ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 27 จากทั้งหมด 32 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 172526272829 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ขอบคุณครับ แต่ไฟล์ iso ใหญ่เกินลงแผ่นเก็บได้ (ฮาร์ดจะเต็ม) โอกาสหน้าขอแบบลงแผ่นได้นะครับ แล้วก็ crack บางเกมเยอะจนงง ถ้าไม่มีเลขก็ไม่รู้ใหม่....เก่า ไม่รู้ตัวไหนดีกว่ากันต้องไปอ่านด้านใน แต่บางเกมอบิบายไว้่ด้านหน้าละเอียดดีครับ อยากให้มีวันที่อัพตัว crack ก็ดีนะครับ....ต่อท้ายชื่อก็ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Laml3o อ่านกระทู้

ตรงนี้นะฮะ
    1. เดินไปหมุนเฟืองทางขวาเพื่อเปิดกรงข้างล่าง
    2. ข้ามมาหมุนเฟืองทางซ้ายเพื่อดึงกรงขึ้นมา
    3. กลับไปฝั่งขวาหมุนเพื่อปิดกรง
    4.กลับมายืนที่เดิมตามรูป กดคลิกเมาส์กลางเพื่อใช้เชือกดึงรอกให้กรงไปกระแทกหินให้แตก
    5. ยืนที่เดิม ใช้เชือกดึงรอกกรงอีกที แล้วกะจังหวะกระโดดขึ้นกรง ข้ามไปอีกฝั่ง

ลป. ข้อ 3. ต้องทำด้วยเหรอฟ่ะ
    ข้อ3ทำครับ ถ้าโดดพลาด ตกหลุดพิดีเลยนะครับ5555+

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    โดนหมาป่าขย้ำคอ ตายตลอดเลย มันขึ้นปุ่มให้กดแต่ไม่บอกว่าปุ่มอะไรซะงั้น >.< ใครช่วยบอกผมทีว่าผปุ่มอะไรที่ต้องกดตอนหมาจะขย้ำคออะครับ

กล่าวขอบคุณ
    287
    ได้รับคำขอบคุณ: 161
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kokuto อ่านกระทู้
    โดนหมาป่าขย้ำคอ ตายตลอดเลย มันขึ้นปุ่มให้กดแต่ไม่บอกว่าปุ่มอะไรซะงั้น >.< ใครช่วยบอกผมทีว่าผปุ่มอะไรที่ต้องกดตอนหมาจะขย้ำคออะครับ
    กดF ครับ ถ้าขึ้นรูปมือ ให้กด E

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kokuto อ่านกระทู้
    ใครที่เล่นแล้วเจอปัญหา Tomb Raider has stoped working. หากใช้การ์ดจอ Nvidia(ค่ายเขียว) ให้ลองปิด Exclusive Fullscreen กับ Tesselation ใน Graphic Menu ดูนะครับ
    ส่วน ของ AMD ให้ลองโหลดไดร์เวอร์ http://support.amd.com/us/gpudownloa...w_vista64.aspx อะครับ ลองดูละกัน

เจอมาจาก http://guide4games.com/fixes/tomb-ra...ems-and-errors
    ทำแล้วอะค่ะ ยังไม่หายเลย ตอนนี้คือลงเกมส์ได้ เปิดเล่นเกมส์ได้ แต่เกมส์จะขึ้นแค่เนื้อเรื่องฉากแรกเองค่ะ พอโดนต่อยสลบ เกมส์ก็ค้าง แล้วก็เด้ง Tomb Raider has stopped working เหมือนเดิมค่ะ ทำไงดี T^T

เล่นในโน๊ตบุ๊คค่ะ intel COREi5 การ์ดจอของ NVIDIA ค่ะ

กล่าวขอบคุณ
    538
    ได้รับคำขอบคุณ: 139
    กดรัวซ้าย-ขวา (ปุ่ม A-D) ประมาณ 5 ชุด แล้วสุดท้ายกด A ค้างนิดนึง
    จะขึ้นวงกลมหดเข้า ให้รอตอนที่มันขึ้นสัญลักษณ์ตกใจสีแดงๆ รีบกด F และถ้าขึ้นรูปมือสีแดงกด E

เล่นคีย์บอร์ด ถ้าใครไม่คล่องกับคีย์บอร์ดจะยากเหมือนกัน ต้องเป๊ะ ไม่งั้นตาย!! (เล่นแรกๆ ตายจนแทบจะเลิกเล่น)
    สเป็คเก่าเราประหยัด ROG Strix B360 H > i7-8700 > RX5700XT & Corsair RGB

Family JokerGame
    กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    เกิดปัญหาอะครับ ผมบัคปุ่มอะครับ เวลากดยิงมันติดตัว Q ที่เป็นท่ามองขาวดำอะครับ
    มีวิธีแก้ไหมครับ ??
    ครอบครัว JokerGame

กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ลง UPDATEv1.0.718.4 - CRACKED

แล้วเล่นได้เลยปะครับ ?
    CPU : AMD Phenom II X6 1090T RAM : Kingston HyperX DDR3 16GB VGA : MSI AMD Radeon R7 370 2G OC EDITION

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    ได้รับคำขอบคุณ: 735
    ขอรับ Update ไปอีกรอบครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ผมถึงด่านสุดท้ายแล้วว ตงฉากนี้มันให้กด E ผมกดแล้ว ทั้งค้าง รัวๆ ก็ไม่ผ่าน ต้องกดยังไงครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย prostreet : 13th March 2013 เมื่อ 23:02

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    564
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    เกมนี้มันสุดยยอดเลย ชอบมากๆเลยแนวนี้

กล่าวขอบคุณ
    507
    ได้รับคำขอบคุณ: 276
    ผมเข้าได้ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kwan23 : 14th March 2013 เมื่อ 09:26

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 148
    ตอนสู้กับไอ้ยักษชุดเกาะบนเรือที่ชอบเอามือบังหัว กดตัวไหนบ้าง ตอนแรกยิงหัวมันขึ้นสัญลักษณ์ กดF ฟันมันหนึ่งที ต่อด้วยตัวไหนไม่รู้เลย กดมันทุกตัว แล้วไม่ผ่านสักทีโดนเวี่ยงกระเด็นตลอดๆ

แต่ดูในบทสรุปมันทําไม่ตายง่ายจังฟัดสามที่ตายแล้ว

http://www.youtube.com/watch?v=nKI81XXirA0

ได้แล้วครับ รอจังหวะยิงหัวมัน รอขึ้นสัญลักษณ์ กดF รอจังหวะสัญลักษณ์ ให้พอดี ห้ามกดก่อน หรือช้า สามครั้งตาย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boon111 : 17th March 2013 เมื่อ 12:27

กล่าวขอบคุณ
    284
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ prostreet อ่านกระทู้
    ผมถึงด่านสุดท้ายแล้วว ตงฉากนี้มันให้กด E ผมกดแล้ว ทั้งค้าง รัวๆ ก็ไม่ผ่าน ต้องกดยังไงครับ

ในรูปมันบอก BUTTON 1 มันคือคลิกซ้าย ไม่ใช่เหรอ
    AMD FX-8120 : ASROCKS 970 EX3 R2 : MSI R7 340 4G : CORSAIR VG 1600/DDR3 (2x4GB) Black : XFX PRO 650W : CM 690II BLACK&WHITE EDITION

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ fallingdown อ่านกระทู้
    ในรูปมันบอก BUTTON 1 มันคือคลิกซ้าย ไม่ใช่เหรอ
    ม่ายๆ ลืมบอกผมเสียบจอยไว้เลยขึ้นแบบนั้น ตามจิงอะ มันบอกให้กด MASH E TO DEFEND ผมกดแล้ว ทั้งค้าง รัวๆ ก็ไม่ผ่าน ต้องกดยังไงครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    อยากได้ธนูเท่ๆ อ่ะครับ ทำไงดี ผมพยายามเก็บของเเล้วนะ มันไม่ได้สักที อ่ะโถ่วเอ้ยยย

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 148
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Gnickkie อ่านกระทู้
    อยากได้ธนูเท่ๆ อ่ะครับ ทำไงดี ผมพยายามเก็บของเเล้วนะ มันไม่ได้สักที อ่ะโถ่วเอ้ยยย

ต้องโกงเงินอย่างเดียว กลับไปอ่านหน้าก่อนๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boon111 : 14th March 2013 เมื่อ 15:06

กล่าวขอบคุณ
    161
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ prostreet อ่านกระทู้

เป็นกันเยอะเหมือนกันค่ะตรงนี้ ปัจจุบันเราก็ยังไม่ผ่านT-T

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    เซฟเกมอยู่ตรงไหน เล่นได้ 30% แล้วมันforce close จะลงใหม่

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ผมกดลูกศร ซ้ายขวา แทน A D กว่าจะได้

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    564
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ผมก็ยังหาเซฟเกมของตัวเองยังไม่ได้เลยไม่รู้อยู่ตรงไหน ผมไม่ได้ลงเกมที่ไดร์ c นะ เกมเล่นได้เซฟได้ปกติ แต่หาไฟล์เซฟไม่เจอ ตามที่มีคนแนะนำในหน้าต่างๆ ผมลองหาดูหมดละ ไม่เจอ

กล่าวขอบคุณ
    2,300
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Gnickkie อ่านกระทู้
    พยายามเก็บของ(ตามกล่อง,ลัง,tomb)ให้ครบหรือไม่ก็ให้ได้เยอะที่สุดครับ ผมได้มาแล้ว เล่นไปประมาณ 20-25 ชม.อ่ะครับ จบเกมได้ 78%

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    มายืนยัน MULTIPLAYER ให้ครับ

You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..

กล่าวขอบคุณ
    180
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    FULLGAME - SURVIVAL EDITION ลง Crack Multiplayer

เล่นได้ 100% ผมสร้างห้องแบบ Private แล้วชวนเข้ามาเล่น

\m/ (-.-) \m/

กล่าวขอบคุณ
    301
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    ม่ายๆ ลืมบอกผมเสียบจอยไว้เลยขึ้นแบบนั้น ตามจิงอะ มันบอกให้กด MASH E TO DEFEND ผมกดแล้ว ทั้งค้าง รัวๆ ก็ไม่ผ่าน ต้องกดยังไงครับ
    ถอดจอยออกก่อนครับ

Tags for this Thread