ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,901
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,259

ผมจะซื้อเกมส์ Battlefield 3 ผ่าน Origin

ผมจะซื้อเกมส์ Battlefield 3 ผ่าน Origin แต่ไม่มีบัตรเครดิต (อายุเพิ่ง 13 ปี - -* ) เห็นใน origin มันลดราคาลงเยอะ ผมเลยอยากซื้อ Battlefield 3 แบบธรรมดาอะครับ สามารถซื้อทางอื่นไหมแบบไม่ต้องโอนเงิน
    เช่น บัตรทรู หรือว่ามีแผ่นแท้ราคาถูกขายที่ไหนบ้าง (ผมอยู่ชลบุรี ) อยากได้มากใครมีวิธีช่วยบอกทีครับ อยากเล่นมากเลย แถมโปรโมชั่นก็จะหมดวันแล้ว
    ไม่ได้เสพกราฟฟิคโดยกำเนิด ไม่ต้องเปิด "High" หมดก็เล่นได้
    เห็นรอยหยักแล้วไม่ดิ้นสิ้นใจตาย คนเรามีความสุขได้แค่พอเพียง

กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 71
    ซื้อทางอื่นไม่รู้เขาจะลดเหมือน Origin หรือป่าวลองหาดุคับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

それはそれ、これはこれ。
    Somewhere on Earth :D
    กล่าวขอบคุณ
    2,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,023
    หาร้านที่ไว้ใจได้ครับ ผมไม่ได้ซื้อจากใครเพราะผมซื้อเอง รอคนที่ซื้อตามร้านมาแปะลิ้งให้ครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,901
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chamx94 อ่านกระทู้
    ซื้อทางอื่นไม่รู้เขาจะลดเหมือน Origin หรือป่าวลองหาดุคับ
    ยังหาไม่เจอเลยที่เจอมีแต่ 700+ - -*
    ไม่ได้เสพกราฟฟิคโดยกำเนิด ไม่ต้องเปิด "High" หมดก็เล่นได้
    เห็นรอยหยักแล้วไม่ดิ้นสิ้นใจตาย คนเรามีความสุขได้แค่พอเพียง

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 932
    ลองเป็นซีดีคีย์แล้วมารีดีมไหมครับ ร้านนี้กำลังลดราคาอยู่ >> http://www.topzonekeyonline.com/Battlefield3_US

กล่าวขอบคุณ
    2,901
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gotdamit อ่านกระทู้
    ลองเป็นซีดีคีย์แล้วมารีดีมไหมครับ ร้านนี้กำลังลดราคาอยู่ >> http://www.topzonekeyonline.com/Battlefield3_US
    590 เลยหรอครับ ทรู T-T

แต่ผมซื้อแบบคีย์นะครับ ไม่ต้องแบบแผ่นก็ได้

Biomedical Engineering
    กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 135
    http://www.overclockzone.com/forums/...B9%89%E0%B8%AD

ร้านนี้ผมไม่เคยลองนะครับ แต่มีสมาชิกในบอร์ดแนะนำมาครับ
    - รณรงค์งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ที่ใช้ภาษาไทยไม่ถูกต้อง -
    - กรุณาตั้งกระทู้ให้ถูกหมวด เพื่อความง่ายในการตอบกระทู้ -
    * กรุณาอ่าน มารยาทและวิธีใช้บอร์ด เพื่อประโยชน์ของตัวท่านเอง *

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,901
    มีใครช่วยได้อีกไม๊ T-T

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    ไม่รู้ว่าพวก ขายจะ เพิ่มเงินให้เยอะทำไม กดมาโดยตรงแค่ 299
    โอนก็น่าจะ 320 ก็พอ ทรูก็คิดแค่ 350 น่าจะดี

อย่างนี้ มันก็ไม่ต่างอะไรกับซื้อเกมส์ มือ 2 เลย . .
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

~Sleeping With Sirens~
    กล่าวขอบคุณ
    2,038
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,014
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gudjung007zaza อ่านกระทู้
    ผมจะซื้อเกมส์ Battlefield 3 ผ่าน Origin แต่ไม่มีบัตรเครดิต (อายุเพิ่ง 13 ปี - -* ) เห็นใน origin มันลดราคาลงเยอะ ผมเลยอยากซื้อ Battlefield 3 แบบธรรมดาอะครับ สามารถซื้อทางอื่นไหมแบบไม่ต้องโอนเงิน
    เช่น บัตรทรู หรือว่ามีแผ่นแท้ราคาถูกขายที่ไหนบ้าง (ผมอยู่ชลบุรี ) อยากได้มากใครมีวิธีช่วยบอกทีครับ อยากเล่นมากเลย แถมโปรโมชั่นก็จะหมดวันแล้ว
    ขอพ่อซื้อเลยครับ ผมก็ทำงี้แหละ

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ddc[TH] อ่านกระทู้
    ขอพ่อซื้อเลยครับ ผมก็ทำงี้แหละ
    ผมว่า ให้ดีอย่าเสี่ยงดีกว่า เปิดบัญชีใหม่เองดีกว่า อย่าเอาบัญชีหลักๆไปเสี่ยงดีกว่า

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    822
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,946
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 482566789 อ่านกระทู้
    ผมว่า ให้ดีอย่าเสี่ยงดีกว่า เปิดบัญชีใหม่เองดีกว่า อย่าเอาบัญชีหลักๆไปเสี่ยงดีกว่า
    เสี่ยงอะไรครับ ...

Thrash Till Death!
    กล่าวขอบคุณ
    446
    ได้รับคำขอบคุณ: 729
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 482566789 อ่านกระทู้
    Da Fuqqq?.......

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    ใน OCZ มีอยู่น่ะ 400True แหน่ะ -..-

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ใช้บัตรdebitของกรุงเทพซื้อมามะวาน 299 ซื้อกะร้านพวกนี้ไม่ไหว originลด ร้านไม่ลดเลย

รับฝากซื้อเกมส์ Steam ราคาถูก
    กล่าวขอบคุณ
    653
    ได้รับคำขอบคุณ: 505
    Blog Entries
    1
    ไปร้านนี้เถอะคับ BF3 คีย์ลดอยู่ [โอน] 399฿ [ทรู] 450฿ คีย์จาก Amazon
    ถ้ายังไงก็ลองชมดูก่อนก็ได้ อิอิ