ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I Love Movie
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,072

Arrow [PC-GAME] DISHONORED (REPACK|ENG|2012|3.80GB) ONE2UP DIRECTLINK

DISHONORED

Minimum system requirements for PC
    Processor: 3.0 GHz dual core or better
    Memory: 4 GB system RAM
    Hard Disk Space: 9 GB
    Video Card: DirectX 9 compatible with 512 MB video RAM or better
    (NVIDIA GeForce GTX 460 / ATI Radeon HD 5850)
    Sound: Windows compatible sound card

Recommended system requirements for PC
    Processor: 2.4 GHz quad core or better
    Memory: 4 GB system RAM
    Hard Disk Space: 9 GB
    Video Card: DirectX 9 compatible with 768 MB video RAM or better
    (NVIDIA GeForce GTX 460 / ATI Radeon HD 5850)
    Sound: Windows compatible sound card

Genre: Action , Adventure
    Developers: Arkane
    Publisher: Bethesda Softworks
    Release Date: October 12, 2012

ในเกม Dishonored ผู้เล่นจะได้สวมบทบาทเป็นนักฆ่าที่สามารถใช้เวทย์มนต์ต่างๆ ในการเล่นได้ ซึ่งส่วนนี้ที่ช่วยเพิ่มมิติในการเล่นให้กับเกมนี้เป็นอย่างมาก
    เวทมนต์ต่างๆ ของเกมนี้ถูกออกแบบมาอย่างสร้างสรรค์อย่างเช่น เคลื่อนที่ในระยะใกล้อย่างรวดเร็ว(Blink) เข้าสิงร่างสิ่งมีชีวิต ทำลายศพให้การเป็นฝุ่น หรือ
    แม้แต่กระทั่งหยุดเวลาผนวกเข้ากับอุปกรณ์ต่างๆ ของผู้เล่นทั้งหน้าไม้ กับดักสลิง เครื่องเจาะเข้าระบบรักษาความปลอดภัย ไปจนถึงมีดสปริง ซึ่งทำให้การทำ
    ภารกิจแต่ละครั้งของเกมนี้ค่อนข้างหลากหลายแต่ถึงยังไงพระเอกจริงๆ ที่ช่วยให้สิ่งต่างๆ ทั้งเวทย์มนต์และอุปกรณ์เหล่านี้ดูโดดเด่นขึ้นอยู่ที่ Level design ชั้น
    ยอดของเกมนี้ การออกแบบฉากของ Dishonored ทำให้การเล่นแบบ Sand box ของเกมนี้เป็นไปตามจิตนการของผู้เล่นอย่างได้เต็มที่ ผู้เล่นจะพบหนทางใน
    การทำภารกิจมากมายในทุกๆ ภารกิจเสมอ อย่างภารกิจลอบสังหารภารกิจหนึ่ง ผู้เล่นต้องไปฆ่าเป้าหมายในสถานเริงรมย์ในเมือง ผู้เล่นสามารถบุกไปตรงๆ ฝ่าด้าน
    ป้องกันของหน่วยรักษาความปลอดภัยด้วยอาวุธและพลังเวทย์ทั้งหมดที่มีเพื่อสังหารเป้าหมายหรือจะลอบเล้นไปตามท่อระบายอากาศของอาคารไปยังระเบียงห้อง
    เป้าหมายและทำการวางกับดักที่เตียงนอนก่อนจะหนีออกมาอย่างไร้ล่องลอย ไปจนถึงสิ่งร่างหนูเพื่อหนีการตรวจจับจากยามไปยังห้องเป้าหมายเพื่อลงมือสังหารเป้า
    หมายอย่างเลือดเย็นก็ได้ จิตนการในการเล่นเหล่านี้ผู้เล่นจะได้พบตลอดการเล่น Dishonored เลยทีเดียว

กด ขอบคุณ ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดต่อไปนะครับ
    ไฟล์ทุกไฟล์มี Recovery Record 5 % นะครับสามารถซ่อมไฟล์ได้โดยการกด >ALT+R< นะครับ

REPACK - GAME

-------------------------------------------

One2UP (DirectLink)
    ควรเปลี่ยนชื่อไฟล์ทุกครั้ง เพื่อง่ายต่อการแตกไฟล์
    เช่น Game01 , Game02 , Game03 เป็นต้น

GamePart 01 | GamePart 02 | GamePart 03 | GamePart 04

www.sharegameclub.blogspot.com หรือ Link

1.โหลดไฟล์ให้ครบ 4 ไฟล์
    2.แตกไฟล์ใส่พาสเวิร์ด
    3.เมาท์อิมเมจไฟล์ที่
    4.ลงเกมส์ตามปกติ
    5.เข้าเล่นที่หน้าเดสก์ท็อป

คำยืนยันจากผู้ที่โหลด

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AVENGER อ่านกระทู้
    แอบดันนนนะครับ

ปล. เล่นได้ชัวร์ ตีลังกายัน ไม่มีไฟล์เสีย ลงปุ้บติดตั้งผ่านฉลุย ~

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PreciousTar : 5th March 2013 เมื่อ 21:00

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ขอดันหน่อยนะครับ

My heart
    กล่าวขอบคุณ
    490
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,198

Cool

ปล. เล่นได้ชัวร์ ตีลังกายัน ไม่มีไฟล์เสีย ลงปุ้บติดตั้งผ่านฉลุย ~

You’re happy, I’m happy

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AVENGER อ่านกระทู้

ขอบคุณสำหรับคำยืนยันนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    224
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    ไฟล์ที่ 2 หายอะคับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread