ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

CM_The News Game
    กล่าวขอบคุณ
    956
    ได้รับคำขอบคุณ: 26,650
    Blog Entries
    3

EA ร่อนจดหมายเชิญสื่อ คาดเปิดตัว Battlefield 4 ในงาน GDC 26 มีนาคมนี้

EA ร่อนจดหมายเชิญสื่อ คาดเปิดตัว Battlefield 4 ในงาน GDC 26 มีนาคมนี้

แหม่ พึ่งจะออก DLC ที่มีชื่อว่า End Games ของ Battlefield 3 ไปหยกๆ ล่าสุดก็มีข่าวให้เหล่าสาวก Battlefield ได้ตื่นเต้นกันอีกแล้ว เมื่อทางสื่อใหญ่ IGN ได้รับจดหมายเชิญจาก EA ให้ไปร่วมงานอีเว้นท์ภายในงาน Game Developer’s Conference หรือ GDC ที่จะจัดขึ้นในวันที่ 26 มีนาคมนี้

ตัวจดหมายเชิญนั้นจั่วหัวตัวเบ้อเริ่มเลยทีเดียวด้วยคำว่า Save the Date พร้อมการจัดเรียง Art Work ต่างๆ ในจดหมาย ที่ดูใกล้เคียงกับ Battlefield 3 มากๆ ซึ่งมีความเป็นไปได้สูงที่จะเป็นเจ้า Battlefield 4 ซึ่งงาน GDC ปีที่แล้วได้มีการเปิดตัว Medal of Honor Warfighter และ Battlefield 3's Close Quarters แหม่ งานนี้จะเป็นอย่างไรต่อไปนั้นก็ต้องติดตามกันละครับ ในงาน GDC ที่จะจัดขึ้นตั้งแต่วันที่ 25 - 29 มีนาคมนี้ ที่ซานฟรานซิสโก ประเทศสหรัฐอเมริกาจ้า

ข้อมูลและภาพจาก http://www.ign.com

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MadMax_Demon อ่านกระทู้
    วีดีโอ พรีเมี่ยมมันเหลือตัวนึง ผมว่ามันน่าจะมาให้ดูตอนนั้นด้วย

ในตอนนี้ยังไม่มีรายละเอียดใดๆที่สามารถยืนยันได้ และอาจจะต้องรอจนกระทั่งถึงช่วงปลายเดือนที่งาน GDC ที่ซึ่ง EA เคยเปิดตัว Medal of Honor Warfighter เมื่อปีที่แล้ว

งาน Game Developer’s Conference นั้นจะจัดขึ้นที่ San Francisco ตั้งแต่วันที่ 25 มีนาคม ไปจนถึงวันที่ 29 มีนาคม โดยงานจะเริ่มทันทีหลังจากงาน PAX East ของปีนี้ซึ่งทาง Blizzard และ Capcom นั้นเตรียมที่จะประกาศอะไรบางอย่างในงานนี้ด้วย

Source: IGN
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย momaykissxsis : 9th March 2013 เมื่อ 22:08

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    5
    สู้ๆ คับผมจะคอยติดตาม

֍ ۞ ֍ ۞ ֍ ۞
    กล่าวขอบคุณ
    1,285
    ได้รับคำขอบคุณ: 390
    วีดีโอ พรีเมี่ยมมันเหลือตัวนึง ผมว่ามันน่าจะมาให้ดูตอนนั้นด้วย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    คอมระเบิด เห้ย!

กล่าวขอบคุณ
    439
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,081
    เชื่อว่า gamer กว่า80% ต้องอัพเกรดคอมกันยกใหญ่
    PC---I5-4590/asrock H97M Pro4/RAM 16 GB/GTX 1060 3GB OC/HDD 1 TB/SSD 120 GB/Rx-630W
    NB---i3-5005U/RAM 8GB/920M 2GB/HDD 500 GB

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    1
    GTX670 ผมจะ FPS60 ไหมครับเอ่ย ??

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    560 ผมคงได้แค่ medium
    BE A GOOD GAMER

ThE lEGEND END!
    -[: @ RAYONGWITTAYAKOM :]-
    กล่าวขอบคุณ
    242
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,421
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MadMax_Demon อ่านกระทู้
    คิดเหมือนผมเลยมันต้องเป็น วีดีโอ Battlefield 4 teaser แน่ๆ ออกปลายเดือนมีนา พอดีด้วย

เค้าบอกกันว่า BF3 ใช้ Frostbite 2 ไปแค่ 30%-40% แต่ BF4 จะใช้ 80% แม่จ้าววววว

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,238
    มองดีๆ ผมว่า ด้านล่าง วงๆขาว วงส้ม วงแดง ผมว่ามันเป็นไฟรถนะ เหมือนฝนตกบนถนน
    แล้วธีม ส้ม-ขาว นี่มันก็ The Run นี่นา

ผมขอฉีกไปหน่อยละกัน ผมว่าไม่น่าใช่ BF (BF อะไรจะมาแบบไฟรถขนาดนี้) The Run 2 คิดว่านะ

Gekkoukan Student Council
    กล่าวขอบคุณ
    1,570
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,656
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ VelocityControlTV อ่านกระทู้
    มองดีๆ ผมว่า ด้านล่าง วงๆขาว วงส้ม วงแดง ผมว่ามันเป็นไฟรถนะ เหมือนฝนตกบนถนน
    แล้วธีม ส้ม-ขาว นี่มันก็ The Run นี่นา

ผมขอฉีกไปหน่อยละกัน ผมว่าไม่น่าใช่ BF (BF อะไรจะมาแบบไฟรถขนาดนี้) The Run 2 คิดว่านะ
    คิดเหมือนผมเลยนะ

กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 756
    เป็นไปได้อยู่ 5 เกมส์ bf4 ,dragon age3,nfs:the run2,bf2143,c&c:general2 หรืออาจจะthe sim4ก็ม่ายแน่....หึหึหึ เดากันไป

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    แค่นี้ core 2 ก็ตายสนิดแล้ว I5 ยัง 1080p ยังพอทน I7 ยังเปิดอันต้า ยังมีหน่วงเลย สงสัยอยากให้คนเล่นซื้อ I7 4960X มาเล่นมั่ง -..- อยากได้แบบ bad company อะ !! ภาพสวยน้อยกว่าหน่อยแต่ลื่นกว่าเยอะระบบเกมส์เพลดูลื่นไหลกว่า -..- BF3 //

ปล. คนที่ไม่เคยเล่นมัลติเพล ท่านจะไม่รู้ถึงความ แลค ของด่าน เมโท 64 คน all weapon

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    เป็นไปได้ว่าเป็น BF เพราะดูจาก font อ่ะครับ the run ไท่ได้ใช้ Font นี้

กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 543
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ VelocityControlTV อ่านกระทู้

แต่ว่า Battlefield ธีมมันก็ส้มขาวอย่างงี้อยู่แล้วนี่นา (มักจะมาเป็นลำแสง)
    รูปภาพโฆษณาส่วนใหญ่
    http://eaassets-a.akamaihd.net/prod....11151c03f0e75a
    ธีมของเว็บที่เป็นส้ม,ขาว
    http://www.battlefield.com/battlefield3

battlefieldภาคใหม่น่าจะเป็นภาค 2143 อะไรพวกนี้เพราะ Easter egg ใน DLC "END GAME" มันมียานของฝ่าย EU บินซะแผ่หลา เลย

ป.ล.ถ้าเป็นพวก The Run ผมก็ผิดหวังหน่อยละเพราะไม่ค่อยชอบเกมแนวนี้เท่าไหร่
    ถ้าคุณไม่ยอมรับฟังคำติเตียนของผู้อื่น คุณก็ไม่ควรไปสั่งสอนใคร

กล่าวขอบคุณ
    388
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    ถ้าเป็น BF4 ก็ดีสิครับ >< รอบที่แล้วก็ประกอบคอมรอ BF3 ออก เล่นจบก็ขายคอมทิ้ง 555 รอบนี้เก้บตังประกอบคอมรอ BF4 อีก d>< เป็นแฟนซีรี่ BF อยู่แล้ว
    Because I ..... Love you

ลองมองไปบนท้องฟ้าดูซิ
    กล่าวขอบคุณ
    1,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,717
    รอครับรอ ซื้อมาสเตอร์แน่นอน
    ปรึกษา พูดคุยได้ที่ Facebook Tanonamnaj หรือ Hi5 Tanonamnaj
    ขอเวลา 1 นาที ยืนตรงนี้เงียบ ๆ แล้วมองไปบนฟ้า ลองคิดดูสิว่า ชีวิตมันวิเศษแค่ไหน

คิดว่าดีก็ทำต่อไป
    กล่าวขอบคุณ
    2,795
    ได้รับคำขอบคุณ: 117
    เก็บตังซื้อคอมใหม่อยู่ครับแล้วเจอกัน BF4