ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

SNSD LIKE THIS !!
    กล่าวขอบคุณ
    1,407
    ได้รับคำขอบคุณ: 284

ขอคำแนะนำหน่อยครับ

อยากจะบอกรักเพื่อน เพื่อนคนนี้เรียนด้วยกันมา 2 ปีแล้ว

ตอนนี้เค้าก็อาจจะรู้บ้างแล้วว่าผมชอบเค้า เพราะเพื่อนมันแซวตลอดตอนมีโอกาส(เพื่อนมันช่วย)

ควรจะบอกยังไงดีครับเนี่ย ตอนนี้อายุ 15 ครับ ม.3

EDIT : ตอนนี้เพื่อนคนนี้ก็ไม่ค่อยพูดกับผมแล้วตั้งแต่รู้ว่าผมชอบเค้า จะพูดด้วยตอนที่มีอะไรให้ผมทำ

เค้าเกลียดผมรึปล่าวอ่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย maximaz : 30th August 2011 เมื่อ 20:11

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 399
    บอกไปเลย ตอนผมอยู่ ม.3 ผมก็เคยบอกรักเขา และขอเป็็นแฟนทั้งที่เพิ่งรู้จักกันแค่ไม่ถึง 2 เดือนด้วยซ้ำ ผมถือว่ายิ่งบอกช้าเขายิ่งรู้จักเรามากขึ้น และจะทำให้เราดูไม่น่าค้นหา 5555

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,407
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ civilzaza อ่านกระทู้
    บอกไปเลย ตอนผมอยู่ ม.3 ผมก็เคยบอกรักเขา และขอเป็็นแฟนทั้งที่เพิ่งรู้จักกันแค่ไม่ถึง 2 เดือนด้วยซ้ำ ผมถือว่ายิ่งบอกช้าเขายิ่งรู้จักเรามากขึ้น และจะทำให้เราดูไม่น่าค้นหา 5555
    ผมก็บอกไปแล้วล่ะครับแต่ไม่ได้พูดด้วยปาก เพราะตอนเจอกันมันต่างคนต่างละสายตากันอ่ะครับ วันนึงทั้งวันไม่ได้พูดกันสักประโยคเลยเขินๆน่ะครับ

แต่ผมก็บอกไปตรงๆแล้วเขาก็ไม่เชื่อก็ยังทำเฉย มันยังไงอ่ะครับ

~ A Little Bitz ~
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 486
    ถ้าบอกไปแล้วเค้าห่าง ๆ ไปไม่ค่อยคุยกันบ่อยๆเหมือนก่อน แปลว่าเค้าไม่ได้คิดแบบเราน่ะครับ

ผมก็เคยเจอสถานการณ์นี้เช่นกัน TT'

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    ม3 คือ
    ผมก็เคยคิดแบบ จขกท นะ จริงๆ
    แต่ผมเคยมีแฟนตอน ม2 ถึง ม6
    ตอนผมขึ้นปี 1 เราก็แยกกัน แล้วผมก็รู้ว่าเธอมีแฟนใหม่แล้ว
    พอผมขึ้นปี2 (ปจุบัน) ตอนนี้ผมก็มีแฟนใหม่แล้วนะ

เลยอยากว่าจะแนะนำ ให้คบแค่เพื่อนสนิดกันไปก่อน พอขึ้นปี 1 ก็จะเจอคนดีๆ เอง
    เอาจริงๆ นะ เมื่อก่อนผมรีบมีแฟนไปหน่อย แต่พอโตมาความคิดก็เปลี่ยน เชื่อผมเถอะ
    สังคมตอนนี้ ถ้าก้าวเข้าสู่ ชีวิตมหาลัยเมื่อไร ทุกๆอย่างก็จะเปลี่ยน จริงๆ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,407
    ขอบคุณมากนะครับสำหรับหลายๆความเห็น

กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 191
    รู้สึกว่าจะคล้ายๆ เพื่อนผมนะเนี่ย