อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ amsorry อ่านกระทู้
พอดีว่าเป้นความผิดพลาดของผมเอง จ้า ลืมแก้ไขตอนแรกมีนะที่เล่น 3.5 ได้งะมันแตกไฟล์ไม่ได้เลยหาโหลดใหม่หรือแก้ไข แต่ไม่เป็นไรเดี่ยวผมหามาให้ 3.5 ใช่ป่ะ เครื่องคุณเล่นได้
ขอบคุณมากครับ รบกวนช่วยหามาให้ผมหน่อย เครื่องผมเป็น cfw 3.55 อ่ะครับ

อยากเล่นมากเลย รอมานานแล้ว จะซื้อเถื่อนของ XBOX360 เล่น เครื่องผมก็ไม่ใช่ RGH อีก T T

ช่วยหน่อยนะครับ ขอแบบ 3.55 ให้หน่อย อยากเล่นมากมาย