ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,016
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,314
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ haruhi002z อ่านกระทู้

ขอบใจทั้ง 2 ท่านมาก สมัครสมาชิกเพื่อไว้ก่อน

ตอนผมสมัครแล้วมา log in อีกทีมันบอกรหัสผิดทั้งๆที่ใส่ถูกแล้ว
    ผมโทรไปถามเค้าว่าให้ทำอย่างไร ต้องจำรหัสลูกค้าไว้นะครับ (บอกเพื่อ เผื่อจะมีใครเป็นอยางผมครับ )

กล่าวขอบคุณ
    439
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,081
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Darksider อ่านกระทู้
    ตอนผมสมัครแล้วมา log in อีกทีมันบอกรหัสผิดทั้งๆที่ใส่ถูกแล้ว
    ผมโทรไปถามเค้าว่าให้ทำอย่างไร ต้องจำรหัสลูกค้าไว้นะครับ (บอกเพื่อ เผื่อจะมีใครเป็นอยางผมครับ )
    Pass อะหรอ
    PC---I5-4590/asrock H97M Pro4/RAM 16 GB/GTX 1060 3GB OC/HDD 1 TB/SSD 120 GB/Rx-630W
    NB---i3-5005U/RAM 8GB/920M 2GB/HDD 500 GB

One Kill One Shot
    กล่าวขอบคุณ
    978
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,003
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ novaiceza อ่านกระทู้
    660 OC กับ 660 Ti แรงกว่ากันมากไหมครับ

ท่านครับผมเห็นสเปคแล้ว Ram สวยมากซื้อมาเท่าไหร่เหรอครับ
    1850 ครับ ต่อราคานิดหน่อย เเต่ถ้าขายหน้ารา้นคง 1890
    i7-3770K:ASRock Z77 pro4:HD 7770 VAPOR-X:Corsair 16 GB1600:XFX 750W

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    รอดูของครับ มาถึงวันไหนหรอ แล้วเคาจะส่งมาทางร้านแอนไว ไกล้บ้านหรือ EMS ครับ
    ขอบคุณนะ

กล่าวขอบคุณ
    2,016
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wisutza อ่านกระทู้
    รอดูของครับ มาถึงวันไหนหรอ แล้วเคาจะส่งมาทางร้านแอนไว ไกล้บ้านหรือ EMS ครับ
    ขอบคุณนะ

ถ้าสั่งมาแล้วก้ส่งมาตามที่อยู่ที่เราสมัครอ่ะครับ ของมาเมื่อไหร่ไม่รู้คับ ขนาดพนักงานยังไม่รู้เลยคับบ ฮ่ะๆ

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Darksider อ่านกระทู้
    ถ้าสั่งมาแล้วก้ส่งมาตามที่อยู่ที่เราสมัครอ่ะครับ ของมาเมื่อไหร่ไม่รู้คับ ขนาดพนักงานยังไม่รู้เลยคับบ ฮ่ะๆ
    ของยังไม่มาใช่ไหมครับ ผมจะได้ตั้งกระทู้ขาย GTX 660 ไว้รอเผื่อคนซื้อเลย

อยากจัดตัวนี้มาก เห็นเกมส์ส่วนใหญ่ไปคบ "แดง" หมด

ScarJO ♥♥#!
    SCARLETT'S HOUSE
    กล่าวขอบคุณ
    245
    ได้รับคำขอบคุณ: 482
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dasakorn อ่านกระทู้
    ของมีตำหนิปะ ราคาแปลกๆ อะ
    ผมก็คิดเหมือนท่าน dasakorn เลยครับ ราคาน่าสงสัยมาก
    Make everthing as simple as possible, but not more simple.

กล่าวขอบคุณ
    17
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Scarlatto อ่านกระทู้
    ผมก็คิดเหมือนท่าน dasakorn เลยครับ ราคาน่าสงสัยมาก
    น่าสงสัยเช่นกันครับ

กล่าวขอบคุณ
    17
    ก่อนหน้าที่คุณซื้อมันหมดไปแล้วใช่ไหมครับ แล้วต่อมาอีก 3 วันมันก็ปล่อยให้ซื้ออีกใช่ไหมครับ จขกท.

กล่าวขอบคุณ
    488
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    ขณะนี้สินค้าหมดชั่วคราวครับ

3GB (V) PCIe ATi 7950 'HIS' ICEQ TURBO

กล่าวขอบคุณ
    488
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ novaiceza อ่านกระทู้
    ก่อนหน้าที่คุณซื้อมันหมดไปแล้วใช่ไหมครับ แล้วต่อมาอีก 3 วันมันก็ปล่อยให้ซื้ออีกใช่ไหมครับ จขกท.
    ตอบแทนละกันไม่รู้ใช่หรือป่าว

ตอบ ผมก็ไม่รู้เหมือนกันแต่ที่รู้ๆคือ สั่งซื้อสินค้าได้แบบไม่จำกัดด้วยว่า กี่ชิ้น ต่อ กี่คน ซึ่งอาจจะมีหลายคน ซื้อเพื่อนำมาขายต่อในราคาเต็ม ก็เป็นไปได้ครับ

เพราะตอนนี้ ขึ้นมาว่าสินค้าหมด ตอนแรกยัง In Stock อยู่เลย

กล่าวขอบคุณ
    17
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tide16227 อ่านกระทู้
    ตอบแทนละกันไม่รู้ใช่หรือป่าว

ตอบ ผมก็ไม่รู้เหมือนกันแต่ที่รู้ๆคือ สั่งซื้อสินค้าได้แบบไม่จำกัดด้วยว่า กี่ชิ้น ต่อ กี่คน ซึ่งอาจจะมีหลายคน ซื้อเพื่อนำมาขายต่อในราคาเต็ม ก็เป็นไปได้ครับ

เพราะตอนนี้ ขึ้นมาว่าสินค้าหมด ตอนแรกยัง In Stock อยู่เลย
    อันนี้ก็แล้วแต่เขาละครับ เพราะของมันลดนิครับ แต่ก็น่าจะกำจัดหน่อยเนอะ

แต่ผมอยากรู้ว่าสินค้ามันหมดแล้วหมดเลยหรือเปล่า หรือของจะมาอีก ผมจะซื้อ T^T

อีกที่ว่า หมดชั่วคราวนี้จะมาใหม่ใช่ไหม

กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    สาวก ATI ดูราคาเป็นหลักครับ ถ้า nvidia 18000 บาท ต้องวัดกันโดยซื้อATiมาให้ครบ 18000 บาท เช่น 6000*3 เป็นต้น จะได้รู้กันซักทีโดยเอาราคาเป็นเกณฑ์เนี่ยแหละ

กล่าวขอบคุณ
    488
    อันนี้ก็แล้วแต่เขาละครับ เพราะของมันลดนิครับ แต่ก็น่าจะกำจัดหน่อยเนอะ

แต่ผมอยากรู้ว่าสินค้ามันหมดแล้วหมดเลยหรือเปล่า หรือของจะมาอีก ผมจะซื้อ T^T

อีกที่ว่า หมดชั่วคราวนี้จะมาใหม่ใช่ไหม
    ในเว็ปบอก สินค้าหมดชั่วคราวครับ อาจจะ!!! มีมาเพิ่มครับ แต่ผมคิดว่า In Stock มาอีกรอบไม่น่าเกิน 2 วันก็หมดเหมือนเดิมหรืออาจจะวันเดียวก็ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    17
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tide16227 อ่านกระทู้
    ในเว็ปบอก สินค้าหมดชั่วคราวครับ อาจจะ!!! มีมาเพิ่มครับ แต่ผมคิดว่า In Stock มาอีกรอบไม่น่าเกิน 2 วันก็หมดเหมือนเดิมหรืออาจจะวันเดียวก็ได้ครับ
    ผมจะนั่ง รีเฟรช เว็บทั้งวันอะจริงๆ อยากได้ แต่มันแรงเท่า GTX 660 TI ใช่ไหมเห็นเขาว่า

แล้ว ATI นี่ ชื่อเก่าของ AMD ใช่ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    488
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ windows อ่านกระทู้
    สาวก ATI ดูราคาเป็นหลักครับ ถ้า nvidia 18000 บาท ต้องวัดกันโดยซื้อATiมาให้ครบ 18000 บาท เช่น 6000*3 เป็นต้น จะได้รู้กันซักทีโดยเอาราคาเป็นเกณฑ์เนี่ยแหละ
    ราคาแพง ความแรงเท่ากัน แต่ที่ราคาต่างกันวัดกันที่แบรนด์ครับ ผมว่าลดเยอะขนาดนี้ ไม่แน่อาจมีลับลมคมใน หรืออาจจะเป็นหลักการตลาดของ Advice ของเค้าก็ได้ครับ

เป็นการทุ่มตลาด!!!

กล่าวขอบคุณ
    2,016
    ผมจะนั่ง รีเฟรช เว็บทั้งวันอะจริงๆ อยากได้ แต่มันแรงเท่า GTX 660 TI ใช่ไหมเห็นเขาว่า

แล้ว ATI นี่ ชื่อเก่าของ AMD ใช่ไหมครับ

ผมนั่งรีเฟรชมา 3 วันอ่ะครับ ทุกชั่วโมง ผมก้ไม่รู้นะคับว่าของเข้าวันไหนลดถึงเมื่อไหร่ ขนาดพนักงานยังไม่รู้เลยย

กล่าวขอบคุณ
    17
    ผมนั่งรีเฟรชมา 3 วันอ่ะครับ ทุกชั่วโมง ผมก้ไม่รู้นะคับว่าของเข้าวันไหนลดถึงเมื่อไหร่ ขนาดพนักงานยังไม่รู้เลยย
    รีเฟรช 3 วันนี้ ก่อนที่ทุกยังไม่ได้ซื้อมันลดมาแล้วใช่ไหมครับ แล้วมันก็หมดชั่วคราว แล้วคุณก็มานั่งรีเฟรชใช่ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,016
    รีเฟรช 3 วันนี้ ก่อนที่ทุกยังไม่ได้ซื้อมันลดมาแล้วใช่ไหมครับ แล้วมันก็หมดชั่วคราว แล้วคุณก็มานั่งรีเฟรชใช่ไหมครับ

ใช่ครับบ มันลดก่อนหน้าที่ผมจะซื้อ

กล่าวขอบคุณ
    17
    ใช่ครับบ มันลดก่อนหน้าที่ผมจะซื้อ
    อ่าแสดงว่าของน่าจะมาเรื่อยๆ เพราะตอนแรกมันก็ลด ก่อนที่คุณจะซื้อซะอีกครับๆ
    แล้ว ATI ชื่อเก่า AMD ใช่ไหมครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย novaiceza : 28th February 2013 เมื่อ 09:00

ช่วยด้วยใจว่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    351
    ได้รับคำขอบคุณ: 540
    รอดูครับ ของแรงแต่ไหงราคาไม่แรง คิดในแง่ดีไว้ก่อน ขอให้ได้ของไวๆนะครับ

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,016
    อ่าแสดงว่าของน่าจะมาเรื่อยๆ เพราะตอนแรกมันก็ลด ก่อนที่คุณจะซื้อซะอีกครับๆ
    แล้ว ATI ชื่อกว่า AMD ใช่ไหมครับ

ครับบบบบบบบ

ScarJO ♥♥#!
    SCARLETT'S HOUSE
    กล่าวขอบคุณ
    245
    ได้รับคำขอบคุณ: 482
    แล้ว ATI ชื่อเก่า AMD ใช่ไหมครับ
    ATI ไม่ชื่อเก่าของ AMD ครับ 2 ชื่อนี้นี้ไม่ใช่แบร์ดๆเดียวกัน คือ AMD เป็นคนไปซื้อกิจการของ ATI มาครับ แล้วก็รวบหัวรวบหาง เรียกว่า AMD อย่างเดียว
    ปล.Intel ก็พยายามที่จะซื้อ nVidia เหมือนกันครับ แต่ nVidia เขาไม่ขาย
    Make everthing as simple as possible, but not more simple.

กล่าวขอบคุณ
    2,016
    สำหรับท่านที่ถามว่าทำไมลดราคาได้เยอะขนาดนี้ ของมีตำหนิหรือป่าว ผมมีคำตอบมาแล้วครับ

ของไม่มีตำหนิครับ สาเหตุที่ลดเยอะนั้นคือการคืนกำไรให้ลูกค้า

ผมถามทาง advice eshop มาแล้วครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Darksider : 28th February 2013 เมื่อ 13:00

กล่าวขอบคุณ
    17
    สำหรับท่านที่ถามว่าทำไมลดราคาได้เยอะขนาดนี้ ของมีตำหนิหรือป่าว ผมมีคำตอบมาแล้วครับ

ของไม่มีตำหนิครับ สาเหตุที่ลดเยอะนั้นคือการคืนกำไรให้ลูกค้า

ผมถามทาง advice eshop มาแล้วครับ
    ผมอดแล้วครับ เขาบอกว่ามันหมดแล้ว แต่สามารถรอได้ เพราะมันอาจจะมีคนที่ยังไม่ได้ชำระเงิน เขาว่าอย่างงี้ ยังมีโอกาสได้อยู่