ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Fuckin' Nightmare !!!
    กล่าวขอบคุณ
    544
    ได้รับคำขอบคุณ: 652

ทำยังไงดีครับ

คือตอนแรกผมไปแอบชอบเพื่อนคนนึงครับ แล้วอกหัก 5555

ที่นี้มันก็มีกลุ่มผู้หญิงพวกนึง ซึ่งสนิทกับผม ก็มาแกล้งเป็นชอบผมไรเงี้ย คือแกล้งๆกันนะ 5555 ซึ่งก้เลิกในเวลาต่อมา แต่มีคนนึงเขาไม่หายครับ และตอนนั้นผมอกหัก ผมก็ชอบคุยกับเขาปรับทุกข์กับเขา

ถามนนู้นถามนี้ จนผมลืมคนเก่าได้ครับ เราคุยกัน เพื่อนของเธอก็แซวครับว่าน่าจะเป็นแฟนกัน ซึ่งตอนแรกผมก็ไม่ได้ชอบหรอกครับ แต่เข้าใจนะครับ ว่าคนพึ่งอกหักมา มีคนมาช่วยอะไรเงี้ย มันก็ต้องหวั่นไหว

เป็นธรรมดา คือผมก็เริ่มชอบคนๆเนี้ยอะครับ แรกๆก็คุยกันดี ตอนเช้าเธอก็ทักผมมา ผมก็คุยกับเธอ เวลาผมไม่รู้จะพูดไร เธอก็เป็นคนต่อบทสนทนาเอง เหมือนอยากคุยกับผมอะครับ ซึ่งผมดีใจมากๆ ที่มีคน

ชอบผม (ซึ่งชอบจริงหรือเล่นก็ไม่รู้) ทำให้ผมยิ่งชอบเธอขึ้นเรื่อยๆ แต่ในตอนนี้ เธอไม่เคยทักผมมาเลยครับ ผมทักเธอก่อนทุกที คุยกันเธอก็จะเป็นคนจบบทสนทนาไปเอง ปกติคุยกันในเฟสบุ๊คเป็นวันๆไปเรื่อย

ๆ เดี๋ยวนี้ 10 นาทีก็คุยจบแล้ว คิดว่าเธอให้ความหวัง และเฉือนผมทิ้งมั๊ยครับ หรือว่าเธออาจจะแค่คุยกับคนอื่นนอยู่ หรือผมน่าเบื่อเกินไป หรือเธอเรียกร้องความสนใจ ตอนนี้สับสนไปหมดละครับ

ทำยังไงดี 5555
    Avenged Sevenfold

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,150
    ถ้าวัยรุ่นหรอครับ ไม่ต้องคิดเรื่องอยู่ด้วยกันตลอดไปเลย มันยากมาก ที่จะมีแบบนั้นถ้าไม่มีลูกหรือพ่อแม่รู้จับมั่นซะก่อน

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ใจผู้หญิงมันยากเกินที่จะรู้ครับ

บางครั้งคำพูดไม่ได้บ่งบอกอะไร

และบางครั้งการกระทำก็ยิ่งไม่บอกอะไรเราเหมือนกัน 555

อยากรู้ลองถามเธอดูสิครับ

คนในบอร์ดนี้ไม่มีใครรู้ใจเธอหรอกครับ

มันอยู่ที่นายจะต้องเป็นคนที่คุยและทำความเข้าใจกับเธอเองในทุกเรื่องครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: