ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 76

ถามเกี่ยวกับ Service star ของปืนใน BF3 หน่อยครับ

คือผมกะว่าจะเล่นให้มันได้ service star เยอะๆอ่ะครับ แต่พอมาดูอีกทีมันก็ตันแค่ที่ 6 อ่ะครับไม่รู้ว่าเพราะอะไร มีใครรู้ช่วยตอบทีครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย getalyzes : 10th March 2013 เมื่อ 13:22
    FX-6100 + HD7850 + RAM 8 GB + PSU 550 Watt แค่นี้ก็เกินพอแล้ว

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    kill ไปเรื่อยๆ -_-

Otaku 
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 385
    มากกว่า 6 อีกครับ kill ไปเรื่อยๆ

กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    ไม่ครับคือปกติมันจะขึ้นหลอดขาวๆไม่ใช่หรอครับ อันนี้มันหลอดฟ้าอ่า = =
    FX-6100 + HD7850 + RAM 8 GB + PSU 550 Watt แค่นี้ก็เกินพอแล้ว

WhitePony
    กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 871
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [Never] อ่านกระทู้
    kill ไปเรื่อยๆ -_-
    ปืนตรงลายเซ็นนี่ต้องพรี่เมี่ยมเปล่าครับถึงปลดล๊อคได้

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tanatorn อ่านกระทู้
    ปืนตรงลายเซ็นนี่ต้องพรี่เมี่ยมเปล่าครับถึงปลดล๊อคได้
    yes sir ของ dlc Close Quarters

ภารกิจ My Own Terminator
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

++ฮู้ ฮ่า++
    กล่าวขอบคุณ
    1,828
    ได้รับคำขอบคุณ: 910
    100 kill = 1 star
    เก็บ kill ไปเรื่อยๆครับมันตันสุด 100 ดาว
    ID Origin : DOUBLE-U-TH --- ID Steam : DOUBLE U

กล่าวขอบคุณ
    1,287
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,383
    มันทำให้ปืนเเรงขึ้นหรือป่าวครับ - -
    .....................................

คุณได้ใช้ Email ปลอม ทำให้มีจดหมายแจ้งเตือนต่างๆ ตีกลับมาเป็นจำนวนมาก เป็นผลทำให้ระบบของเวปไซท์ทำงานหนักขึ้นโดยไม่จำเป็น จึงขอให้คุณเปลี่ยน Email ที่สามารถใช้งานได้จริง หากคุณยังเพิกเฉย จะทำการระงับการใช้งาน ID นี้โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า: ผู้ดูแลระบบ