ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

$treetWear
    กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    ผมว่า เกม GETAMPED gm เค้าบริการดีนะตามเรื่องเร็วไวตลอด
    เเต่ที่ว่าไม่ดีเท่าไหร่ก็ พี่วิน อะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Molotovskill : 5th March 2013 เมื่อ 01:28
    I don't give a fuck because i'm rudeboy B)

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    165
    ได้รับคำขอบคุณ: 432
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ universalpt อ่านกระทู้
    เช่นกันครับ ผมเข็ดกับเกม ACE Online เกมดีๆทำเสียหมด winner
    c9 อีกเกมส์เกมส์ดีๆทำไมวินเน่ามันต้องได้ไปด้วยฟร่ะ

กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 720
    เกมค่ายผู้ชนะนั่นแหละครับ ลองไปเล่นsealดู แล้วจะรู้ว่าเกมขูดรีบขูดเนื้อมันเป็นยังไง รองมาก็ของค่าย "อินิสาม" ยังจำได้เลยเกมil บอกปิดปรับปรุงเเต่ก็หายไปเป็นปี 55555555

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NCIS{Fc} อ่านกระทู้
    c9 อีกเกมส์เกมส์ดีๆทำไมวินเน่ามันต้องได้ไปด้วยฟร่ะ
    C9 มันของ ini3 ครับ = ="

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,203
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zhezazee อ่านกระทู้
    อ้าวท่าน เเบงค์ ไม่หลับไม่นอนหรอครับ หนีไปเล่นโยกัง มานี้เองถึงว่าบอร์ด PK เงียบๆ

555 ผมมานานเเละโดน เเฮกจากระบบ เลิกเลยพอถามก็บอกเเบบ ก็อปวาง เลิกดีกว่า - .. -

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    เรานานมากละน่ะ ตอนนั้นเกมส์ TS ตอนนั้นเด็กมาก และ ชอบมาก ดันมาเก็บตังค์ได้ซะนี่ เติมไปครั้งเดียว เลิกเลย ไม่มีตังเติมเล่น เพราะต้องเสียทั้ง AirTime และ ร้านเน็ต 2 ต่อ
    สุดจะทน ฝืนกล้ำกลืน หัวใจ ปวดร้าว อดเล่น T^T

กล่าวขอบคุณ
    764
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,396
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blacklotus55 อ่านกระทู้
    ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ ค่ายเอเซียที่ security กา ก ทุกเกมครับ คือ ลองคิดดูนะ คุณทำทุกวิถืทางให้ตัวคุณเทพที่สุด เก็บเวลกันเลือดตาแทบกระเด็นกันเป็นเดือน ๆ หรือหลาย ๆ เดือน หรือบางคนที่ไม่เติมบัตรก็เป็นปี ๆ ใครที่ไหนก็ไม่รู้ มาพร้อม "โปร" คลิ๊กเมาท์ 4-5 แป๊ะ แล้วนั่งกระดิกทีน ชั่วข้ามคือมันก็เทพเท่าเรา หรือเทพกว่าเรา ส่วนตัวเคืองมาก แล้วปัจจุบันไม่เล่นเกมออนไลน์อีกแล้วครับ เบื่อมาก
    เมื่อก่อนน่ะครับ ค่าย เอเชีย แถบทุกเกมถ้าเกิดไม่แจ้งแบน Hacker GM ก็เหมือน Hacker ที่คลิ๊กเมาท์เล่นเกทไปวันๆ นั่งกระดิกทีนไปวันๆหล่ะถึงจะได้แบนคนจริงๆ
    แต่ปัจจุบันผมไม่ทราบครับ เพราะผมไม่ค่อยสนใจเกม Online แต่เกม Online ที่ได้รับความนิยมและดีก็มีครับ อทิเช่น HON PB ฯลฯ ผมยกตัวอย่างแค่นี้หละกันเพราะเห็นแค่นี้ ฮ่าๆ

ปล.ไม่ได้ก่อให้แฟนบอยเอเชียคนไหนเกิด เฮิดท์แต่อย่างใดหน่ะครับแต่ผมเห็นกับตา *-*

ในใจของใครบางคน -///-
    กล่าวขอบคุณ
    1,350
    ได้รับคำขอบคุณ: 559
    เกมออนไลที่เป็นของไทยอ่ะครับ เกรียนเยอะมาก ก็รู้นะ คนไทยมัน ลูกพระนเรศวร โกงได้แม่มกุโกงไว้ก่อน แต่มันจะทำให้สังคมเกม แย่ลงๆ นะครับ ผมจึงพยายามเล่นเกมของนอกไว้ 555 ถึงจะแล็ค แต่ก็ดีกว่า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Tiair : 5th March 2013 เมื่อ 08:13

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 262
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakiann123 อ่านกระทู้
    ผมเหมาทั้งค่ายเลยดีกว่า นะครับ แหม่

Winner Online...
    เห็นด้วยอีกคนครับ เกมดีมาจบเพราะค่ายนี้แทบทุกเกมครับ

Biggysharkboy
    กล่าวขอบคุณ
    659
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,074
    ทุกเกมที่เติมเเล้วเทพครับ

กล่าวขอบคุณ
    78
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ worakorn3 อ่านกระทู้
    เกมออนไลน์ไทย แค่นี้ครับ
    ผมก็เหมื่อนคุณครับ อยากสนับสนุนเค้าให้มากๆแต่บริษัทิ ทำตัวเอง
    THIS IS A COMMON GUY

กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 699
    ขอแค่ผู้ให้บริการเป็นคนไทยก็พอครับ
    สุดทนทุกเกม

กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    1
    winner ออนไลน์ ก็มีเกมส์ดีนะครับ เช่น R.Y.L อะ แต่นั้นก็ 7-8ปีละตอนนี้คนเกลี้ยงเซิร์ฟ

เกมส์ที่สุดจะทนของผมคือ เกทแอม2 ครับ สู้ เกทแอม1 ที่เปิดมานานไม่ได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 333
    เกมออนไลน์ไทยห่วยโดยหลักน่าจะเพราะ GM นะ

วุฒิ ปวช. ก็ไปสมัครได้แล้ว ไม่ได้มีความสามารถอะไรมากมายหรอก ก็แค่คนเคยเล่นเกม มี GM เกรียนๆบ้างเป็นเรื่องธรรมดา

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 96
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ beever9 อ่านกระทู้
    winner ออนไลน์ ก็มีเกมส์ดีนะครับ เช่น R.Y.L อะ แต่นั้นก็ 7-8ปีละตอนนี้คนเกลี้ยงเซิร์ฟ

เกมส์ที่สุดจะทนของผมคือ เกทแอม2 ครับ สู้ เกทแอม1 ที่เปิดมานานไม่ได้เลย
    555 วินเนอดีน่ะเมื่อก่อนที่มี RYL แต่มาหลังๆมาเริ่มหัวใสผมก็โคตรเกียจเลย
    Intel Core i5 3470 3.60 GHz / Mainboard BIOSTAR TZ77XE4 / RAM Kingston Bus 1600 8 GB / AMD Radeon HD 6950 1 GB / Power Supply Seasonic X-Series 750W /

Nothing
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050
    hon เลย เซิฟกากมาก

กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakiann123 อ่านกระทู้
    ผมเหมาทั้งค่ายเลยดีกว่า นะครับ แหม่

Winner Online...
    จริงเกมดีดีทำเขาเสียหมด ผมชอบ SEAL มาพี่แก่เล่นเอาของเทพมาขายหน้าเว็บ เซ็ง
    ไม่มีลายเซ็น

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    ผมไม่อยากจะเอ่ยชื่อเกมออนไลน์ที่ผมไม่ชอบเลยครับ

เดี๋ยวคนจะหาว่าผมเล่นไปไม่เป็นแล้วโวยวาย แต่ว่ามันก็จริงอยู่ครับที่ผมเล่นไม่เป็น แต่ผมไม่ชอบอย่างนึงที่พอเกมนี้มันเริ่มดัง ผู้เล่นก็เริ่มทำตัวที่ผมแล้วโครตเกลียดเลย ไม่เอ่ยล่ะกันครับ เป็นเกมที่คนชอบเล่นเยอะ ๆ ครับ ชื่อเกมมีอยู่แล้วในกระทู้นี้ คิดเอาเองล่ะกัน

แต่ส่วนเกมที่ผมไม่ชอบจริง ๆ อีกและอยากเอ่ยชื่อคือ.. Tales Runner ครับ เกมนี้เมื่อก่อนชอบมาก พอหลัง ๆ มันเริ่มมีีของเขามา ผมก็ไม่ได้มีัปัญหาอะไรนะครับ ต่อมาพอของมันยิ่งเติมยิ่งเทพ ทีนี้ไปเจอพวกเด็กรวย ๆ เวลาพวกนี้ทำเป็นเก่ง ผมว่าินิดว่าหน่อย มันท้าและมาทำเป็นสั่งสอนผม ไม่อยากจะพูดเลย ไอ้พวกนี้ได้ดีเพราะเติมทั้งนั้น

สรุปคือ เกมออนไลน์ของไทยผมไม่เกลียดตัวเกมหรอกครับ ผมเกลียดคนเล่นมากกว่า -*-

Joe Hisaishi
    กล่าวขอบคุณ
    794
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,657
    Freestyle ไม่ยอมเอา 5-5 มาให้เล่ยสักที

☆ユークリウッド・ヘルサイズ☆
    Some where in galaxy
    กล่าวขอบคุณ
    2,582
    ได้รับคำขอบคุณ: 191
    SF Xshot CSO ล่ะครับ
    น้องสาวบันไซ~!!

กล่าวขอบคุณ
    344
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,328
    เกมออนไลน์ทั้งประเทศไทย

โดยเฉพาะค่าย Winner นี่สุดๆ

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 683
    ตั้งแต่เล่นเกมส์มาไม่นานเท่า LIME ODYSSEY และค่ายดีที่สุดในไทยคิดว่า goldensoft ดีที่สุดและ แต่เกาหลีไม่น่าปิด LIME ODYSSEY เลยแต่ก็ใกล้เปิดใหม่และ
    แต่รับรองว่าเกมส์นี้โปร hack ไม่ได้ และเป็นเกมส์ใหม่ผู้สร้าง Ragnarok ด้วยแต่ตอน นี้ Ragnarok 2 เนื้ยเละคนเล่นไม่เยอะแต่ไม่เคยเห็นบอท โปร แต่มีข่าวบอกเข้าไทยผมไม่เล่น เล่น SEA เนื่ยเหละดีสุด
    แต่เกมส์อื่นๆของค่าย goldensoft ไม่อยากเล่น
    MyCenter >>http://www.facebook.com/pages/MyCent...24463284339623<< กด Like ให้ด้วยนะครับ ถามเรื่องคอมพิวเตอร์ได้นะครับ ทุกอย่าง

สนุกกับชีวิต
    กล่าวขอบคุณ
    1,867
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,791
    Zone 4
    โดนไป2รอบ
    รอบแรกโดนแฮก หมดไปเป็นหมื่น (ของในตัว+เงินในเกม) ไม่ได้คืนด้วย
    รอบสองโดนแบนงงเลยที่เดียว มาว่าผมไปเกรียนคนอื่น งงเลยตอนนั้นโทรไปก็บอกว่ามีหลักฐานแต่จริงๆไม่มีไรเลย เป็นเกมที่GMเกรียนสุดๆ
    แบนเอาของไปขายเอาเงิน บางครั้งก็แฮกเอาของคนเล่น(โดนแบนก็ไม่ได้คืน เค้าบอกว่าแบนไปแล้วทำอะไรไม่ได้) ทำกันแบบนี้ไม่ไปไหนหลอกเกมบ้านเรา

Bangkok , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    254
    ได้รับคำขอบคุณ: 863
    cs online เรื่มมาไม่ถึงสิบวิตาย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    421
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    Band Master เลยครับเล่นมาตั้งนานปิดเซิฟไปแล้ว

คงเห็นคนเล่นน้อยมั้งเสียใจวะ
    พระเจ้าสร้างเรา เราสร้างพระเจ้า

Nanii Kyoudai Anime!Group
    ยามเฝ้ากลุ่มNanii Kyoudai Anime!&หมวดCartoon,Anime
    กล่าวขอบคุณ
    399
    ได้รับคำขอบคุณ: 329
    Battlefield Play4Free(เข้าไม่ถึง3นาทีถูกเตะออกจากห้องเกือบทุกครั้ง
    ทุกเกมของค่ายWinner
    SF
    SSgt.Winter@Nanii Kyoudai Anime ! Group