ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

โพสเพื่อความสุขของทุกคน
    เงียบๆแล้วอ่านไป...
    กล่าวขอบคุณ
    1,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,786

แนะนำมุขเสี่ยวๆหน่อยครับ (เอาไว้ใช้ตอนคุยโทรศัพท์)

แนะหน่อย ผมไม่ค่อยจะมีมุขอะไรเล่นเลย

ส่วนใหญ่ก็

แฟน : อยู่ไหนอ่ะ

ผม : อยู่ในใจเธอเสมอ

แฟน : ทำไรอยู่อ่ะ

ผม : นั่งคิดถึงเธออยู่

มันไม่เชิงเป็นมุขนะ มันเหมือนคำพูดเสี่ยวๆอ่ะ
    BEGONE THOTTTTTTTT

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,836
    ชาย : ปลั๊กเป็นอุปกรณ์ไฟฟ้าส่วนราวอ่ะเป็นอุปกรณ์ตากผ้า

หญิง : ทำไมอ่ะ ?

ชาย : มันไม่สำคัญหรอกว่า ราวหรือปลั๊ก มันสำคัญที่ว่า รักหรือปล่าว

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,950
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,219
    A.ที่รักผมเป็นไข้อ่ะ

B.ไข้ไร/เป็นไรอีก/เป็นหยังว่ะ

A.ไข้เทอไม่ดาด

B.เชดดดดดดดดดดดดด><

อันนี้ผมเล่นมาแล้ว

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HeLinHeaVx อ่านกระทู้
    ชาย : ปลั๊กเป็นอุปกรณ์ไฟฟ้าส่วนราวอ่ะเป็นอุปกรณ์ตากผ้า

หญิง : ทำไมอ่ะ ?

ชาย : มันไม่สำคัญหรอกว่า ราวหรือปลั๊ก มันสำคัญที่ว่า รักหรือปล่าว
    หญิง : ไปตายซะ

แบบนี้จะทำไงล่ะเออ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    ชาย: เฮ้ย ผึ้ง
    หญิง: ไหนๆ ไม่เห็นจะมีเลย
    ชาย: ผึ้งจริงๆ
    หญิง: ????
    ชาย: ผึ้ง...ผึ้งรู้ว่ารักเธอ

A : เจอแล้วๆ
    B : เจออะไรๆ?
    A : เจอเป็นของไทย
    B : อะไรแว้' '?
    A : ก็ 'ใจเป็นของเธอ' ไง ><

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สงครามเท่านั้น
    กล่าวขอบคุณ
    184
    ได้รับคำขอบคุณ: 210
    Blog Entries
    1
    แต่ล่ะคน - -"

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

We Are The Soshi
    กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 504
    2
    1.เธอไม่ต้องใช้กบเหลาดินสอหรอกนะ.............

เพราะคำพูดและหน้าตาของเธอแหลมพอที่จะแทงใจฉันให้อ่อนได้

2.อยากมี พาวเวอร์พอยต์ ............

จะได้พรีเซ้นความรักของฉันที่มีต่อเธอได้

3.ตายแล้ว!!! เธอรู้ไหม? เธอทำให้ขยะล้นโลกนะ..............

.เพราะหัวใจใช้แล้วของฉันที่เธอไม่ต้องการมันแล้วไม่สามารถรีไซเคิลได้

4.เธอไม่ต้องแปลกใจหรอกนะที่หาชื่อตัวเองในพจนานุกรมไม่เจอ..........

เพราะมันอยู่ในใจฉัน

5.ว่ากันว่าถอดสแควรูดน่ะมันถอดยากนะ........

แต่ฉันว่าถอดเธอออกจากใจฉันมันยากยิ่งกว่าเสียอีก

6.เฮ้อ...เรามีแต่พาสเวิร์ดเข้าสู่อินเตอร์เน็ต.....

.แต่ไม่มีแอคเซสเข้าสู่หัวใจเธอเลย

7.จะพรหมแดนที่มนุษย์สร้างขึ้น หรือจะพรหมแดนที่เกิดขึ้นเองตามธรรมชาติ

ก็ไม่มีพรหมแดนไหนมาคั่นหัวใจเราสองให้ห่างไกลกันได้หรอก

8.ยังตัดสินใจไม่ได้ใช่ไหม เอางี้ โยนหัวก้อยกัน

ถ้าออกหัว เธอมาเป็นแฟนฉัน

ถ้าออกก้อย ฉันจะยอมเป็นแฟนเธอ

9.อยากเอาชีวิตฉันหรอ?.......ยิงเลยสิ....ยิงมาที่กลางหัวใจเลย...

แต่เธอจะเจ็บหน่อยนะ เพราะในนั้นน่ะ...............มีเธออยู่

10.ขอยืมลายมือสวยๆ หน่อยได้ไหม....

จะเอาจดทะเบียนสมรส

11.เอามีดมาแทงเลยสิ แทงตรงหัวใจเลยนะ ฉันไม่เจ็บหรอก แต่เธอน่ะแหละที่จะเจ็บ.............

เพราะเธออยู่ในใจเธอไง

12.ใช่สิ ฉันมันคนไร้หัวใจ...

ก็เธอเอาหัวใจฉันไปหมดแล้วนี่

13.ถ้าฉันมีปืน 2 อัน ฉันจะแบ่งให้เธอหนึ่งอัน.........

เราจะได้มี GUN และ GUN ไง

15. ถ้าเธอเป็นโคลน ฉันจะเป็นค ว า ย............

จะได้จมปลักรักเธอตลอดไป...

16.เดินดีๆ นะน้อง.......ระวังจะสะดุดรักพี่ล่ะ

17.ฉัน : นี่ๆ รู้ไหม เวลาเห็นหน้าคุณทีไร มักจะเป็นโรคชักทุกทีเลยอ้ะ?

เธอ : ?? โรคชักไรหรอคะ?

ฉัน : โรคชักจะใจอ่อน

18. ฉันน่ะไม่ติงต๊องหรอก แต่ ThinkinG OF YoU

19. ฉัน : เมื่อวานนะเสียเวลาตั้งนาน

เธอ : ทำไมเหรอ?

ฉัน : หลงทางในหัวใจเธอ

20. ขอปรึกษาปัญหาหากฎหมายหน่อยได้ไหม........

ข้อหาลักลอบแอบชอบผู้อื่นโดยไม่ได้รับอนุญาต ผิดกฎหมายมาตราไหนครับ?

21. อยากเป็นแก้วน้ำ....เธอจะได้รินใจใส่ไว้

22.ถึงแม้อับบลาฮัม ลินคอล์นจะเลิกทาสไปแล้ว........

แต่ทำไมหัวใจฉันยังตกเป็นทาสของเธออยู่เลย

23.ท่าทางเธอจะมีโชคนะ ฉันเป็นหมอดู.... ดูดวงจากหมายเลขโทรศัพท์..............

ไหนบอกเบอร์มาสิ..ฉันจะทายให้ ((ขอเบอร์แบบเสี่ยวๆ))

24.ผมจะต้องไปรับลอตเตอรี่มาขายล่ะครับ............

เพราะความรักของคุณ..มันทำให้ผมตาบอดซะแล้ว

25.นี่เรารักเธอ...เธอโกรธเปล่า?

กรณี 1ไม่โกรธ งั้นเป็นแฟนกัน

กรณี 2 โกรธ งั้นก็รักเราคืนซะสิ

26." นี่ๆ ขอคำดิ!!!! "

"คำว่า "รัก" น่ะ " ((เอาไว้เล่นตอนกินข้าว))

27.ฉัน : เปิดบัญชีรึยัง?

เธอ : เปิดแล้ว

ฉัน : เหรอ..งั้นจะได้เอาใจไปฝาก

28.ฉัน : เธอมีญาติเป็นสไปเดอร์แมนรึป่าว?

เธอ : ไม่มี...

ฉัน : มิน่าไม่มีเยื่อใยให้บ้างเลย

29.จะเรอให้คุณฟัง.....เรอทัก--รักเทอ

30.เวลาคุยโทรศัพท์กัน

เรา : ตัวเองถือหูโทรศัพท์ข้างไหนอยู่อ่ะ

เค้า : ข้างซ้าย / ข้างขวา

เรา : เค้ารักตัวเองนะ ตัวเองเปลี่ยนข้างถือได้ป่ะ?

(เปลี่ยนข้างแล้ว)

เรา : ตัวเองถือหูโทรศัพท์ข้างไหนอ่ะ?

เค้า : ข้างซ้าย / ข้างขวา

เรา : เค้าเกลียดตัวเองแล้วอ่ะ

เค้า : ทำไมอ่ะ?

เรา : ก้อเค้ารักตัวเองข้างเดียวอ่ะ

31.เวลานั่งอยู่

เรา : ตัวเองๆ..เปลี่ยนที่นั่งได้ป่ะ?

เค้า : อ้าว...แล้วให้เราไปนั่งไหนอ่ะ?

เรา : มานั่งในใจเราไง...

32.เรา : เธอๆ ผมเรายาวยังอ่ะ?

1. เค้า : ยังไม่ยาวเลยอ่ะ...

เรา : ยังยาวไม่พอจะมัดใจเธอเลยเหรอ

2. เค้า : ก้อยาวแล้วนิ

เรา : ยาวพอจะมัดใจเทอได้ยังอ่ะ?

33.เวลาคุยโทรศัพท์กัน

เค้า : อยู่ที่ไหนอ่ะ?

เรา : อยู่ในใจเธอ

เค้า : ทำอะไรอยู่อ่ะ?

เรา : ทำใจไม่ให้รักเธอ

34.ฉัน : นี่เธอที่บ้านไม่มีเก้าอี้ ้ให้นั่งหรอ?

เธอ : ทำไมคะ ???

ฉัน : ก็เธอชอบมานั่งในใจเรา

35.อยากเป็นกาแฟกระป๋อง..............จะได้เป็นหนี่งในใจคุณ

36.ถ้าฉันมีรองเท้าจะแบ่งให้เธอข้างหนึ่ง............เราจะได้อยู่คู่กันตลอดไปไง

37.ฉัน : แถวนั้นอันตรายครับระวังลื่นนะครับ...

เธอ : ทำไมล่ะคะ?

ฉัน : ก้อหัวใจผม...ละลายอยู่แถวๆนั้นอ่ะครับ

38.โอ๊ย!!...อย่ากำแรง.............ยังไงเราก็ยอมเป็นลูกไก่ให้เธออยู่แล้วน่า

39.ช่วงนี้กำลังเบลอๆนะ...........เบลอว่ารักแถบ--แบบว่ารักเทอ

40. เรา : ที่บ้านมีน้ำมันมั้ยอ้ะ?

เค้า : มีอ้ะ...ทำไม?

เรา :จะได้เอามาทอดสะพานรักของเรา

41.เธอ : อากาศเย็นออกทำไมไม่ใส่เสื้อ ไม่หนาวเหรอไง?

เรา : ไม่หนาวหรอก...เพราะอยู่ใกล้เธอแล้วอุ่นใจ ((ไว้เล่นตอนหน้าหนาว))

42. เรา : ตัวเองแถวบ้านมีถ่านขายป่ะ?

เธอ : มีดิ

เรา : ฝากซื้อหน่อยได้ป่ะ?

เธอ : จาเอาไปทำอะไรอ่ะ?

เรา : เอามาเติมรักให้เต็ม

43.ฉัน: นี่เธอๆ ช่วยหันหน้ามาให้ฉันเห็นทั้ง 2 ข้างหน่อยซิ

เธอ : ทำไมล่ะ?

ฉัน : ก้อฉันไม่อยากหลงรักเธอข้างเดียวไง

44.ฉัน : โอ้ย..อยากเป็นเส้นเลือดใหญ่จังเลยอะ...

เธอ : ทำไมล่ะ?

ฉัน : ก็จะได้ใกล้หัวใจเธอไงละจ๊ะ

45.พบเธอทีไรก็เจอทุกทีเลย..............เจอละไม---ใจละเมอ

46.เรา : เธอๆ มีเหรียญบาทป่ะ?

เค้า : เอาไปทำไมหรอ?

เรา : เอาไปโทรบอกแม่ว่าเราเจอเนื้อคู่แล้ว

47.เรา : เดี๋ยวพี่ซื้อนาฬิกาให้เอามั้ย?

เค้า : จะให้หนูใส่ไปทำไมคะ? ตั้ง2เรือน..?

เรา : ก็เราจะได้ไม่ลืมวันเวลาที่เราอยู่ด้วยกันไงล่ะจ๊ะ...

48.เดินๆ อยู่

เรา : อ๊ะ ผึ้ง !!! ( พลางชี้นิ้วไปข้างหัวใจเค้า)

เธอ : ???

เรา : เพิ่งจะรู้ว่ารัก

49.เรา : เห็นคุณเเล้วอยากจะซื้อบริษัทการบินไทยให้จังเลย

เค้า : ทำไมอ่ะ?

เรา : ก้อมัน"รักคุณเท่าฟ้า"อ่ะ

50.ฉันเป็นโรคไตระยะสุดท้าย...........ไตหาหัวจาม--ตามหาหัวใจ

51.พระเยซูรักทุกคน................แต่ฉันไม่ใช่พระเยซูฉันจึงรักเธอคนเดียว

52.ใช่ฉันมันคนหลายใจ..................แต่รู้ไหมทุกใจมีแต่เธอคนเดียว

53.โอ๊ย!! เจ็บคออ่ะ....................ก็ความรักมันค้ำคอ

54.โอ๊ย!! เราเดินตกหลุมอ่ะ...........ตกหลุมรัก

55. เธอน่าขึงจังเลย..........ขึงทิด--คิดถึง

56.เค้า : นี่ๆ...เดี๋ยวคาบต่อไปเรียนชั้นไหนหรอ??

เรา : ชั้นรักเธอล่ะ ((ใช้ตอนอยู่ห้องเดียวกันระหว่างเปลี่ยนคาบ))

57.เรา : หน้าอย่างคุณน่าจะเป็นเด็กช่างนะ

เค้า : ???

เรา : ช่างน่ารักอะไรเช่นนี้

58.เรา : เธอมีเข็มกะด้ายไหม?

เค้า : เอาไปทำอะไรหรอ?

เรา : เอามาเย็บใจน่ะสิ เห็นหน้าเธอ แล้วใจจะขาด

59.เรา : ของเราหายอ่ะ ไม่รู้ว่าลืมไว้ที่เธอป่าว?

เค้า : ลืมไรไว้อ่ะ? เดี๋ยวช่วยหา...

เรา : หัวใจเราไง

60.เรา : ดูท้องฟ้าสิเล็กจัง...

เค้า : ทำไมหรอ?

เรา : เขียนคำว่า รักเธอ ยังไม่พอเลยอ่ะ

61.เรา : ทำยังไงดีเราลืม?

เค้า : ลืมอะไรหรอ?

เรา : เราลืมเธอไม่ได้

62.เรา : หิวจัง

เธอ : ก็ไปหาอะไรกินสิ

เรา : กะว่าจะสั่ง....

เธอ : ??

เรา : สั่งพิซซ่า หน้าความรัก

สลัดผัก ความคิดถึง

เฟรนช์ฟราย ความคำนึง

คิดถึง & ห่วงใย

63.เรา : นี่รู้ป่ะ? เธอเป็นคนโลภมาก

เค้า : เอ้า...เราโลภตรงไหน? เราทำไรผิดเนี๊ยะ?

เรา : ก็เธอเล่นเอาหัวใจเราไปทั้ง 4 ห้องเลย

64. เรา : นี่ๆช่วยอะไรหน่อยได้มะ?

เค้า : อ่า...ทำไรคะ?

เรา : ช่วยเดินไปตรงกระจกแล้วบอกคนนั้นว่าเราคิดถึง

65. เรา : เหนื่อยมั้ยที่มาเดินเล่นในใจผม?

เค้า : แหวะ...น้ำเน่า

เรา : ถึงน้ำเน่าแต่ยังเห็นเงาจันทร์นะ...

เค้า : โอ..เสี่ยวมาก

เรา : เสี่ยวนักเพราะรักเธอ

เค้า : นี่เธอเบลอป่าวเนี่ย?

เรา : เบลอว่ารักแถบ-แบบว่ารักเธอ

เค้า : กรรม กรรม กรรม กรรม ((รวมมิตร))

66.เรา : รู้เปล่าว่าเที่ยวทะเลตอนไหนสวยที่สุด?

เค้า : ตอนไหน

เรา: ก็ตอนที่มีเธออยู่ด้วยไง

67.เรา : นี่ๆหันไปทางซ้ายหน่อยสิ

เค้า : ทำไมอะ?

เรา : น่า...หันหน่อยสิ

เค้า: อะ...แค่นี้พอยัง

เรา : อืมใช้ได้ๆ

เค้า :ให้หันทำไมอะ?

เรา : อยากให้ใจมันตรงกันหน่อยอะ

68. เรา : นี่ๆๆ..เราว่าเธอโดนแล้วนะ

เค้า : โดนไร

เรา : ก้อโดนเรารักแล้วไง

69.เรา : ทำไมวันนี้เรามองเธอเราเจ็บตาจัง

เค้า : อ้าว...ทำไมเธอมองเราแล้วเจ็บตาล่ะ

เรา : ก็เธอสวยเตะตางัย

70.เรา : เธอๆๆ

เธอ : มีไรเหรอ?

เรา : เก็บปากกาให้หน่อยดิ

เธอ : นี่จ๊ะ.....

เรา : แล้วอย่าลืมเก็บหัวใจเราที่ตกอยู่ข้างๆ ปากกาด้วยนะ

71.ถ้าคุณต้องออกไปนอกโลก คุณจะเอาของสิ่งใดติดตัวคุณไป?~

1. รองเท้า / ไปวิ่งในหัวใจเธอ

2. กล่อง / ไว้เก็บใจของเธอ

3. เชือก / ไต่ขึ้นมาจากหลุมอวกาศที่เธอขุดไว้

4. พลาสเตอร์ / แปะแผลใจ

5. หมอน / ฝันถึงเธอ

72.เรา: เฮ่ย !! อย่า!......

เค้า : อย่าอะไร?

เรา : อย่าทำให้ฉัน ...รักเทอ

73.เรา : เอ่อ...โทษที

เค้า : มีอะไรเหรอ?

เรา : ช่วยยกขาหน่อยได้ไหม?

เค้า : ทำไม?

เรา : ก็เทอเหยียบหัวใจเราอยู่น่ะ

74. เรา : เธอตอนนี้อากาศเป็นไงมั่งอ่ะ?

เค้า : ร้อนอ่ะ

เรา : งั้นสงสัยเราให้ความอบอุ่นเธอมากเกินไป

75. เรา : เธอเป็นโรคหัวใจรั่วรึป่าว?

เค้า : ทำไมหรอ?

เรา : ก็เราใช้ความรักเติมเท่าไหร่ก็ไม่เต็มสักที

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Do it now.
    กล่าวขอบคุณ
    316
    ได้รับคำขอบคุณ: 260
    เม้นบน****นั่งเขียนจริง =w=
    Do it now.Sometimes later become never.

โปรแกรมเมอร์ขอเวลานอน
    กล่าวขอบคุณ
    2,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    ช: โหลๆ อ้วนทำอะไร
    ญ: .... (โกธรมั้งนิ)
    ช: อ้วนแต่เค้าก็รักนะ

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    1
    เสี่ยวแด... ทุกอัน แต่ ลิเก (Li-ke)
    Fender Stratocaster
    Series number N 8 14303

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5,746
    ได้รับคำขอบคุณ: 572
    A: เห้ออออ///ถอนหายใจ
    B: เป็นไรอะ
    A: ...พอรู้ความจริงแล้ว ใจหายอะ
    B: รู้ว่า?
    A: ใจเราอยู่ที่เธอ
    B: ///ติดสตั๊น!!

A : เธอๆ มีโอไหม?
    B : โออะไร?
    A : โอกาสที่เราจะได้เป็นแฟนกันไง 
    B : อิบร้า >///<))

ช: เธอ ๆ
    ญ: มีอะไรหรอ ??
    ช: เราไปเที่ยวกันมั้ย
    ญ: ที่ไหนหล่ะ ๆ
    ช: เลย" อ่ะ
    ญ: ได้สิๆ
    ช: ไม่ไช่ "เลย" ธรรมดาน่ะ
    ญ: เลยอะไร อ่ะ ??
    ช: เลยเทอจุงบัค ( รักเทอ****** )
    ญ: อร๊ายยยย ! :'D @#$%^&

3มุขนี้ เสี่ยวสุดๆ ผมนั่งคัด ไตร่ตรองมาให้แล้วครับ ไม่โดนด่าแน่
    รับรองจีบหญิงติดแน่นอน หรือถ้ามีแฟนแล้ว แฟนคงยิ้มเขินไม่น้อย ^^
    ♥ Las Vegas
    ♥ ตัวเอง พ่อแม่ และสังคม

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ: