ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    165
    ได้รับคำขอบคุณ: 432

สงสัยเรื่อง ipod

พอดีว่าลองไปเดินสำรวจ ipod gen 5 ที่MBK มาเห็นร้านเค้าบอกว่าลงแอปแท้แบบเหมา 500 บาทนี้แท้จริงป่ะครับ

เห็นหลายคนบอกแท้หลายคนบอกไม่แท้

แล้วถ้าเราโหลดแอปโดยใช้App ID คนอื่นมาโหลด พอเปลี่ยนเป็นของเรามันจะเป็นไรไหมครับ

ปล.ไม่เคยใช้ของappleเลยง่ะ

Forward Thinking
    กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 590
    ถ้าคุณ ฉลาดพอ .. ผมแนะนำว่า

โหลดเองดีกว่า ด้วย ฟรีApp ไม่ใช่ App ฟรี แต่ หาApp ที่ลดราคา หรือ ทำให้ฟรีเพราะกิจกรรม

ผมโหลดมาแล้ว อินฟินิตี้เบลด 1 2 ของแท้ id ตัวเอง โหลดฟรีเพราะมันแจก

500 บาท App แท้ ผมไม่เถียง แต่ พอมีอัพเดท คุณอัพเดทไม่ได้เพราะ ไม่มี Apple ID หรือถ้าไป restore App หายหมด ก็กู้คืนไม่ได้ แล้วถามจริง 500 นะ เกมอะไร เล่นหมดไหม

ผมเสียไปค่า App รวมๆ 300 ตอนนี้ยังเล่นเกมนั้นอยู่เลย บางเกมซื้อมาไม่ได้เล่นด้วยซื้อมาเพราะลดราคาจาก 6.99 เหลือ 0.99 ..

แต่ถ้าไม่ใส่ใจใดๆ 500 บาทไปเลยครับ แล้วจะรู้เอง

ปล. ถ้าซื้อ หรือ โหลดมาแล้ว ขอแค่มี ID เราอยู่ จะลบโหลดๆ กี่เครื่องกี่ครั้งก็ได้ แต่หาก 500 บาท ลบไปโหลดมาอีกตั้งไปที่ร้าน และเสียเงินให้มันอีกนะครับ ..

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,218
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ingkung อ่านกระทู้
    ถ้าคุณ ฉลาดพอ .. ผมแนะนำว่า

โหลดเองดีกว่า ด้วย ฟรีApp ไม่ใช่ App ฟรี แต่ หาApp ที่ลดราคา หรือ ทำให้ฟรีเพราะกิจกรรม

ผมโหลดมาแล้ว อินฟินิตี้เบลด 1 2 ของแท้ id ตัวเอง โหลดฟรีเพราะมันแจก

500 บาท App แท้ ผมไม่เถียง แต่ พอมีอัพเดท คุณอัพเดทไม่ได้เพราะ ไม่มี Apple ID หรือถ้าไป restore App หายหมด ก็กู้คืนไม่ได้ แล้วถามจริง 500 นะ เกมอะไร เล่นหมดไหม

ผมเสียไปค่า App รวมๆ 300 ตอนนี้ยังเล่นเกมนั้นอยู่เลย บางเกมซื้อมาไม่ได้เล่นด้วยซื้อมาเพราะลดราคาจาก 6.99 เหลือ 0.99 ..

แต่ถ้าไม่ใส่ใจใดๆ 500 บาทไปเลยครับ แล้วจะรู้เอง

ปล. ถ้าซื้อ หรือ โหลดมาแล้ว ขอแค่มี ID เราอยู่ จะลบโหลดๆ กี่เครื่องกี่ครั้งก็ได้ แต่หาก 500 บาท ลบไปโหลดมาอีกตั้งไปที่ร้าน และเสียเงินให้มันอีกนะครับ ..
    ตามนั้นครับ แนะนำว่าสมัคร Apple id ของตัวเอง แล้วโหลดแอพเองดีกว่าครับ แอพบางแอพเสียเงินแต่ไม่นานก็โหลดฟรีได้ครับแอพแท้ด้วย อัพเดทเองก็ได้เพราะเป็น Apple ID ของเราเอง

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 333
    สมัครเอง ทำเองเวิร์คสุดครับ
    ไม่ยากอย่างที่คิด จขกท สงสัยอะไร PM มาถามผมได้
    ข้อมูลในเน็ตมีเยอะครับลองค้นดู

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สิ่งเหล่านี้....
    ทางหลวงแผ่นดิน41
    กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 544
    แท้ครับ สมัครของเราเองไว้ดีกว่าครับ จะหาซื้อแอพแท้แชร์เงินกันกับเพื่อนก็ได้ครับ ผมแบ่งปันใช้ทั้งครอบครัวและเพื่อนสนิทกันเต็มเลย
    Macintosh

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    แท้ครับ แต่ถ้าคุณไปลงมามันจะอัพเดทไม่ได้ เพราะไม่ใช่ apple id ของคุณ ถ้าอยากได้แอพแท้จริงๆ ซื้อเองเลยครับ
    https://www.facebook.com/mali.appstore?fref=ts ผมซื้อที่เนี่ยอะครับ
    Core I7 4770 3.4Ghz Ram 8 GB GTX 770 OC