ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Love BF3 LoL MC
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 136

ระบายครับ อย่าถือกันนะ

สวัสดีครับไม่ได้มานานเลยกับบอร์ดนี้ 555+
    คือในชีวิตผมเหมือนจะตกอับความรักมาก ให้ความช่วยเหลือคนอื่นได้ แต่กับตนเองนี้คนล่ะเรื่อง
    เอาจริงๆผมบอกให้คนอื่นมองคนที่จิตใจนะ แต่ไม่รู้ดิครับ ผมอาจจะเรืิ่องมาก อยากได้คนที่ดีแล้วหน้าตาต้องดีด้วย
    ในชีวิตนี้เอาจริงๆ ก็ไม่มีแฟนเป็นตัวเป็นตนหรอกนะครับ ก็มีจีบๆบ้างแต่ก็ไม่ติดง่ายๆ 55+ คนล่าสุดนี้ก็เหมือนจะนิสัยดีนะครับ
    พอลองเข้าไปดูนิสัยจริงๆ โธ่ เรื่องมาก น่าลำคาร งานไม่ส่ง หลายใจ บลาๆๆ สารพัดความชั่วเอาง่ายๆ ภายนอกโครตเรียบร้อย
    แต่ข้างในคนล่ะเรื่อง ตอนนี้ผมเป็นคนไม่มีแรงบรรดาลใจในการดำรงชีวิตแล้ว ไปเรียนทุกวันก็ต้องนั่งข้างคนที่พึงเลิกชอบมาก
    บอกตามตรงโครตทรมารครับ คิดดูเหอะครับ มันยากแค่ไหนที่จะตัดใจคนๆหนึ่งที่ต้องนั่งข้างเราทุกวัน จะบอกอาจารย์ก็กลัวคนในห้องจะรู้กัน
    แล้วมันก็ไม่ได้เกี่ยวกับการเรียนเท่าไหร ผมจึงทนมา เดือนกว่าๆ แล้ว แทบบ้าเลยครับ 555 ยังดีที่ผมไม่ไปโดดน้ำตายก่อน(ว่ายน้ำเป็น - -*)
    ตอนนี้ผมไม่รู้จะทำไงล่ะครับ จะหยุดให้ใครเข้ามาในชีวิตเองก็คงเป็นไปไม่ได้ ผมทั้ง ไม่หล่อ แล้วตอนนี้เริ่มจนๆ ตังไม่ค่อยมี 55 คงอยู่ไม่รอดล่ะสังคมนี้
    ทุกทีผมเรียนหนังสือได้เพราะผมมีความรัก เข้ามาเป็นแรงบรรดาลใจ ให้ไปถึงนะครับ แต่ตอนนี้ไม่มี ไม่รู้ว่า ควรทำยังไง แต่ก็ยังเรียนตามปรกติ ถึงแม้ผมจะไม่ค่อย
    มีความสุขในการเรียนเท่าไหร่แต่ชั่งเหอะครับ คือตอนนี้ผมสงสัยว่า ผมควรจะหยุดให้ใครเข้ามาในชีวิต หรือ ว่าควรเข้าไปหาคนอื่้นๆครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mongkolzaaaa อ่านกระทู้
    คือ ผมก็เหมอนเจ้าของกระทู้เลย เหมือนกันเลย

ตอนนี้คือ ผมจะพยายาม ทำให้ตัวเองให้ดี ครับ

อย่างน้อยก็ยัง มีดี ไม่ใช่ ไปจีบทั้งๆที่เขายังไม่มีใจให้ ทั้งๆที่ไม่มีอะไรดีเลยก็ไม่ไหวนะครับ
    ก็ไม่ขนาดนั้นหรอกนะครับ 555+

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aucrazy อ่านกระทู้
    ใช้สัญชาตณาณ
    โครตได้ใจความ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aomlnw : 26th February 2013 เมื่อ 21:42

ฝาก channel ผมหน่อยนะครับ CosmoStudio

JustSmile^^
    กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 498
    คือ ผมก็เหมอนเจ้าของกระทู้เลย เหมือนกันเลย

ตอนนี้คือ ผมจะพยายาม ทำให้ตัวเองให้ดี ครับ

อย่างน้อยก็ยัง มีดี ไม่ใช่ ไปจีบทั้งๆที่เขายังไม่มีใจให้ ทั้งๆที่ไม่มีอะไรดีเลยก็ไม่ไหวนะครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    ใช้สัญชาตณาณ

The Beginning of Passion

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    ไม่ลองเปลี่ยนเเรงบันดาลใจใหม่หรอ เช่น พ่อเเม่ เพื่อครอบครัว เพื่อ ให้ ภรรยาในอนาคตของเราจะได้ สบาย<ใจ>

สิ่งเหล่านี้....
    ทางหลวงแผ่นดิน41
    กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 544
    หาแรงจูงใจใหม่
    Macintosh

Gekkoukan Student Council
    กล่าวขอบคุณ
    1,570
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,656

กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,950
    "คนที่ใช่ต่อให้อยู่กันคนละโลกกันก้คือคนที่ใช่ คนที่ไม่ใช่ต่อให้อยู่ตรงหน้าทุกวันมันก้ไม่ใช่แหละคับ" เมื่อถึงเวลาความรักมันจะมาหาเราเองไม่วันใดก้วันหนึ่งแหละคับ เมื่อถึงวันนั้นคุณจงรักษามันไว้ให้ดีที่สุดคับ เป็นกำลังใจให้นะคับ สู้ๆ ^^

.:: Dream Theater ::.
    Somewhere On The Earth
    กล่าวขอบคุณ
    837
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,333
    ผมก็เหมือน จขกท.แหละครับ ต่างตรงที่คนที่แอบชอบไม่ได้อยู่ที่ รร. เดียวกัน
    ...

กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 420
    อืมเข้าใจครับ ชีวิตท่านยังอีกยาวไกล ไม่เจอวันนี้ก็เจอวันหน้า ไม่ก็ตายไปก่อน แรงบรรดาลนั้นมีหลายอย่างไม่ต้องเอาเรื่องของความรักเข้ามาก็ได้ครับเรื่องของครอบครัว ญาติพี่ น้อง

ความทุกข์เข้ามาเดี่ยวมันก็ผ่านไปครับ ตอนแรกๆผมก็เป็นเหมือนคุณหละครับ ไม่มีแฟนมา 20 ปี อยุ่ม.ปลายโคตรอยากมีแฟน ทำไรไม่ได้หรือผมไม่ได้ทำก็ไม่รู้ พอเข้ามหาลัยผมไปติดกับดักแล้วก็ได้แฟนมี 1 คน สิ่งที่ตามหามานาน

ความรักมันมาแล้ว มันสนุก แก้เหงา แต่มันได้ไม่นานครับ กลับมาเรื่องกทะเลาะกันเรื่องของความคิดที่ไม่ตรงกัน ง่ายๆสั้นๆ อยู่กะเพื่อนๆดีกว่า

กล่าวขอบคุณ
    315
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    มันก็เหมือนกับการรอรักแท้นั้นแหละครับ

ต้องรอไปเรื่อยๆ เดี๋ยวพอเจอคนที่ใช่ปุ๊บ ท่านก็รู้เอง

โลกมันมักจะเหวี่ยงคนที่ไม่ใช่มาก่อนคนที่ใช่เสมอนะ
    ชีวิตนั้นเป็นของเรา จงสู้เพื่อมัน !

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    บวกเลยครับ ผมว่าไปหาคนจีบเรื่อยๆมันก็สนุกดีนะ ไม่ใช่จีบแบบเปิดมากอะ แบบก็คุยไปเรื่อยๆ

หลายๆคน ถูกใจก็ค่อยจีบ ยังงี้ไปเรียนก็มีความสุขได้นะครับ

Love BF3 LoL MC
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 136
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SlimZ อ่านกระทู้
    "คนที่ใช่ต่อให้อยู่กันคนละโลกกันก้คือคนที่ใช่ คนที่ไม่ใช่ต่อให้อยู่ตรงหน้าทุกวันมันก้ไม่ใช่แหละคับ" เมื่อถึงเวลาความรักมันจะมาหาเราเองไม่วันใดก้วันหนึ่งแหละคับ เมื่อถึงวันนั้นคุณจงรักษามันไว้ให้ดีที่สุดคับ เป็นกำลังใจให้นะคับ สู้ๆ ^^
    ถ้าผมเจอผมไม่ปล่อยไปแน่ครับ ผมคิดว่าคัวเองในตอนนั้นคงไม่ทำอะไรโง่ๆหรอกนะ - -*

ฝาก channel ผมหน่อยนะครับ CosmoStudio