ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Decade
    กล่าวขอบคุณ
    91
    ได้รับคำขอบคุณ: 121

Question อยากสร้างหนังสั้นครับ

คือว่า อยากสร้างหนังสั้นครับ อะครับ

ผมต้องเตรียมตัวอย่างไรบ้างครับ
    ฉันน่ะ...ไม่ได้ยิ่งใหญ่อะไรขนาดนั้นหรอกนะ...ฉันก็แค่...อยากจะให้ผู้หญิงที่ตนหลงรักมีความสุขก็เท่านั้นเอง....

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,048
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,093
    ผู้ชาย 1 หญิง 1 ตากล้องอีก 1 ก็พอแล้วมั้ง...

//ฟิ้วววววววววว~

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    เตรียมน้องเมียไว้นะครับ เดี๋ยวผมเล่นเป็นช่างแอร์เอง *-*

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

JokergameTH
    กล่าวขอบคุณ
    1,316
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,153
    หานางเอกสวยๆ ขาวๆ ลีลาดี (ล้อเล่น)

ต้องมีกล้องอัดวิดีโอ มีบท นักแสดง สถานที่ ประมาณนี้
    . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . .

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    หนังสั้นก็สัก 5 นาทีพอนะครับ

40 นาทีนั่นหนังยาวนะครับ แหม่

Decade
    กล่าวขอบคุณ
    91
    แหม ~ แต่ละคน
    ฉันน่ะ...ไม่ได้ยิ่งใหญ่อะไรขนาดนั้นหรอกนะ...ฉันก็แค่...อยากจะให้ผู้หญิงที่ตนหลงรักมีความสุขก็เท่านั้นเอง....

My Body.My Heart. :))
    กล่าวขอบคุณ
    691
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,193

อันนี้หนังสั้นที่ผมทำนะครับ ผมเป็นคนตัดต่อ โปรโมทนะครับ แหม่ ...
    ]

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    ต้องคิดออกมาก่อนว่า จะทำอะไร ทำให้ใครดู แล้วค่อยมาดูอีกทีว่าต้องใช้อะไรบ้าง ทำที่ไหนบ้าง เป็นต้น

Decade
    กล่าวขอบคุณ
    91
    ขอขอบคุณทุกความเห็นนะครับ