ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 22

Post Metro: Last Light ได้ฤกษ์วันปล่อยเกมแล้ว

Metro: Last Light ได้ฤกษ์วันปล่อยเกมแล้ว

หลังจากที่รอคอยกันมาแสนนานและตุ้มๆต่อมๆกับทิศทางของเกม Metro: Last Light หลังจากการล้มละลายของ THQ ว่าจะไปทิศทางไหน ตอนนี้ก็สบายใจกันได้แล้ว เพราะทาง Facebook Fanpage ของเกม Metro ได้ประกาศออกมาแล้วล่ะว่าจะปล่อยเกม Metro: Last Light ออกมาในวันที่ 14 พฤษภาคม 2013 ในอเมริกาเหนือ และวันที่ 17 พฤษภาคม 2013 สำหรับทั่วโลก ซึ่งจะลงเครื่อง PC , Xbox 360 และ PlayStation 3

สำหรับเกมในภาคนี้จะเป็นเนื้อเรื่องก่อนภาค Metro 2033 ทำให้รู้เรื่องราวที่มาที่ไปของตัวพระเอกว่าผุดออกมาจากรูไหน สำหรับกราฟฟิคภายในเกมได้รับการยกระดับจากเดิมเอามากๆรับรองว่าผู้เล่นจะได้กลิ่นอายยุคหลังสงครามนิวเคลียร์อย่างแน่นอน ส่วนจะกินสเปคแบบภาคแรกไหมอันนี้ก็คงต้องรอได้สัมผัสเกมกันจริงๆแล้วล่ะ …สำหรับวันไหนที่จะเปิดให้สั่งซื้อล่วงหน้าทางผู้พัฒนาจะแจ้งมาให้ทราบภายหลังครับ

ขอขอบคุณ ; juropy

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    285
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    แหม่... เปิดเทอมพอดีเลยแฮะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ช่วงนี้เห็นเกมออกใหม่จะมีแต่ย้อนอดีตไปก่อนภาคแรกทั้งนั้นเลย หรือว่าผมคิดไปเอง

CM_The News Game
    กล่าวขอบคุณ
    956
    ได้รับคำขอบคุณ: 26,650
    Blog Entries
    3
    ^^ มีคน โพส แล้ว จ๊ะ บอก แค่ นี้ แล้ว กันเนอะ (เราเอง)

http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=168154

จะหาว่า เรา ทวงก็ได้นะ ^^ เพราะ ข่าวนี้ก็ เก่าไปแล้วด้วย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย momaykissxsis : 2nd March 2013 เมื่อ 21:47

กล่าวขอบคุณ
    470
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    Blog Entries
    1
    น่าเล่นมากๆๆ ภาคแรกอย่างมัน ภาคนี้อยากเล่นกว่า BF4 อีก
    Fender Jim Root Telecaster

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    gunplay จะหน่วงเหมือนเดิมไหมหว่า แต่ผมชอบทุกเกมส์อะที่ให้เล่นที่ไหนก็ได้ที่ไม่ใช่ เมกา เบื่อ