ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    376
    ได้รับคำขอบคุณ: 62

Red face เกี่ยวกับ assasin creed 3 ขอร้องละ

คือผมเสี่ยวกดท่าเป็นแต่ธรรมดา แล้วก็เค้าเต้อเฉย ๆ เคยเห็นในคลิป มันเอาปืนทหารจิ้มหลังแล้วก็ยิงคาที่ปืนยังทิ่มท้องอยุ่เลย

แล้วก็การหยิบอาวุธทหารมาฆ่าเงี้ยกดไรหรอครับ หรือใครมี ท่าอะไรสวย ๆ เทพ ก็เอามาแชให้ผมหน่อยนะครับ เผื่อคนที่เขาไม่รุ้ด้วย (บางทีผมอาจเสี่ยวอยุ่คนเดียวก็ได้เนาะ)

กล่าวขอบคุณ
    376
    ดันซักหน่อยนะครับ รีบมาก อยากเล่นท่าสวย ๆ แล้ว

.::< Freedom JKG FC >::.
    กล่าวขอบคุณ
    995
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,478
    ท่าเท่ๆ เจ๋งๆ มันจะออกมาตอนที่ ทหาร2คน จะตีเราพร้อมกันน่ะครับ ง่ายๆคือมันจะมีสัญลักษณ์สีแดงๆขึ้นบนหัวทหาร2คน เราก็กด E แล้วมันจะมีท่าเจ๋งๆ เท่ๆ ให้เราเห็นนะครับ
    CPU : AMD FX-6100 3.3 GHz / M/B : Gigabyte 970A-D3-R3 / VGA : ZOTAC Geforce GTX960 2GB / RAM : Hyper-X DDR3 1600 Kingston 8GB /

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    376
    ไม่ครับคืออันนั้นผมรู้แล้ว แต่มันมีอีกหลายแบบเลยอ่าครับ ที่ว่าสู้ ๆ อยู่หยิบอาวุธมันมาฆ่า อ่า คืออยากได้ความรุ้ตรงนั้นมากกว่านะครับ

.::< Freedom JKG FC >::.
    กล่าวขอบคุณ
    995
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,478
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maxluxwoo อ่านกระทู้
    ไม่ครับคืออันนั้นผมรู้แล้ว แต่มันมีอีกหลายแบบเลยอ่าครับ ที่ว่าสู้ ๆ อยู่หยิบอาวุธมันมาฆ่า อ่า คืออยากได้ความรุ้ตรงนั้นมากกว่านะครับ
    ขอดูคลิปที่ท่านว่าได้ไหมครับ
    CPU : AMD FX-6100 3.3 GHz / M/B : Gigabyte 970A-D3-R3 / VGA : ZOTAC Geforce GTX960 2GB / RAM : Hyper-X DDR3 1600 Kingston 8GB /

กล่าวขอบคุณ
    784
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,275
    กด e แล้ว กด q จะมีเคาน์เตอร์อีกชดนึงครับลองดู

กล่าวขอบคุณ
    376
    ผมจำไม่ได้แล้วอะครับเคยเปิดนานแล้ว แต่เคยเห็นจริง ๆ

กล่าวขอบคุณ
    376
    มีแค่กด e แล้ว กด q หรอครับ หรือว่ามีเทคนิคอะไรอย่างอื่นอีกมั้ยอยากได้เยอะครับ ขอโปร ๆ เกมนี้เข้ามาบอกหน่อยครับ

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    ตอนมันมีตัวแดงๆขึ้นหัว ให้กด E ครับ แล้วมันจะสโลว์ให้เรากดคลิกครับ แล้วถ้าเจออีกตัวคลิกๆ ไปเรื่อยๆจนกว่าจะเจอไอ่ขวาน อันนี้สำหรับทหารธรรมดา ส่วนไอ่เจ้าถือขวานนั้น ให้กด E เช่นกันแต่อย่าเพิ่งคลิกให้กดspace bar ครับแล้วค่อยคลิก (แต่ถ้ามันมีหัวสีแดงขึ้นก็กดเหมือนที่ผมสอนไปตอนต้นล่ะกัน)
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 71
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maxluxwoo อ่านกระทู้
    คือผมเสี่ยวกดท่าเป็นแต่ธรรมดา แล้วก็เค้าเต้อเฉย ๆ เคยเห็นในคลิป มันเอาปืนทหารจิ้มหลังแล้วก็ยิงคาที่ปืนยังทิ่มท้องอยุ่เลย

แล้วก็การหยิบอาวุธทหารมาฆ่าเงี้ยกดไรหรอครับ หรือใครมี ท่าอะไรสวย ๆ เทพ ก็เอามาแชให้ผมหน่อยนะครับ เผื่อคนที่เขาไม่รุ้ด้วย (บางทีผมอาจเสี่ยวอยุ่คนเดียวก็ได้เนาะ)
    ท่าปืนยาวนั้นนั้นกด คลิกซ้ายที่หลังทหาร และกดq คับ แต่ผมเล่นไปเรื่อยๆจนรู้ไปเองนะ ไม่ต้องรีบคับ หรือจะฆ่าหมีในทีเดียวคือยุบนหลังม้าแล้ววิ่งไปใกล้ๆหมีกดคลิกซ้าย ทีเดียวตาย

ท่าจะเสียบ/คนพร้อมกัน เข้าไปข้างหลังให้แสงมันขึ้นสองตัวอะคับค่อยกดคลิกซ้าย บนตึกก็เหมือนกันคับดูให้แสงมันขึ้นก่อน^^

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    376
    เอ่อเมื่อกี้ผมมีปัยหานิดหน่อยลงเกมใหม่ครับ แล้วผมกดให้มันออโต้อัพเดท 3 ครั้งจนมันเป็น 1.03 แล้วผมลง DLC อันใหม่ เสดแล้วก็ มานั่งงงว่าทำไม cpu ผมมันรัน 30 - 50 ตลอด งงมาก ไวรัสมันติดมากับออโต้อัพเดทรึปล่าวครับ
    นี่ผมเพิ่งล้างเครื่องเสดปกติดีมาก แล้วตอนแรกผมลองล้างไปแล้วครั้งเนิงครับ แล้วลองทำไมให้มันออโต้อัพเดท ก็เหมือนเดิม cpu รันขึ้นผิดหูผิดตา นี่เพิ่งล้างเครื่องเสดเลยมาขอคำแนะนำว่ามันเกิดจากอะไร แต่ผมว่าน่าจะมาจากออโต้อัพเดท

มีวิธีแก้ไขมั้ยครับ

กล่าวขอบคุณ
    376
    ดันครับ

กล่าวขอบคุณ
    376
    ขออนุญาติดันอีกทีครับ

กล่าวขอบคุณ
    376
    ไม่มีใครตอบผมเลย เซิ้ดในกูเกิ้ลก็ไม่มี

กล่าวขอบคุณ
    376
    ขอร้องละครับ ผู้รู้

Skyfall
    กล่าวขอบคุณ
    1,369
    ได้รับคำขอบคุณ: 551
    Blog Entries
    1
    กดEแล้วQครับ

อาวุทอืนก็ทำได้ ครับ ไอ้ที่hookทหารเข้ามาใกล้ๆก็ทำได้ครับ ลองทำดู

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    376
    เอ่อเมื่อกี้ผมมีปัยหานิดหน่อยลงเกมใหม่ครับ แล้วผมกดให้มันออโต้อัพเดท 3 ครั้งจนมันเป็น 1.03 แล้วผมลง DLC อันใหม่ เสดแล้วก็ มานั่งงงว่าทำไม cpu ผมมันรัน 30 - 50 ตลอด งงมาก ไวรัสมันติดมากับออโต้อัพเดทรึปล่าวครับ
    นี่ผมเพิ่งล้างเครื่องเสดปกติดีมาก แล้วตอนแรกผมลองล้างไปแล้วครั้งเนิงครับ แล้วลองทำไมให้มันออโต้อัพเดท ก็เหมือนเดิม cpu รันขึ้นผิดหูผิดตา นี่เพิ่งล้างเครื่องเสดเลยมาขอคำแนะนำว่ามันเกิดจากอะไร แต่ผมว่าน่าจะมาจากออโต้อัพเดท

กล่าวขอบคุณ
    784
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,275
    อย่าปั้มกระทู้ครับมันผิดกฏ

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    Blog Entries
    1
    บอกตรงๆนะครับ คลิปที่ท่านดูเนี่ยตัวอย่างเกมรึเปล่าถ้าใช่มันทำไม่ได้หรอกครับ มันไม่มีวิธีกดท่ามีแต่จังหวะ มันเป็นเกือบทุกภาค จังหวะรวมถึงตำแหน่งเรากับศัตรูรวมถึงอาวุธ ไม่มีวิธีกดครับ

แผ่นแท้รึเปล่าครับ ถ้าเป้นแผ่นแท้อัพเดทไปเถอะครับ ถ้าเถื่อนมันมีวิธีอยู่คับผม กดตรงฟันเฟืองตรงUplay Launcherแล้วเลือกที่Run in offlineอะไรนี่แหละ ลองดูครับผม ถ้าเป็นของแท้อัพไปเถอะครับผม เกมจะได้สเถียร
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    376
    เถื่อนครับ ถ้างั้นขอวิธีอัพแพทด้วยครับ ขอบคุณครับ