ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบเมาเป็นชีวิตจิตใจ
    ทุกๆที่ที่มีสุรา
    กล่าวขอบคุณ
    2,314
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,461
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pondjudai อ่านกระทู้
    ผมเล่นจบแล้วคับ แต่ทำไมมันมีแค่ ep1 อ่ะคับ?
    ภาคต่อไปต้องรอครับ Ubisoft จะปล่อยทีละอันครับผม DLC E.P 2 จะมาเดือนหน้า
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cakenakub01 อ่านกระทู้
    อยากถามว่าคุณแซ็ค ว่า All DLC นี่มันอยูในเนื่อเรื่องใช้มั้ยครับ จะได้เล่นเลย ขอบคุณครับ
    ใช่ครับผมในเนื้อเรื่องหลักก็มี และDLC เสริมก็มีครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Tripplezaxx อ่านกระทู้
    ภาคต่อไปต้องรอครับ Ubisoft จะปล่อยทีละอันครับผม DLC E.P 2 จะมาเดือนหน้า
    ่อ่อๆ ขอบคุณคับ

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    Blog Entries
    5
    ตัวเกมของ ท่านไม่ต้องอัพเดชนิ คับลงปุัมมันก็เป็น เวอร์ชั่น v1.03 เลย

แล้วก็ลง DLC ได้ด้วย

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tenmza0 : 28th February 2013 เมื่อ 15:30

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    อัพ ขึ้นมา

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    137
    ได้รับคำขอบคุณ: 37

กด Setup แล้วขึ้นอย่างงี้ทำไงอะครับ โหลดมาสองรอบแล้วครับมีวิธีแก้ไหมครับผมรบกวนหน่อยครับ Harddisk เหลือเฟือครับ c+++ลงแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    5
    ของผมลงแล้วเล่นได้ตามปกติไม่มีปัญหาเลย ลองทำตามวิธีผมดู
    ทำมาสอนคนที่ลงไม่ได้น่ะครับ สำหรับคนที่ลงได้อย่าว่าผมเลยน่ะครับผมก็เสียใจเป็นน่ะครับ >.<
    1.ลบเกมส์เก่าให้หมดเลยนะครับ
    2.โหลดเกมส์ให้ครบ 7 พาท แล้วเปลี่ยนชื่อตามลำดับครับ เช่น a1 a2....a7(ถ้าอยากให้แน่ใจชัวร์ๆก็โหลดไปพาทนึงก่อนแล้วเปลี่ยนชื่อทำไปเรื่อยๆจะชัวร์กว่า)
    3.แตกไฟล์โดยใช่ zip ครับ(ใส่รหัสด้วย^^)
    4.พอแตกไฟล์เสร็จ ก็คลิกตัวSetup ทำตามขั้นตอน(พอตอนกำลังที่จะคลิกติ้ดตั้งอย่าลืมเปลี่ยนภาษาเป็น ENG ด้วยนะครับ)
    5.พอติดตั้งเสร็จก็เข้าเล่นเกมส์เลยครับ
    ของผมเป็น Win7 32 bin ไม่มีปัญหาเลยครับเล่นได้ 100%
    ถ้าเล่นได้หรือไม่ได้มาบอกผมด้วยน้าา จะได้ดีใจกับหนักใจต่อไป 55555555 ^^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pondjudai : 28th February 2013 เมื่อ 22:54

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,314
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tenmza0 อ่านกระทู้
    ตัวเกมของ ท่านไม่ต้องอัพเดชนิ คับลงปุัมมันก็เป็น เวอร์ชั่น v1.03 เลย

แล้วก็ลง DLC ได้ด้วย

ตัวเกมส์ที่ผมอัพมันไม่ต้องลงอัพเดทอะไรทั้งนั้นเพราะเขาทำมาให้เสร็จเรียบร้อยแล้ว ที่ผมอัพ DLC แยกเพราะเอาไว้ให้คนที่ต้องการเฉพาะ DLC อย่างเดียวครับ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Tripplezaxx อ่านกระทู้
    ตัวเกมส์ที่ผมอัพมันไม่ต้องลงอัพเดทอะไรทั้งนั้นเพราะเขาทำมาให้เสร็จเรียบร้อยแล้ว ที่ผมอัพ DLC แยกเพราะเอาไว้ให้คนที่ต้องการเฉพาะ DLC อย่างเดียวครับ
    ใช่แล้วคับ

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอโทษนะครับ คือ 7 Part เนี่ย เป็น DLC อย่า
    เดียวหรือป่าวครับ

กล่าวขอบคุณ
    691
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    คือผมมีตัวเต็มอยู่แล้วโหลดแต่ DLC ไปลงเลยได้มั๊ยครับ????

แล้วก็ถ้าสามารถลงได้ต้องทำยังไงครับ โหลดตัวอัพเดท 1.02 > 1.03 > ลง DLC ????

กล่าวขอบคุณ
    5
    ต้องมีหลักหรือเปล่าครับเกมหลัก

กล่าวขอบคุณ
    2,314
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ artqwq111 อ่านกระทู้
    ต้องมีหลักหรือเปล่าครับเกมหลัก
    ถ้าโหลดตัวรีแพ็คที่ผมอัพไว้ลงเกมส์เสร็จก็เข้าเล่นได้เลยครับเพราะตัวเกมส์ทำสำเร็จรูปไว้แล้ว
    ส่วน DLC ที่ผมอัพแยกไว้ ให้สำหรับคนที่ต้องการแค่ DLC อย่างเดียวครับผม

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    พาทที่ 6 เสียครับ แก้ให้หน่อยครับ อยากเล่นมาก

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    พาท6มันบอกให้ขอไฟล์ใหม่จากเจ้าของไฟล์อ่ะคับ

กล่าวขอบคุณ
    611
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    Part6 โดนลบแล้วครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,314
    ตอนนี้เช็คไฟล์แล้ว ไฟล์ถูกลบออกไปตอนที่เซิฟเวอร์ของ One2up มีปัญหานะครับ ยังไงก็ขออภัยด้วยครับ ผมยังไม่อัพใหม่ตอนนี้ครับ เพราะติดอัพเกมส์อย่างอื่นอยู่ครับ