่ได้ไปปรับมันเลย
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PreciousTar : 17th April 2013 เมื่อ 22:02

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ขอดันหน่อยนะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    จะลองโหลดดูนะคับได้ไม่ได้จะมาบอก

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ therunzxx อ่านกระทู้
    จะลองโหลดดูนะคับได้ไม่ได้จะมาบอก
    ยินดีครับ

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 13

ลงเล่นได้100% ครับ แต่ปุ่มกดไปทำไมมันไปอยู่ตัว A หว่าแล้วปุ่มกดถอยหลังก็หายทั้งที่ไม่ได้ไปปรับมันเลย

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ krissada5001 อ่านกระทู้

ขอบคุณสำหรับรูปภาพยืนยันนะครับ ส่วนการปรับปุ่มบังคับควรไปปรับใน Option นะครับ เพราะว่าเกมส์มันตั้งมาแบบนั้นอยู่แล้ว เราต้องปรับใหม่ตามที่เราถนัดนะครับ

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 400
    มายืนยันว่าเครื่อง Win 8 เล่นได้ 100% ครับ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tepmafia2 อ่านกระทู้
    ขอบคุณสำหรับคำยืนยันนะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบจัยมากนะ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    พาสเวิดละครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    อ่อเห็นเเล้วครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบคุณคร๊าบบบ เล่นได้ไม่มีปัญหาคับ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Golf29095 อ่านกระทู้

.:|‘ΣING→L★STBLANK’|:.
    Bangkok.,Bangkae
    กล่าวขอบคุณ
    219
    ได้รับคำขอบคุณ: 248
    Blog Entries
    1
    พาส 3 โหลดไม่ขึ้นเบย ครับ
    .:llTHE BlUEll:.

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    แก้ไข ไฟล์ 1 และ 3 นะครับ เนื่องจากไฟล์โดนลบ ตอนนี้สามารถโหลดได้ปกติแล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 243
    รู้สึกว่าผมโหลดไปวันนี้ ครบ 3 พาสแต่แตกพาสไม่ได้ มันบอก Wrong Password อ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BerkaMoss อ่านกระทู้
    รู้สึกว่าผมโหลดไปวันนี้ ครบ 3 พาสแต่แตกพาสไม่ได้ มันบอก Wrong Password อ่ะครับ
    ลองพิมพ์ดูนะครับ ไม่มี http นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ดันหน่อยครับ

.::ชีวิตเป็นของเรา::.
    กล่าวขอบคุณ
    3,398
    ได้รับคำขอบคุณ: 777
    เล่นยากอ่ะครับ Y^Y
    We are anonymous We are legion

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    6,395
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    Blog Entries
    2

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ลงแล้วครับเล่นได้ 100% [Win 7 64bit]

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย synconize : 30th April 2013 เมื่อ 13:55

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    คือ.. พอเข้าเกมแล้วเกมมันก็ค้างตรงหน้าขาวๆ แล้วก็ not respound เลยอ่าคับ
    >< คือจะต้องแก้ยังไงเอ่ย หรือเพราะคอมผมไม่ไหวเอง 5555

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kongzaza อ่านกระทู้
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ synconize อ่านกระทู้

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ asd122 อ่านกระทู้
    คือ.. พอเข้าเกมแล้วเกมมันก็ค้างตรงหน้าขาวๆ แล้วก็ not respound เลยอ่าคับ
    >< คือจะต้องแก้ยังไงเอ่ย หรือเพราะคอมผมไม่ไหวเอง 5555
    ลอง Update Driver การ์ดจอดูนะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    72
    แล้วตัดเนื้อหาอะไรออกมั่งรึป่าวครับ ?

!! Monkey Man !!
    กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,328
    เล่นแล้ว กระตุก โคตร เบยครับ รอภาคใหม่ดีกว่า จุดธูป 3 ดอก ขอ อย่าให้ criterion ทำภาคต่อไป ให้ FrostBite ทำภาค ต่อไปเหมือน ภาค The Run ภาค THe Run แหล่มสุดแล้ว ชอบมาก บอกตรงๆ
    i7 5930k - Asuse Rampage V - RAM 32 GB - GTX 980 2way SLi - Corsair SSD 256 GB - WD Black 4 TB - Corsair AX860i - Corsair Air 540 Silver

Tags for this Thread