ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    531
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,161
    ผมไม่ได้จะบอกว่าฝ่ายที่ทำร้ายร่างกายไม่ผิดนะ

แต่สิ่งที่เห็นจากคลิปมันก็แค่ส่วนหนึ่ง เหตุการณ์ก่อนหน้านั้นอาจจะมีหาเรื่องเขม่นกันหรือยังไงก็ตาม ซึ่งเราไม่รู้หรอก ไม่มีใครถ่ายไว้
    แต่ถ้าหาเรื่องกัน เป็นผมก็ฉุน

สังคมก็อย่าเพิ่งเชื่อ อย่าเพิ่งรีบไปตัดสิน ในสิ่งที่มันยังเห็นไม่ชัด

ส่วนเรื่องทอม
    คนที่เป็นทอม อยากห้าว หาเรื่องแบบลูกผู้ชาย ถ้าจะแพ้ต้องแพ้อย่างลูกผู้ชาย ไม่ใช่ทำเป็นร้องไห้เหมือนผู้หญิง สังคมก็บ้าจี้ตาม สงสารยังกะผู้หญิง ผมว่ามันดูทุเรศ

Games Hub
    กล่าวขอบคุณ
    1,269
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,686
    Blog Entries
    1
    ทอม เอ่อที่จริงก็ผิดเช่นกัน ไปถอยรถตั้งแต่แรกคงไม่โดนเตะ
    บักชายใหญ่ มันก็ผิด การกระทำมันไม่ให้เกียรติอะไรเลย รู้ว่าโมโหไม่ควบคุมสติหน่อย
    แต่ดูทำ แล้วที่ยังไปผลักผู้หญิงอีก
    สำเนียงส่อภาษา กริยาส่อสกุล
    There is no Thank You and there is nothing right as long as we're downloading illegal games.

Games Hub
    กล่าวขอบคุณ
    1,269
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,686
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ babymaster อ่านกระทู้
    ผมว่าดูจากในคลิป ผู้ชายผิดมากกว่า คนที่เข้ามาห้ามโดนผู้ชายผลักด้วย
    นี่ละครับ ถ้าคนเราตกเป็นทาสของอารมณ์โกรธ ก็เปรียบดั่งนิวเคลียร์ ที่ยากจะหาสิ่งใดมาหยุด
    There is no Thank You and there is nothing right as long as we're downloading illegal games.

กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Spermz อ่านกระทู้
    สมัครใจทะเลาะวิวาทก็คือ ทะเลาะกันลงไม้ลงมือกันครับ

กฎหมายไม่มีบอกว่า ทะเลาะกันแล้วผู้ชายผิดฝ่ายเดียวนั่นคือทั้งสองฝ่ายต่าง ทะเลาะวิวาทและลงไม้ลงมือจนเจ็บตัวทั้งคู่

จะะทำให้ไม่เป้นคดีทำร้ายร่างกายครับ แต่เป็นทะเลาะวิวาทแทน

เอาจริงๆก็ผิดทั้งคู่นั่นละครับ

เพราะฝ่ายชายก็ผิดที่ลงไม้ลงมือ ส่วนฝ่ายทอมเองดูๆแล้วน่าจะเป็นคนขับรถย้นศรมาเอง แล้วอาจพูดยั่วยวนฝ่ายชาย เดินหนี แถมเป็นฝ่ายเอาโทรศัพท์พร้มหมัดชกหน้าฝ่ายชายก่อน (ดูจากในคลิป) ซึ่งคงจะโชคร้ายเจอคนโมโหร้ายอย่างที่ว่ามา
    ซึ่งฝ่ายชายก็บอกเองว่าจะเอาคลิปฉบับเต็มมาให้ดูซึ่งเราต้องรอดูกันต่อไปครับ
    แต่ที่guดูทอมมันเดินหนีแล้วชายผลักหัวแล้วต่อยซ้ำอีกสองหมัด ทอมเลยต้องสู้ป้องกันตัว gUไม่เห็นมันจะชกผู้ชายก่อนตรงไหนเลย ****แอนตี้ทอมป่าววะ ตามกระแสเกลียดทอมเกลียดกระเทย

พอทอมมีเรื่องเลยคิดว่ามันผิดทั้งๆที่ไม่ดูเหตุและผลเลย

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

So Nyeo Shi Dae
    Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    1,099
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,761
    ผู้ชายผิดเต็ม ๆ พอดูจากซอย คนที่สมควรจะถอยคือ Benz 100% เพราะทางตรงนั้นกว้างกว่ามาก
    [CPU]AMD FX Black Edition 8320 [RAM]HyperX DDR3 1600 16GB [MB] Gigabyte 970A-D3P [VGA]Sapphire R9 270X 2GB [PSU]Raidmax RX-730ss [SSD] Kingston 120GB [OS] Win 10 Pro x64

กล่าวขอบคุณ
    219
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    ผมว่านะถ้าฝ่ายชายยอมปล่อยวางแบบว่ามีความอดกลั้นมากกว่านี้เรื่องมันก็น่าจะเป็นสาวหล่อที่เป็นฝ่ายผิดครับ

กล่าวขอบคุณ
    219
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Lugi อ่านกระทู้
    แต่ที่guดูทอมมันเดินหนีแล้วชายผลักหัวแล้วต่อยซ้ำอีกสองหมัด ทอมเลยต้องสู้ป้องกันตัว gUไม่เห็นมันจะชกผู้ชายก่อนตรงไหนเลย ****แอนตี้ทอมป่าววะ ตามกระแสเกลียดทอมเกลียดกระเทย

พอทอมมีเรื่องเลยคิดว่ามันผิดทั้งๆที่ไม่ดูเหตุและผลเลย
    ผมก็เห็นที่สาวหล่อเขาเอาโทรศัพท์ตบหน้าอยู่นิดนึงนะอาจจะเป็นเพราะว่าฝ่ายชายตะคอกแล้วจะมาทำร้ายต่อก็เลยสวนไปเเบบ อัตโนมือ

เมืองฝนแปดแดดสี่
    กล่าวขอบคุณ
    787
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,947
    เพิ่งเคยได้ยินเหมือนกันสมัครใจทะเลาะวิวาทย์ แบบที่เด็กช่างตีกีนนี้ก็สมัครใจทะเลาะวิวาทย์นี่หว่า อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    528
    ได้รับคำขอบคุณ: 895
    ถ้าต่างคนต่างยอมกันสักนิดคงไม่มีปัญหานี้เกิดขึ้นผมเองดูคลิปไม่จบหลอกนะครับ ดูได้เพียง 1 นาทีเศษๆก็ปิดหละ ผมว่ามันค่อนข้างจะไร้สาระนะ ..

แต่ในใจลึกๆผมเองก็คิดว่า ฝ่าย ทอม สมควรที่จะโดนครับเพราะทอมสมัยนี้ไม่รู้เป็นอะไรชอบห้าวคิดว่าตนนั้นเทพเหมือนดาราในซี่รีย์เกาหลีหรือ ผมเองเคยมีคนรู้จักเป็นทอมคนนึงห้าวแบบนี้หละแล้วมันเองก็พอจะรู้ว่าผมเองเคยเป็นนักมวยมาก่อน อยู่ดีไม่ว่าดีมาท้าผมต่อย .. (แต่ใส่นวมนะ) ผมเองแรกๆก็ไม่อยากจะทำหลอกแต่มันดันทะลึ่งพูดนู้นพูดนี้ทำเป็นโชว์แฟนของมัน แล้วผมเองอะไรเสียได้แต่เสียเกียรติเนี้ยยอมตายดีเลยเลยจัดให้น้องเข้าไป .. แตกเย็บไป 3 เข็ม ขนาดใส่นวมนะ ผมก็ต่อยเต็มแรงผมอ่ะ 55+ ..
    I5 3570K 4.1Ghz/ASRock Z77 Pro4/kingston 8gb 1600/GTX670/Raidmax 730w/thermaltake black edition v3/ เท่ห์******ยย

Stephen Jerm
    กล่าวขอบคุณ
    1,456
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ haruhi002z อ่านกระทู้
    ผิดหมดอะคนถ่ายคลิปคนยื่นดูรู้ทั้ง รู้ว่ามันทำร้านร่างกายผู้หญิงไม่เข้าไปห้าม
    มันเป็นเรื่องปกติของสังคมไปแล้วครับต่างประเทศก็มีเห็นเยอะ
    ONE FOR ALL AND ALL FOR ONE

กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 237
    ที่ผมดูคลิปมารู้สึกว่า พื้นที่การถอยรถของคุณผู้ชายจะมากกว่านะครับ - -* หรือผมคิดไปเอง
    ฉันไม่ไช่เด็กนะย๊ะ!!!!

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,843
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,598
    ก็ว่ากันไปตามกฏหมาย

Flere210
    God's right seat
    กล่าวขอบคุณ
    682
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,217
    ที่จริงต่างคนต่างถอยก็จบครับ คุณทอม(รึเปล่า)มาอ้างว่า เก๋งฯมีช่องให้หลบซ้ายเลยไม่ถอยให้ไม่ได้หรอกครับ เพราะเท่าทีดูในคลิปช่องมันเท่าจิ๋มมด คงผ่านได้แค่มอไซต์แหละ
    God's Right Seat

๛Templar๛
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    ผู้ชาถอยเข้ามาหลบให้น่อยก็ได้ แค่นิดเดียว

กล่าวขอบคุณ
    319
    ได้รับคำขอบคุณ: 429
    ไปถอยรถ!!!

กล่าวขอบคุณ
    493
    ได้รับคำขอบคุณ: 201
    อคติกันจังกับทอมเนี่ย.. ส่วนตัวผมไม่ชอบหรอกทอม แต่ถ้าดูคลิปดีๆผมว่าผู้ชายยอมถอดรถให้นิดเดียว แค่นิดเดียวเองนะเรื่องก็จบแล้ว

ต่อยทอมผลักหัวผู้หญิงหมดแล้วศักดิ์ศรีลูกผู้ชาย... ส่วนเรื่องไทยมุ่งผมเขาไปดูตามเว็บหลายๆแหล่ง เห็นเขาบอกว่าคนแถวนั่นรู้ดีว่าไอ้เชี่-ตัวนั้นเป็นใครเลยไม่กล้าเข้าไปยุ่ง

กล่าวขอบคุณ
    344
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,328
    ทะเบียน "พพ 3444" เลขเด็ด

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    พวกเกลียดทอม สงสัยโดนแย่งเมียไปอะนะ

ดูกันยังคลิปอะ ผู้ชายถอยรถนิดเดียวก็ได้แล้ว รถทอมมันทางตรงยาว จะให้ถอยไปสุดเลยหรอไง

ขับรถกันเป็นรึยัง ไอ้พวกว่าทอมผิดอะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    บอกได้แค่ว่าผู้ชายผิดเห็นๆ ผมไม่เคยเกลียดใครทั้งนั้น ว่าไปตามผิดตามถูก
    แล้วที่บอกว่าทำไมทอมไม่ยอมไปถอยรถจะได้จบๆ ทำไมถึงต้องทำแบบนั้นด้วยครับลองคิดว่าเป็นคุณ ใครจะถอย
    กับแค่ถอยหลังออกมานิดเดียว กับถอยยาว บ้าไปแล้วชีวิต