ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 24 จากทั้งหมด 32 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 142223242526 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Cannabis :) อ่านกระทู้
    ทำไมกดเข้าเกมส์มันเด้งให้เข้า steam อ่ะครับ มันเล่นไม่ได้อะครับแก้ยังไง. YY
    ลงแครกรึยังครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gatch อ่านกระทู้
    ลงแครกรึยังครับ
    ลงแล้วครับผม.
    คนเราต้องเลือกทางที่ชอบ แม้มันจะถูกหรือผิดในสายตาใครก็ตาม.

กล่าวขอบคุณ
    118
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    ภาคนี้สุดๆไปเลย แหวกจากภาคก่อนๆ สมจริงมากๆครับ
    BLACK BURN

คิดว่าดีก็ทำต่อไป
    กล่าวขอบคุณ
    2,795
    ได้รับคำขอบคุณ: 117
    ภาคนี้สนุกมากๆครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,069
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Cannabis :) อ่านกระทู้
    ทำไมกดเข้าเกมส์มันเด้งให้เข้า steam อ่ะครับ มันเล่นไม่ได้อะครับแก้ยังไง. YY
    ลองลงCRACK-SKIDROWยังคับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    Tomb Raider has stopped working

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    เออคือว่า ขอถามคนที่เล่นจบแล้วหน่อยครับ ผมเล่นจบแล้วแต่ทำไม เซฟเกม 60% แล้วอีก 40% ไปไหน มีใครเป็นมั้ง

กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Lamborghini อ่านกระทู้
    เออคือว่า ขอถามคนที่เล่นจบแล้วหน่อยครับ ผมเล่นจบแล้วแต่ทำไม เซฟเกม 60% แล้วอีก 40% ไปไหน มีใครเป็นมั้ง
    40% ที่หายไปของนาย ก็พวกของตามด่านที่ต้องเก็บไปปลดล็อคโหมด Extra ไงครับ พวก Gallery Artwork Model น่าจะรวมของอื่นที่มีอยู่ในด่านด้วย แสดงว่านายลุยแหลกผ่านก็เก็บ ไม่เห็นก็ไม่เอาลุยโลดแน่นอน เลยได้ 60%

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zeedsz7 อ่านกระทู้
    40% ที่หายไปของนาย ก็พวกของตามด่านที่ต้องเก็บไปปลดล็อคโหมด Extra ไงครับ พวก Gallery Artwork Model น่าจะรวมของอื่นที่มีอยู่ในด่านด้วย แสดงว่านายลุยแหลกผ่านก็เก็บ ไม่เห็นก็ไม่เอาลุยโลดแน่นอน เลยได้ 60%
    อ้าวหรอ555 ก็จริงที่พูดนะ ลุยอย่างเดียวเห็นก็เก็บไม่เห็นก็ไม่เอา ขอบคุณครับที่บอก

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ -=CoMMy=- อ่านกระทู้
    ภาคนี้สนุกมากๆครับ
    จบแล้วครับ มันมากๆ คนอึดตายยาก มันกว่าทุกภาคเลยหล่ะ

Phuket , At Computer
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ้้เจิม เบยยยย =w=
    AMD Phenom(tm) 9550 Quad - Core Processer 2.20 GHz - ATI Radeon 3600 HD Series โอ๊ยยย กากก******

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ปรับ ultimate เพื่อผมสวยแล้ว เจอ Tomb Raider Has stopped Working กระจายเลย >.< ทั้งๆที่ตอนเดินไม่กระตุกแท้ๆ เฟรมเรตอยู่ที่ 5 - 44 แหะ แกว่งดีแท้ ตอนเดินไม่กระตุก แต่หลุดกระจาย จนต้องปรับสวนอื่นลดลงเพื่อไม่ให้หลุดอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ถ้าลง UPDATEv1.0.718.4 - CRACKED แล้วจะเล่น Mutiplayer ได้อยู่หรือเปล่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 352
    รบกวนขอเซฟคนที่เล่นจบได้ป่าวครับ
    ผมเ้ล่นไปได้50%เเล้วมันเด้งออกมาอ่ะ
    พอเข้าใหม่เซฟก็หายครับ

กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    thankkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk u

กล่าวขอบคุณ
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dongzadong อ่านกระทู้
    ลองลงCRACK-SKIDROWยังคับ
    ลองหมดแล้วครับผม ทำไงดี อยากเล่นอ่ะ. YY
    คนเราต้องเลือกทางที่ชอบ แม้มันจะถูกหรือผิดในสายตาใครก็ตาม.

กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ภาคนี้พัฒนามาได้ถูกทางและเป็นตัวของตัวเองจริงๆ ชอบมากครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ตรงที่ลาล่าโดนมัดมือ แล้วถึงฉากแย่งปืนต้องกดอะไรหรือครับ แล้วต้องกดยังไง ใครรู้บอกทีครับ รีมา 30-40 แล้ว

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 465
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HalfBlood อ่านกระทู้
    ตรงที่ลาล่าโดนมัดมือ แล้วถึงฉากแย่งปืนต้องกดอะไรหรือครับ แล้วต้องกดยังไง ใครรู้บอกทีครับ รีมา 30-40 แล้ว
    เป็นรูปตกใจกด f เป็นรูปมือกด e

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ของผมเล่นแล้วค้างครับ ค้างทั้งเครื่องเลย โหลดแปบ Full SKIDROW
    เล่นไม่ถึง 3 นาทีค้างครับ ค้างทั้งจอมืดทั้งเครื่อง ทำอะไรไม่ได้เลย ต้องรีเครื่องมันเป็นเพราะอะไรหรอครับ ลงใหม่ 4-5 รอบแล้ว ก็ยังเหมือนเดิม
    การ์ดผมก็ถึงเกมนี้แน่นอนอยู่แล้วน่ะครับ เกมอื่นก็เล่นปกติน่ะครับ ไม่มีปัญหาอะไรเลย รบกวนผู้รู้ช่วยชี้แนะหน่อยนะครับ
    ตอนนี้ที่ผมสงสัยคือ windows กาก แต่ยังฟันธงไม่ได้ :' (

กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ของผมเล่นแล้วค้างครับ ค้างทั้งเครื่องเลย โหลดแปบ Full SKIDROW
    เล่นไม่ถึง 3 นาทีค้างครับ ค้างทั้งจอมืดทั้งเครื่อง ทำอะไรไม่ได้เลย ต้องรีเครื่องมันเป็นเพราะอะไรหรอครับ ลงใหม่ 4-5 รอบแล้ว ก็ยังเหมือนเดิม
    การ์ดผมก็ถึงเกมนี้แน่นอนอยู่แล้วน่ะครับ เกมอื่นก็เล่นปกติน่ะครับ ไม่มีปัญหาอะไรเลย รบกวนผู้รู้ช่วยชี้แนะหน่อยนะครับ
    ตอนนี้ที่ผมสงสัยคือ windows กาก แต่ยังฟันธงไม่ได้ :' (
    ถ้าค้างขนาดนี้ วิธีแก้เกมส์ที่ชอบค้างแบบนี้ของผมคือ ถ้าซีพียูมี4หัวลองปิดไปหัวนึงดูครับ

วิธีก็เปิดเข้าเกมส์ตามปกติ แล้วกดเข้า Windows Task Manager(ctrl alt del) ดูที่เมนูProcesses หาเกมส์TOMB RAIDER ที่กำลังรันอยู่
    แล้วคลิกขวา แล้วเข้าไปที่ Set Affinity... ติ๊กCPUอันสุดท้ายออกหัวนึงแล้วกด OK ครับ แล้วลองเล่นดูครับ ก่อนเล่นทุกครั้งก็ต้องทำเหมือนเดิมนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    มันบอกว่า tomb raider has stop workingอะคับทำไงดี

กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ใช้ของ Black Box ครับ เข้าแล้วมันไม่ต่อเซฟเิดิม มีแต่ New Game เข้าไปดูในไฟล์เซฟเกมมันก็เซฟปกติมีไฟล์เซฟครบ แต่พอเข้าเล่นมันไม่มีให้ Continue ทำไงดีครับ

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    Tomb Raider v1.0.718.4 Update - SKIDROW ออกแล้วรอท่าน ramis มาอัพให้

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เร่นแล้วบัค ไปใหนไม่ได้ต่อ งง ทำไงหรอ ฆ่าคนบนป้อมหมดแร้ว แต่ไม่มีคัยมา

[IMG][/IMG]

Tags for this Thread