ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Chicago, Illinois
    กล่าวขอบคุณ
    83
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,086

[PC] S.W.A.T. 4 [Full/Eng][One-2-Up][1 GB]

Uplode [05/03/56]

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ peemnakab อ่านกระทู้
    วิธีเข้าเล่นระบบมัลติเพลเยอร์
    1.โหลด game Ranger มาครับโหลดได้ที่นี่ครับ คลิก!!
    2.ตอนลงโปรแกรมมันจะมีให้สมัครด้วยครับให้สมัครไปเลยครับอย่าลืมยืนยันอีเมลล์นะครับ
    3.เมื่อลงเสร็จล็อคอินเรียบร้อยแล้ว นัดเพื่อนสร้างห้องแล้วเข้าไปเลยครับ
    4.เพื่อให้ง่ายต่อการค้นหาตรงช่อง Games ให้เปลี่ยนเป็น My Games ครับเมื่อเจอแล้วคลิกได้เลย
    ใส่พาสด้วยยิ่งดีเพื่อกันคนนอกเข้ามา (อย่างฝรั่งเข้ามาทีปิงเยอะ - -*)
    5.เมื่อเจอแล้วคลิกเข้าไปเลยครับ
    6.เมื่อเข้าไปแล้วรออย่างเดียวครับไม่ต้องทำอะไรเลยพอ Host ครีเสร็จแล้วมันจะรันเกมให้เองเลย

Tips
    1.เมื่อโหลด Swat 4 มาลงแล้วต้องเข้าเล่น ซิงเกิ้ลเพลเยอร์ก่อนนะครับไม่งั้นเดินไม่ได้
    2.อ่านโพสด้านล่างก่อนเข้าเล่นในโหมด Co-Op
    c. CloseMoST

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ╬AVENGER╬ อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ
    เล่นได้ชัวร์ ยืนยัน 555+

เป็นกำลังใจให้ครับ ~

S.W.A.T. 4

SYSTEM REQUIREMENTS

MINIMUM PC REQUIREMENTS

Windows 98SE/2000/XP/7
    Intel Pentium III 1GHz or Intel Celeron 1.2GHz or AMD Athlon 1.2GHz Processor
    256MB RAM
    2GB Hard Disk Space
    DirectX compatible Sound Card
    nVidia GeForce 2 GTS or ATi Radeon 8500 Class Video Card

MULTIPLAYER SYSTEM REQUIREMENTS

56Kbps 32-bit Internet Connection

Full Game - One-2-Up
    ชื่อไฟล์ไม่ตรง|มั่วก็แก้ให้ตรงก่อนแตกไฟล์ ไม่งั้นแตกไฟล์ไม่ได้
    *ตัวอย่างการเปลี่ยนชื่อให้ถูกลำดับ Game.part01.rar, Game.part02.rar, Game.part03.rar,

Recovery 10% ไฟล์เสียสามารถซ่อมได้

Part 1 Part 2

SWAT4ByThean@Jokergame

1.โหลดให้ครบ 2 ไฟล์ แล้ว ทำการแตก ไฟล์
    2.ทำการ Mount Image ลงตามขั้นตอน ในขณะที่กำลังติดตั้ง มันจะถามหา CD Key เลือกเอาตามข้างล่างนี้

CD Key เลือกเอา 1 Key
    LAZ9-SAT7-MUG2-TEG2-6875
    CED9-NYF4-PEF8-CEW9-4532
    NEF7-JEJ7-BUC7-MAZ7-7737
    WYR3-FYZ2-GAJ5-FEP3-5328
    CUC3-LAJ2-PUS9-XUZ4-2928
    MEB5-PUS2-FAZ6-JEZ9-3726

3.เข้าโฟรเดอร์ Crack ก็อป ไฟล์ทั้งหมดไปไว้ที่ โฟรเดอร์เกม
    4.เข้าเล่นได้เลย อย่า รอ ช้า

กล่าวขอบคุณ ด้านล่างซ้ายเพื่อเป็นกำลังใจให้ผมอัพโหลดครั้งต่อไปด้วยนะครับขอบคุณมากครับ

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thean127 : 6th March 2013 เมื่อ 15:39

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    357
    ได้รับคำขอบคุณ: 167
    เจิมให้ครับพี่น้อง

กล่าวขอบคุณ
    83
    ท่าน operative ผมอัพให้ตามที่ได้ รีเควส เข้ามา แต่สำหรับ Co-Op ผม ยัง ไม่ได้ทดสอบ แต่ผมคิดว่าน่าจะทำได้ไม่มีปัญหา
    ถ้ายังไง ท่าน Co-Op ได้แล้ว ก็ โพส วิธี Co-Op ให้ผมหน่อย เพราะผมคิดว่า คนอื่นน่าจะต้องการ เช่นกัน ขอบคุณครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 122
    มันแลนกันได้นิครับ แต่ก่อนผมก็แผ่นก๊อบแลนกันนี่แหละ ถ้าแลนได้ก็ฮามาชิโลด

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ตอนลง มันขึ้นให้ใส่ disc 2
    เอาจากไหนเอ่ย

กล่าวขอบคุณ
    83
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DookDik อ่านกระทู้
    ตอนลง มันขึ้นให้ใส่ disc 2
    เอาจากไหนเอ่ย
    ลองกดข้ามๆดูครับ หรือลองกดที่ไฟล์ Data 2 ที่เป็นไฟล์ RAR มั้งถ้าผมจำไม่ผิด เพราะว่าตอนที่ผมโหลดมาแล้วเกมมันเป็นเกมเก่า มันเลยได้ไฟล์ CD มาผมเลย สร้างไฟล์ แบบ DVD ขึ้นมาให้มันลงง่ายกว่า ผมก็งงๆนะ เพราะผมก็ลงจากไฟล์ ตัวใหม่นี้ ไม่ได้ลงจากตัวเก่า
    เลย ก็ไม่เห็นว่ามันจะถามหา Disc2 เลย
    ถ้ายังไงก็ลองทำตาม ที่เขียนมาข้างต้น ละกัน นะ ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thean127 : 5th March 2013 เมื่อ 21:09

กล่าวขอบคุณ
    83
    ถ้ายังไม่ได้ ก็มีอีกวิธีหนึ่งครับ ให้ แตกไฟล์ ISO ออกมาเลย เหมือนแตกไฟล์ RAR ธรรมดา นี่แหละครับ ทำได้เหมือนกัน จะได้ไม่ต้อง เม๊าอิมเมจ ลองทำดูนะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    แตกไฟล์ image แล้วลงได้แล้วครับ

คิดถึงเกมเก่าๆ

กล่าวขอบคุณ
    83
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DookDik อ่านกระทู้
    แตกไฟล์ image แล้วลงได้แล้วครับ

คิดถึงเกมเก่าๆ
    เล่นได้ โอเค นะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    1.โหลด game Ranger มาครับโหลดได้ที่นี่ครับ คลิก!!
    2.ตอนลงโปรแกรมมันจะมีให้สมัครด้วยครับให้สมัครไปเลยครับอย่าลืมยืนยันอีเมลล์นะครับ
    3.เมื่อลงเสร็จล็อคอินเรียบร้อยแล้ว นัดเพื่อนสร้างห้องแล้วเข้าไปเลยครับ
    4.เพื่อให้ง่ายต่อการค้นหาตรงช่อง Games ให้เปลี่ยนเป็น My Games ครับเมื่อเจอแล้วคลิกได้เลย
    ใส่พาสด้วยยิ่งดีเพื่อกันคนนอกเข้ามา (อย่างฝรั่งเข้ามาทีปิงเยอะ - -*)
    5.เมื่อเจอแล้วคลิกเข้าไปเลยครับ
    6.เมื่อเข้าไปแล้วรออย่างเดียวครับไม่ต้องทำอะไรเลยพอ Host ครีเสร็จแล้วมันจะรันเกมให้เองเลย

Tips
    1.เมื่อโหลด Swat 4 มาลงแล้วต้องเข้าเล่น ซิงเกิ้ลเพลเยอร์ก่อนนะครับไม่งั้นเดินไม่ได้
    2.อ่านโพสด้านล่างก่อนเข้าเล่นในโหมด Co-Op

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

My heart
    กล่าวขอบคุณ
    490
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,198
    ขอบคุณครับ
    เล่นได้ชัวร์ ยืนยัน 555+

เป็นกำลังใจให้ครับ ~
    You’re happy, I’m happy

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    83
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ peemnakab อ่านกระทู้

Tips
    ขอบคุณมากครับ คิดว่าน่าจะมีประโยชน์ แก่ผู้เล่นท่านอื่น ครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    หาคนห้องเล่นยากจิงๆ ห้องที่ไม่แลค ดันล็อกอีก 55

กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    เกมส์นี้ถ้าเล่นกับเพื่อนแบบ จริงจัง ดูสมจริงมากครับ
    FX 8320 8-Core Processor 3.5 GHz ATi 7850 Power Color 2GB RAM Kington Hyper-X 4GB*2 HDD WD BLUE 500GB PSU Seasonic 520W CASE By Aero Cool

กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ขอบคุณครับ ตามหาเกมส์นี้ มานานเหลือเกิน มีแต่พวก ไฟล์เสีย เหลือไม่ก็ Demo อะครับ ขอบคุณมากๆครับ