ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

-Music Gamer-
    กล่าวขอบคุณ
    269
    ได้รับคำขอบคุณ: 242
    แผ่นแพงไป (สำหรับผม) 1500 อยากให้เหลือ 700-800 (900 ก็เอา)

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ฉันรักเธอเท่าฟ้า
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    ลง steam ก็ยอดขายดีกว่านี้แล้ว

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

gap

โลกนี้กำลังป่วย
    กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,357
    บอกให้ซื้อของแท้กันก็ไม่เชื่อ - -"

พวกที่บอกไม่หนุก โหลดเถื่อนมาเล่นจบแล้วทั้งนั้น

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

gap

Daft Punk
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,116
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kyonman อ่านกระทู้
    ถ้าเป็ฯความจริงก็ หวังเยอะไปละ เกมอื่น เขาหวัง 2 - 3 ล้าน ก็ถือว่าดีมากแล้วนะ นี่จะเอา 5 ล้าน ตุ๊ย!!!!!!

ผมว่ายังไงมันก็ได้ กำไร แหละ แต่มักมากเฉยๆ ไม่เกี่ยวกับคนทำเกม ผู้ บริหาร บัดซบ ล้วนๆ
    ถูกต้ม ไปเลยลูกเพ่

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

gap

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    358
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,005
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ EviLBlacK03 อ่านกระทู้
    จะไปลงเรือลำเดี่ยวกับ Resident Evil หรือป่าวเนี่ย ผมไม่เข้าใจอย่างทำไมจะทำเกมเจาะตลาดต้องเป็นเกมแนว Action ตลอดเลยอะ ทำไมไม่ทำให้มันหลอนกว่าเดิมผมว่ายังแหล่มเป็ดกว่าอีกนะ
    ใช่ครับ ดู Silent hill ดิ ออกมาจะ 10 ภาคแล้ว ยังน่ากลัวเหมือนภาคแรกๆอยู่เลย (ถึงจะน้อยลงแต่ก็น่ากลัว แต่เน้น"เนื้อเรื่อง"มากกว่าอาวุธ)

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ topperioz อ่านกระทู้
    บอกให้ซื้อของแท้กันก็ไม่เชื่อ - -"

พวกที่บอกไม่หนุก โหลดเถื่อนมาเล่นจบแล้วทั้งนั้น
    อ้าว เค้าวัด "เกมที่สนุก" กันตรง "แท้หรือเถื่อน" เหรอเนี่ย เพึ่งรู้ - -

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

gap

กล่าวขอบคุณ
    206
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    อย่าให้เจอคนปล่อยข่าวมั่วล่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย title556 : 6th March 2013 เมื่อ 11:59
    Drrr:สงครามเเดนสนธยา

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

gap

-=::_GreaN_::=-
    กล่าวขอบคุณ
    891
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,709
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boye อ่านกระทู้
    พยายาม อย่าโทษเกม ว่าน่าเล่น หรือไม่หน้าเล่น โทษพวกโหลดเถื่อนดีกว่าครับ

พูดอย่างนี้มีเคือง....... ^^

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

gap

กล่าวขอบคุณ
    1,405
    ได้รับคำขอบคุณ: 266
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ i3utterfly อ่านกระทู้
    อิอิ เนียนทำยอดอ่ะดิ๊
    เป็นไปไม่ได้หรอกครับ ยิ่งประกาศออกมาแบบนี้ใครจะอยากซื้อมาเล่นล่ะ? อาจจะมีแฟนพันธ์แท้จริงๆที่ยอมซื้อแผ่นซ้ำอีกรอบ แล้วมันจะมีสักกี่คน เกมส์ออกมาไม่นาน EA ก็ประกาศอะไรแบบนี้ซะแล้ว คงจะถอดใจสิ้นหวังกับซีรีส์นี้แล้วจริงๆ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

gap

THAILAND , BANGKOK
    กล่าวขอบคุณ
    622
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,083
    ว่าแล้วมันต้องมีประเด็น แท้/เถื่อน โคตรเซงเลย -*- จะอะไรกันนักกันหนา

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

gap

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    995
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,550
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Real men cry อ่านกระทู้

พูดอย่างนี้มีเคือง....... ^^
    - -" เคืองอะไร ก็บางคนเค้าบอกว่าเกมมันไม่หน้าเล่น จะไปเหมือน RESIDENT EVIL แล้ว แต่ยังมีคนเล่น ยอดคนโหลดมากกว่าคนซื้อแท้ครับ

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

gap

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049
    เล่นมา 2 ภาคกลัวจนชินแล้ว ภาค 3 เลยเหมือนเจอเพื่อนเก่า เจอปุ๊บทักทายกันโดยการกระทืบ จบ

มันคงไม่มีมุขอะไรใหม่แล้วล่ะ ถ้าเปรียบเป็นหนัง ช่วงแรก ๆ เอเลี่ยนมันก็หลบ ๆ ซ่อน ๆ กว่าจะเจอทีก็เสียวสันหลัง

พอมาปลายเรื่องก็เจอกันแบบโฉ่งฉ่าง เอเลี่ยนเริ่มตัวใหญ่ มันก็เป็นแบบนี้ทั้งนั้นนะ

กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 139
    คนซื้่อแท้จะกลายเป็นพระเจ้าในกระทู้นี้ คนโหลดเถื่อน+แผ่นผีจะโดนเหน็บแนมในกระทู้นี้เช่นกัน
    PhenomII X4 945, Ram4GDDR3, VGA:HIS 6850, Tagan TG600-U37 600w

โลกนี้กำลังป่วย
    กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,357
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ helos อ่านกระทู้
    อ้าว เค้าวัด "เกมที่สนุก" กันตรง "แท้หรือเถื่อน" เหรอเนี่ย เพึ่งรู้ - -

รบกวนย้อนกลับไปอ่านความเห็นผมอีกทีนะครับ
    กลับไปอ่านใหม่ดีๆ ผมไม่เคยจะสื่อว่า เล่นแท้สนุก เล่นเถื่อนไม่สนุกเลยสักคำ
    เกมมันจะสนุก หรือไม่สนุก มันไม่เกี่ยวกับว่าแท้หรือเถื่อนครับ

แค่จะบอกว่า ไอพวกที่ไปว่าเกมเค้าไม่สนุกน่ะ ซื้อเขาบ้างรึป่าว โหลดเถื่อนกันมาทั้งนั้น
    แล้วยังไปว่าเกมเขาห่วยอีก เหมือนไปกินฟรีบ้านเพื่อน แล้วบอกเพื่อนฝีมือทำอาหารห่วย
    กินฟรีแล้วเรื่องมากอีกนะเนี่ย

ปล.ถ้าคุณเล่นแท้ คุณจะด่าเกมยังไงก็ได้ เพราะคุณเสียเงินซื้อ
    เหมือนเสียเงินตีตั๋วไปดูหนัง หนังไม่สนุกก็มีสิทธิวิจารณ์
    แต่พวกดูแผ่นผี ซูมโรง ไม่มีสิทธิวิจารณ์ครับ กินฟรีแล้วอย่าพูดมาก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย topperioz : 6th March 2013 เมื่อ 14:16

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    358
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,005
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ topperioz อ่านกระทู้
    รบกวนย้อนกลับไปอ่านความเห็นผมอีกทีนะครับ
    กลับไปอ่านใหม่ดีๆ ผมไม่เคยจะสื่อว่า เล่นแท้สนุก เล่นเถื่อนไม่สนุกเลยสักคำ
    เกมมันจะสนุก หรือไม่สนุก มันไม่เกี่ยวกับว่าแท้หรือเถื่อนครับ

แค่จะบอกว่า ไอพวกที่ไปว่าเกมเค้าไม่สนุกน่ะ ซื้อเขาบ้างรึป่าว โหลดเถื่อนกันมาทั้งนั้น
    แล้วยังไปว่าเกมเขาห่วยอีก เหมือนไปกินฟรีบ้านเพื่อน แล้วบอกเพื่อนฝีมือทำอาหารห่วย
    กินฟรีแล้วเรื่องมากอีกนะเนี่ย

ปล.ถ้าคุณเล่นแท้ คุณจะด่าเกมยังไงก็ได้ เพราะคุณเสียเงินซื้อ
    เหมือนเสียเงินตีตั๋วไปดูหนัง หนังไม่สนุกก็มีสิทธิวิจารณ์
    แต่พวกดูแผ่นผี ซูมโรง ไม่มีสิทธิวิจารณ์ครับ กินฟรีแล้วอย่าพูดมาก
    อ่า ครับผม เข้าใจผิดไปเอง ขอโทษจ้า

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: