ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,016
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    ลองดูนี่สิ http://adf.ly/JmLiT

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    553
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    Blog Entries
    1
    ปิดกระทู้ ไปเลยดีไหมจะได้ไม่ต้องเป็นภาระของลูกหลานน ฮ่าๆ พวกโลก สวย ทั้งหลายย ว่าคนอื่นระวังเข้าตัวเองนะจ๊ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sand0007 : 25th February 2013 เมื่อ 15:19

รู้สึกสติตัวเองไม่เต็ม
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 480
    ดูคนกัดกันเองก็สนุกไปอีกแบบเนอะ~

' va|kyrie...'
    กล่าวขอบคุณ
    642
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,253
    3
    สำหรับผมสนับสนุนทั้งแท้ และ เถื่อน ครับ แค่กด Skip Add รอ 5 วิ ไม่ตายหรอก . จะบ่นอะไรกันนักหนา

คุณไม่โหลด คุณไม่กดมันก็เรื่องของคุณอันนี้ไม่เกี่ยวที่ว่าผิดหรือไม่ผิดหรอกครับ ผมว่ามันเกี่ยวที่นิสัยและจิตใจคนมากกว่า ว่าจะเห็นแก่ได้ เห็นแก่ตัว กันขนาดไหน

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

We Are "Team"
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,484
    3
    ถ้าจะให้โหลดก็ไม่ต้องครอบลิ้งค์สิหากินกับของเถื่อนทำไม
    ผมยังอัพไม่ครอบลิ้งค์เลย
    ก็เข้าใจว่าต้องหาเงินเติม VIP ต่อ
    ครอบเเค่พาสเวิร์ดก็ได้เเล้ว กะเอารวยหรือไง

ปล. เดี๋ยวอันนี้บินชัวร์
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sssss1 : 25th February 2013 เมื่อ 15:33

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,762
    คิดว่าคงไม่มีใครทันสังเกต จริงๆแล้วกระทู้นี้ผิดหมวดครับ

มันต้องอยู่หมวด Software เพราะว่ามันไม่เกี่ยวกับเกมเลย

Software
    โปรแกรมคอมพิวเตอร์ที่น่าสนใจ
    PC Game - Download
    Download เกมคอมพิวเตอร์ เท่านั้น !! (ผิดหมวดลบทันที)
    ปล.ของแบบนี้ขึ้นอยู่กับคน แต่ละคนก็ต่างความคิด ต่อให้เถียงกันก็ไม่จบไม่สิ้นหรอกครับ

กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 314
    ผมไม่รู้ ผมโหลดแต่บิท ไม่ต้องมา skip ให้เสียเวลา ทีเดียวจบ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    มันก็เหมือนกับการแจกพรีเมียมสำหรับโหลดด้วยความเร็วสูงของเว็บที่เสียตังและการแจกคีต่างๆและการแคกเกมต่างๆ ถ้ามันผิดหมวดก็ให้พิจารณาเอาเอง
    และที่สำคัญโปรแกรมเป็นแค่ส่วนหนึ่งที่ใช้ในวิธีซึ่งถ้าไม่มีการใช้ร่วมกันกับอีกโปรแกรม กระบวนการดังกล่าวก็ไม่เสร็จสมบรู

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 857
    คนที่แอนตี้คนอัพครอบลิงค์ก็ "อย่าไปโหลด" ดิครับ

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    บางครั้งบางเวลา เด็กๆที่เก็บเงินซื้อเกมแท้
    จะโดนผู้ใหญ่ที่คิดว่าตัวเองจิตสำนึกดีดุด่าเพราะเห้นว่าเกมมันไร้สาระไปเสียเงินซื้อนี่ก้บ้าแล้ว
    ทำให้เด็กๆหลายคนอดนะ มันไม่ได้อยุที่คนเล่นเอง อย่างเดวนะที่จะไม่ซื้อหนะ
    ปล ประโยคบรรทัดที่สองมันออกมาจากปากผู้ใหญ่คนนึงที่ผมรู้จัก หนับหนุนให้เด็กสูบเกมอย่างเดียว
    พเราะเหตุผลที่ว่าให้เอาเงินไปซื้อหวยดีกว่าซื้อเกม แหมะเจริญหละประเทศไทย
    ผมคือ Prototype fever!!!!!

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    178
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    เหอะๆ ไม่เห็นจำเป้นต้องใช่เลยโปรแกรม เดวนี้ ถ้ามี Monkey (ปลั๊กอินใช่ Script ของ usescript) แล้วใช้ นี้ http://userscripts.org/scripts/show/118033 กดทีละลิ้ง

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    ดราม่ามาแว้วครับ ^ ^

ฝันซะไกล ไปไม่ถึง
    กล่าวขอบคุณ
    350
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,272
    คนอัพโหลดเอาเกมมาให้โหลดแล้วครอบลิ้งค์

คนทำเกม ---> ไม่ได้ตัง
    คนเอาเกมมาอัพให้โหลดแล้วครอบลิ้งค์ --- ได้ตัง

บางทีผมก็สงสัยเหมือนกันว่าใครกันแน่ที่เห็นแก่ตัว = ="

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    คนอัพจะยังไงก็ช่างหัวมันดิครับ ยังไงก็เกมเถื่อนอยู่เเล้ว โหลดก็โหลดฟรี ถ้ามีทางเลือกที่ดีกว่ายังไงผมก็ไม่สนอยู่เเล้วสดวกซะอย่างไม่ต้องคอยมากด Skip
    มันก็ไม่ได้เสียเวลาอะไร เเต่พอดีว่าขี้เกียจ ส่วนใครอยากกดก็กดไปเด้เเต่ผมขี้เกียจกด - -

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,667
    1
    ในเฟสกระทู้นี้เริ่มมีประเด็น มันก็สมควรจริงๆ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 1

Arrow

เลิกดราม่าเถอะคับได้ไม่เป็นภาระของลูกหลาน อีกอย่างใครจะยังไง ใครชอบอะไร ก็ทำไปเถอะคับอย่ามาว่ากันเลย
    ผมโหลดเกมจากเว็บนี้ประจำ คุณจะทำลายเว้บที่ผมรักไม่ได้หรอก

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เจ้าของกระทู้เป็นโรบินฮูดฮะ

Captain Teemo, On Duty!
    กล่าวขอบคุณ
    171
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    https://www.facebook.com/photo.php?f...type=1&theater

เย่ๆ JKG ดังแล้วๆ

กระทู้นี้น่าขำมาก ประมาณว่ามีคนมาสอนการใช้โปรแกรมโหลดไฟล์เกมเถื่อน ที่คนในเว็บ jokergame อัพไว้แบบครอบลิงค์ทำเงิน หมายถึง ถ้ามีคนกดโหลดไฟล์ตัวนั้นคนที่อัพไฟล์เกมเถื่อนจะได้ค่าโฆษณา
    พูดง่ายๆว่าเอาเกมเถื่อนมาแจก ทำให้ผู้พัฒนาเกมไม่มีรายได้แล้วยังมีหน้าหาเงินเข้ากระเป๋าตัวเองอีกนั่นแหละ พอ จขกท สอนวิธีใช้โปรแกรมโหลดไฟล์แบบข้ามลิงค์ครอบทำเงินเสร็จ ก็มีคนออกมาโวยว่า***ทำงี้ได้ไง ไม่เห็นใจคนอัพเกม (เถื่อน) ให้พวกเราโหลดกันมั่งเลยหรา ถ้าพวกเขาไม่มีรายได้แล้วอีกหน่อยใครจะโหลดเกม (เถื่อน)ให้พวกเราเล่นอีกล่ะ คิดว่าคนอัพเกมเถื่อนเขาไม่ต้องจ่ายค่าไฟในการใช้คอมพ์อัพโหลดเกมเถื่อนมั่งรึไงไอ้คนเห็นแก่ตัว

แหม่ พูดได้คำเดียวว่าจิตสำนึกของเด็กนรกเหล่านี้มันเน่าหนอนไปเรียบร้อยแล้วนะครัฟ

Credit คำพูด จ่า พิชิต

23. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    734
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    ไอ้พวกอัพโหลดเกมเถื่อนก็แย่พอละ ยังไปสนับสนุนกันอีก

ปล.อัพโหลดเด้อบางคนก็ไม่ครอบลิ๊งก็มี เช่นคุณ JEIXB อันนี้ผมก็อยากกล่าวขอบคุณให้นะ แต่ยังไงก็แนะนำให้แท้อะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bossjibjib : 25th February 2013 เมื่อ 21:02

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    223
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    มาม่า มากมาย

กล่าวขอบคุณ
    266
    ได้รับคำขอบคุณ: 591
    ดราม่า จงบังเกิด เห้ออออไม่ได้โพสมานานมากละ
    เทพศิรินทร์ นนทบุรี
    ลูกแม่รำเพย

Lie To Me
    กล่าวขอบคุณ
    1,573
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,610
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sssss1 อ่านกระทู้
    ถ้าจะให้โหลดก็ไม่ต้องครอบลิ้งค์สิหากินกับของเถื่อนทำไม
    ผมยังอัพไม่ครอบลิ้งค์เลย
    ก็เข้าใจว่าต้องหาเงินเติม VIP ต่อ
    ครอบเเค่พาสเวิร์ดก็ได้เเล้ว กะเอารวยหรือไง

ปล. เดี๋ยวอันนี้บินชัวร์
    จะยืนรอที่ฐานปล่อยยานนะ (ถึงโลกพระจันทร์แน่นอน!!)

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    ผมว่าใน JKG คนที่อัพเกมแล้วไม่หวังสิ่งตอบแทนคงมีคนเดียวคือ JEIXB แหงๆ(แต่หากมีคนอื่นอีกก็ขออภัย) ลิ้งเขาไม่เคยครอบเลยอะ

ผิดกับคนบางกลุ่มทำมาเป้นใจบุญอัพเกมให้คนอื่น แต่ก็หวังสิ่งตอบแทน

คนที่บอกว่านักอัพเกมสมควรได้สิ่งตอบแทน แล้วคนที่ทำเกมไม่สมควรได้รับสิ่งตอบแทนเหรอ

ดูตัวอย่าง THQ ซะ หากเป้นอย่างนี้ต่อไปสักวันจะไม่มีเกมให้เล่น กะอีแค่นักอัพไม่มีมันไม่ตายหรอก

เว็บนอกก็มีให้โหลดเพียงแค่พิมพ์ซื่อเกมใน google ก็เจอแล้ว มีแต่พวกปัญญาอ่อนไม่หัดแสวงหาด้วยตนเอง

พอสิ่งที่ตนเองทำแบบมักง่ายจะหายไปก็มางอแง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย นักเล่นเกม : 25th February 2013 เมื่อ 21:01

30. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    โหลดเถื่อนแล้ว โปรแกรมที่ใช้โหลดก็เถื่อน เถื่อนแล้วเถื่อนอีก

แถวนี้****เถื่อน บอกตรงๆนะ ถ้าไม่แน่จริงอยู่ไม่ได้

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0