ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    347
    ได้รับคำขอบคุณ: 61

แนะนำเกมสร้างเมืองสนุกๆ เล่นง่ายๆ หน่อยครับผม

คือผมอยากเล่นเกมสร้างเมืองอ่ะครับ อยากสร้างเมืองใหญ่ สวยๆ แต่เล่นไม่ค่อยเป็น ฮ่าๆๆ เคยเล่นแต่ City Life รู้สึกว่า ทำไมมันเล่นยากงี้ (เป็นเพราะผมโง่เกมแนวนี้ด้วยแหละ อิอิ)
    แล้ว City XL หล่ะครับ มันเหมือน City Life ไหม ? แนวการเล่นคล้ายกันไหม ? Simcity อีก ดูเหมือนการเล่นไม่คล้าย City Life แล้วมันเป็นแนวยังไง ? ใครเคยเล่นเกมไหน รบกวนให้คำแนะหน่อยครับผม

กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    ผมไม่เคยเล่นcity lifeอ่ะครับเคยแต่city xlก็ไม่ยากมากนะครับเพลินดีแต่ช่วงนั้นผมงานเยอะเลยเลิกเล่นไปตอนแรกจัดการไม่ค่อยยากอ่ะครับแต่ตอนหลังน่าจะยากหน่อย

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    357
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    มันก็ยากแรกๆทุกเกมอะคับ เดวหลังๆก็เข้าใจเอง
    The way I see it there’s two types of people, those who spend their lives trying to build a future and those who spend their lives trying to rebuild the past.

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Stephen Jerm
    กล่าวขอบคุณ
    1,456
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    tropico ครับไม่ยากเท่าไหร่
    ONE FOR ALL AND ALL FOR ONE

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

9/10
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 203
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ harnibal409 อ่านกระทู้
    tropico ครับไม่ยากเท่าไหร่
    อีกเสียงนึงครับ เกมนี้มันโดนใจผมมากไม่รู้ทำไมถึงเล่นไม่ค่อยเป็นก็เถอะแต่ผมว่ามันสนุกดี
    แอดมาได้นะครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 126
    Tropico อีกเสียงครับ ถ้าไม่ไปเจาะลึกอะไรมาก เล่นง่ายสนุก Cities XL แรกๆไม่เท่าไหร่ครับ หลังๆลำบากเพราะรถติดกระจาย

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    347
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    หลายๆ ท่านแนะนำ tropico สินะครับ ต้องไปหามาเล่นละ ขอบคุณมากครับ