ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    643
    ได้รับคำขอบคุณ: 872

ใคร ollie skateboard ได้ช่วยสอนหน่อย

เอ่อคือผมเพิ่งได้ skateboard มาและหัด ollie ได้ประมาณ 1อาทิตย์ครึ่ง แล้วยังไม่ได้สักทีดูในคลิปแล้วพยายามทำตาทุกขั้นตอนมันก็ยังไม่ได้
    ใครทำได้ช่วยมาสอนที มาสอนแบบเป็นคลิปก็ได้เอาแบบเจาะลึกทุกขั้นตอนเลยนะครับ ขอบคุณ.
    ปล. บอร์ด 8 นิ้วครับ พอดีญาติกลับไทยเเล้วซื้อมาฝากอยากได้อยู่พอดี

diawnaja
    ฮะ บอร์ดของ anti hero. เอ่อเราลองทำเเล้ว พอท้ายกระแทกพื้นแล้วเอาเท้าซ้ายเตะขึ้น แต่ทำไมบอร์ดมันลอยไปด้านหน้า อะ - - คือมันปลิวเลยหรือต้อง โน้มตัวไปด้านหน้าด้วย?
    เอ่อเเล้วต้องซื้อรองเท้า พวก van nike อะไรพวกนี้ด้วยไหมอะเห็นในคลิปใส่กันทั้งนั้นผมใช้รองเท้าวิ่งแบบ air เล่นอะ ถ้าต้องซื้อเรามีงบอยู่ 2000 ช่วยบอกทีเขาใส่แบบไหนเล่นกัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย scapegoat_7 : 1st September 2011 เมื่อ 20:14

Mountain Bike
    กล่าวขอบคุณ
    1,940
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,101
    คงไม่ใช่บอร์ด ตามบิ๊กซี โลตัสนะครับถ้ายังงั้น ออลลี่ ทีเดียวหักเลย ออลลี่สตายผมตอนฝึกก็ ไถหน่อย ๆ เข่ากับไหล่ ขนานกับพื้น งอตัวเล็กน้อย แล้วก้ เหยียบกระแทกท้าย(เค้าเรียกว่าไรไม่รุ้) ให้ดังแป๊ก ! แล้วก็รูด เท้าซ้ายขึ้นมา ให้กระดาษทรายมันถูไปกับรองเท้าแล้วมันจะลอยขึ้น ยืดตัวด้วยนะครับ ตอนผมเล่นแรกๆ ก็ยากเหมือนกัน เป็นเดือนกว่าจะขึ้นเป็นแผลก็เยอะ ล้มก็มาก ล้มจนกางเกงเท่เลย ขาดวิ่น แต่ตอนนี้ไม่ได้เล่นละ บอดหัก หักหมดเลย ทั้งหมดก็ 6000 T T

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: